Thảo luận về Cosacks II:Napoleonic Wars

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi B_Anh, 15/7/05.

1. lonely_tear2712

lonely_tear2712 Youtube Master Race

Tôi có 1 bản rồi nhưng ko có crack full,bản của tôi có thể chơi ko cần đĩa ảo nhưng ko chơi được phần battlefield for europe,ko save và load được :( và map rất ít .Bạn có thể gửi cho tôi bản crack 1.0 của bạn hoặc cho tôi link nơi bạn down ko ? Thanks Machineguns. :D
    Mail của tôi lonely_tear2712@yahoo.com

2. Machineguns

Machineguns T.E.T.Я.I.S

Trời tui ra Thúy Vy mua bản DVD á, đến 4GB ai mà down nổi? Bác thử ra đó mua xem còn hay không vì Thuý Vy giờ bọn nó giải nghệ rồi.

3. boybreak

boybreak Youtube Master Race

mình nghĩ ở đây chỉ bàn về Cossacks 2 nhưng mình mong các bác cao thủ cossacks 1 giúp đỡ cho em một vài kĩ thuật về cossacks 1
    theo các bác đội nào là mạnh nhất ,ý kiến chủ quan của em là Ucraina ?
    còn nâng cấp như thế nào sẽ cho kết quả cao và cao nhất là bao nhiêu ?
    chỉ số cụ thể của linh sau khi nâng cấp
    mình thấy có lính ngựa bắn 89 là cao vậy theo các tiền bối bắn bao nhiêu là cao nhất
    :-/ :-/ :-/

4. lonely_tear2712

He he :D. Bạn ko hiểu ý tôi rui`. Tôi chỉ xin bạn file crack thui ( trong thư mục crack ý ). Cảm ơn bạn nha :D
    Thanks Machineguns.

5. pip8184

pip8184 C O N T R A

Cossacks 2 có 2 CD thui, sao mà DVD lận?

À mà chú machineguns ko thích tớ sửa bài của chú thì cứ nói một câu, ko cần phải gào ầm lên thế. Tớ sửa luôn vào bài của chú cho khỏi mất công đôi co ba cái chuyện ngoài lề vớ vẩn. Chẳng nhẽ viết cả cái post chỉ để nói một câu "tớ có bản xịn nhưng ko để lại cho chú đc". Tớ tiện tay thì tớ điền vào cho nhanh. Có gì ko phải chú thứ lỗi.

Anh em trong box có ai không thích bị sửa bài thì cứ nói một câu nhá. Tớ nói thật là tớ thấy sửa luôn vào đấy cho nhanh, chứ bây giờ làm cái trả lời ở trang 3 cho một câu hỏi ở trang 1, người khác vào đọc đứt quãng khó theo kịp lắm.

Off-topic thế thôi. Peace.

6. Machineguns

Machineguns T.E.T.Я.I.S

Ồ, không biết có DVD, gồm 1 đống file để crack, 2 file ảnh, và demontool, đáng lẽ làm 2-3 CD là đủ nhưng tụi nó lưu manh, ghi vô DVD, bán lời hơn (Hoặc tụi nó ngu, chỉ biết down từ mạng về ghi vô điã chưa không biết nguyên lý).
    Tất cả đều liên quan đến qui trình crack nên không thể thiếu gì hết, đầu tiên là fải tạo ổ ảo, chép bằng ổ ảo, sau đó xoá starfoce, rồi tạo lỗi, rồi chép lại starfoce, rồi ngắt ổ CD, ngắt kênh thứ 2 cuả RAM mới chơi được, vì vậy coi như tất cả đều là crack, làm sao cho được bi giờ?

7. pip8184

pip8184 C O N T R A

Chờ DT 4.0 ra rồi tha hồ chơi 1.1
    Báo trước chơi 1.1 khó chịu hơn 1.0

8. boybreak

boybreak Youtube Master Race

sao ko có tiền bối nào chịu giúp boybreak hết dzậy
    boybreak thực sự là đang rất cần đó!

9. Machineguns

Machineguns T.E.T.Я.I.S

Trời ạ, nếu crack dưới 10MB thì tui cho bác lâu rồi, nhưng bi giờ nó đến 3GB cho sao đây?
    Bác PIP kêu DT 4.0 là gì zậy?

10. pip8184

pip8184 C O N T R A

11. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

TGG có bài viết hướng dẫn hả? Số mấy đó cưng? Anh chẳng đọc cái thứ đó bao giờ cả!^_^
    À, cưng thích chơi C2 hả? Cứ tự nhiên, nhưng mà anh cá cưng chả bít wái gì về C1 cả, vì như vầy nè:
    Bé có bít nói đùa ko? Nhìu wá của anh là nhìu đến mức được "tới 5 quốc gia lận" so với 20 quốc gia của C1 bé cóa bít ko?^_^
    Anh làm CD, cho nên khi bé ngồi chờ mấy cái CD này, thì anh là người down về, cài thử, chơi thử rồi mới chép ra bán cho bé đó biết không? ^_^ Còn bé đem C2 đi nối mạng đi, rồi bé chơi C1 nối mạng xem, bé sẽ hiểu anh nói cái gì. Anh chơi Cossacks vì anh thấy nó khá cân bằng và chiến thuật hay, chứ không phải là đồ họa, cho nên anh ko thích nữa khi nó bưng đồ họa của AC vào, còn chiến thuật thì chẳng còn gì nữa, hỉu chưa? Àh, mà bé cười đểu quá đấy, sửa giọng cười đi ha!^_^
    Mấy cái trên anh đã nói rồi, bé hỉu thì tốt, bé không hỉu anh cũng chẳng trách cái vốn kiến thức của bé. Còn anh nói bé nghe, chơi Cossacks mà thíu đạn bắn thì bé phải coi lại cách wản lý của bé đóa, còn anh chê khi anh đã xem kỹ, chứ ko phải dư giờ nhảy vô đây nói nhảm, chẳng wa anh thấy anh BlackKnight ở đây nên mới nói vài câu góp vui thôi, chứ không có anh ấy anh cũng chẳng ghé vào, còn cái bài này chỉ là phân bua tí chút, anh mong bé hỉu hén!^_^
    Àh, thích đánh chơi vài ván C1 ko bé, anh nghe cái giọng của bé anh ngứa wá, mặc dù cả năm nay anh chưa chơi lại nhưng mà anh nghĩ bé không thủ được qua 5 phút đâu! Cho nên muốn nói gì suy nghĩ kỹ chút nha, bởi cái lúc bé vào gamevn là lúc anh chờ CossacksII mỏi cổ vì cứ bị thông báo dời ngày đóa, thôi chơi game giỏi hen, và nhớ cẩn thận đừng có háu đá quá người ta cười hén!^_^

Còn cái nì dành cho boybreak, hơi lạc đề chút mong MOD thông cảm, em dời wa box Starcraft hơn 1 năm nay, lâu lâu way lại post vài bài để giúp đỡ mí bạn mới!^_^
    - Đội mạnh nhất là đội bạn thích chơi nhất!^_^ (cái này mình mới nói ở đâu nhỉ?)
    - Riêng về nâng cấp quân sự, hãy nâng cấp các cấp damage lên 7, sau đó vào academy nâng cấp damage theo chỉ số % từ thấp nhất lên cao nhất.
    - Chỉ số cụ thể của lính dài lắm, nhưng mà tóm gọn như vầy:
    + Kỵ binh chém có damage cao nhất là Hetman của Ukraine với 450 damage per hit, nhưng mà em này thích xơi vàng lắm và chống súng cực ẹ
    + Kỵ binh giáp nặng hữu hiệu nhất là Cavarly của Saxony với damage 33 và giáp 47+80, ở bản B2W, Cavarly dàn đội hình chơi ăn đứt Hetman, nhưng mà trong Cossacks chẳng ma nào lại chơi trò lấy kỵ binh xáp lá cà để phân thắng thua cả.
    + Các kỵ binh giáp nặng damage cao nhất là 33
    + Kỵ binh nhẹ hữu hiệu nhất là Cossacks của Ukraine, có ngay từ đầu nhưng mà kỵ súng lắm, tương tự là Hussar của các quân phát triển nhưng Kỷ 18 mới có, max damage của Cossacks là 33, của Hussar là 31 (cái nì nhớ mang máng, 1 năm rùi hỏng có chơi ^_^)
    + Winged Hussar của Poland là loại kỵ nhẹ có giáp, damage point 30 per hit, nhưng em ấy đâm nhanh như đàn ông trên giường vậy (sorry những tâm hồn trẻ thơ :#) lại chẳng sợ súng nên được bầu chọn làm Kỵ binh hữu hiệu nhất!
    + Musketter của các quân phát triển có tầm nâng cấp 4 và sau khi nâng cấp tất cả các damage upgrade trong academy thì dao động từ 22 đến 31, à wên, bao gồm cả súng của Turkey!^_^
    + Seiduck (wên tên tập 2 :D, tạm gọi vậy) có max damage là 78, hình như trong gamevn có 1 tiền bối nâng dc 84 nhưng qui ẩn mất rầu!^_^
    + Musketter và Grenade 18th Centuary có damage dao động từ 22 đến 65, cá biệt là Musketter của Saxony, Denmark, Bavaria, Prussia có damage từ 100 đến 118, riêng muskettercủa Bavaria còn ném được cả lựu đạn phá nhà, nhưng mà các em ấy chỉ thích vàng mà thôi, một số em lại còn đỏng đảnh ngồi trong nhà ăn uống tắp rửa xịt keo xức nước hoa thiệt lâu rùi mới chịu ra trận ^_^
    + Dragoon 17th Centuary có max damage là 47, = đúng cấp 7 của dragoon 18th Centuary, của 18th Centuary là 92 sau khi nâng cấp hết!

Vài đóng góp nhỏ, mí lị lâu iem ko cóa chơi nên nhớ ko kỹ, cóa gì sai sót anh BlackKnight và các dzị tiền bối chỉnh sửa dùm em!^_^

Àh mà anh Sala về và Pip lên hùi nèo nhỉ, khi mình đi là chip đang làm mod thì phải!^_^

12. pip8184

pip8184 C O N T R A

Chơi C2, thiếu đạn là chuyện hàng ngày. Peace.

13. Machineguns

Machineguns T.E.T.Я.I.S

_ừ, tui cũng định nói nhưng bác pip nói rồi.

_Thế này nhé. Bác lên đây kêu có đến 5 phe, không biết chọn phe nào. Đúng không? Thì tui nói lại như thế là không có gì sai, có tr1ch thì trách bác nói lắt nói léo.

_bác kêu nó đòi cấu hình trên trời mà quên mình là game nối mạng, tôi nói lại như thế cũng quá đúng, không có gì phải cãi thêm, còn bác vô đây nói bác làm điã, chơi trước, cân bằng này nọ để cãi lại... thì tôi thực sự không hiểu bác nói gì, hoàn toàn khônf đề cập đến vấn đề nặng nhẹ.

_Bác nói bác làm điã vậy xin bác cho biết crack full cho bản 1.0 gồm những gì ạ?

Thế đấy, chả có gì cả, tôi nói hết sức ôn hoà, lịch sự, ấy vậy mà ....
    Bác kêu kiến thức tôi kém? Cho hỏi kém chỗ nào ạ? Kém ở chỗ không biết bác làm điã- điều bác nhắc đi nhắc lại chăng? Hay kém ở chỗ không biết bác nói lắt nó léo?

Cuối cùng là bác tại sao lại cứ xưng hô bé bé anh anh hết sức vô văn hoá, đấy khiêu khích như thế? Tôi đã hết sức lịch sự với bác ở bài đầu, không chửi, không đá mà sao bác nói tôi đá? Đá ai, đá cái gì? Vô diễn đàn cứ cho là không biết ai hơn ai nhưng xưng hô cùng lắm thì là bạn... lịch sự hơn càng tốt, đằng này lại anh anh bé bé... hoàn toàn kô tôn trọng người khác, vô văn hoá hết sức.

Tôi vốn không cãi về vấn đề này nhưng tiện đây nói luôn:
    _Bác kêu nó bê nguyên đồ hoạ cuả CI vô? Choáng quá!!
    _Bác nói chơi mạng mới nặng hả? Vậy cái đòi "cấu hình nặng" cuả bác là về mạng đó hả? một kiểu nói lắt khác hay là thiếu kiến thức phần cứng? sẵn tiện cho hỏi chơi mạng nó ra sao? Đáng lẽ tôi không hỏi câu đó vì bác là người lái vấn đề từ cấu hình bay sang mạng nên tôi hỏi luôn.
    _Bác nói chơi CII không lo về đạn? Vậy cho hỏi màn 5 bác chơi thế nào khi nó không cho bác tiền và chỉ có 2 mỏ cố định? Và xin hỏi muốn có đạn ta phải làm sao?
    _Bác nói không còn chiến thuật vây tôi hỏi bác là CI lính không phụ thuộc nhau nhiểu, đi trên đường cũng như trên rừng, đánh từ sau cung như từ trước thì có chiến thuật nhiều không? Giả sử 2 phe 1 phe có số quân gấp đôi phe kia, loại quân giống nhau cuối cùng ai thắng? Điều đó co lặp lại trong CII không?

Cuối cùng cũng nhắc lại vấn đề văn hoá cuả bác he, xưng hô anh anh bé bé hết sức vô văn hoá, nhớ đó, kiểu này thì thường để nói đểu nhau mà thôi, tôi thì chưa làm gì bác cả. Bác không phải dân chợ buá chớ?
    Xin bác giải thích thêm vì sao bác cứ gào là bác làm điã vậy? Có gì liên quan không? Tôi post bài là nói đúng vấn đề bác đưa ra là bác than nhiều phe quá và cấu hình trên trời, không phải nhảm, có nhảm thì là bác post toàn nói lắt nói léo, rồi lại vào nói người khác post nhảm :)) vì không trả lời đúng vấn đề =)) mà bác nói lắt nói léo, vậy ra bác nói lắt để biến người khác thành post nhảm và cuối cùng thành trẻ con chăng? Tóm lại bác post bài rất xàm, nhảm, làm người khác đọc vô tưởng tôi dốt nhưng nếu đọc kĩ từ đầu thì sẽ thấy...

14. Thierry Nguyen

- Hihi! Anh đã dặn bé đọc kỹ trước khi trả lời mà bé không chịu bỏ tật hấp tấp, hay bé thích bắt bẻ?!
    Hum nay anh rảnh, nên tranh luận với bé 1 chút hen, chứ đúng ra anh đã nói trên kia là anh chỉ phân bua thui, chứ hông cóa ham cãi nhau, nhưng mà dư giờ ngồi tập gõ 10 ngón cũng được!^_^

Bây giờ bé xem lại bài của anh hen:
    (=> không có nhiều sự chọn lựa - nếu bé vẫn chưa hỉu ^_^)
    Nếu bé từng chơi Cossacks 1 và biết nói đùa thì bé hiểu ý anh ngay. Và anh cũng đã phân bua với bé rằng anh nói mấy câu đóa với anh Black Knight cho nên anh không cần bé hiểu, thế mà bé đọc không kỹ hay cái máu khôi hài của bé không có + với không bít chơi C1 cho nên bé bắt bẻ anh.......
    Anh bít bé sẽ phản kháng lại là 4rum là của chung, nhưng muh nếu bé đọc kỹ cái bài phân bua của anh thì bé đã không bắt bẻ típ như vầy, bé háo thắng quá không tốt bé ạh!^_^

Anh không hề đem chuyện anh làm đĩa ra cãi với bé, tại bé hỏi anh có bít mấy game đó cấu hình ra sao không nên anh cho bé biết nghề nghiệp của của anh để bé thôi hỏi, quả là anh có hơi chảnh chẹ về nghề nghiệp của anh thật, nhưng mà lúc đó anh chỉ nghĩ trả lời vậy ngắn hơn là cãi với bé về cấu hình từng game 1, bây giờ bé hài lòng chưa nè?^_^
    Anh không đề cập đến vấn đề nặng nhẹ vì lý do giống như trên đóa, tức là không cần cãi với bé vì anh nghĩ anh nói bé không hỉu khi mà bé chỉ chơi ở nhà 1 mình, còn chưa nối mạng bao giờ!^_^
    Anh thú thật với bé cái C2 không phải của anh crack mà Thúy Vy down của thèng nèo anh không bít, vì dạo này anh làm cái Võ Lâm Truyền Kỳ Offline nên hum C2 ra anh chỉ chạy ra mua đĩa về. Nhưng mà nếu bé thích trắc nghiệm kiến thức của anh thì anh nói cho bé bít là nó cần Starport (anh ko chắc chữ này đúng đâu nghen, anh dốt Eng lắm), DM và Serial, thêm 1 cái nữa nếu bé chịu chỉnh 1 chút thì hỏng cóa cần DM ^_^, như vậy với bé đủ rùi hen.
    Anh không bít lúc anh type bài hơi bùn ngủ cóa type nhầm cái nào xúc phạm bé không, nhưng mà anh đọc kỹ lại cả bài của anh lại hỏng có thấy chỗ nào dzị cả, bé quote ra cho anh chỗ anh bảo kiến thức bé kém được không. Còn cái chiện anh làm đĩa, hỏng lẽ anh chỉ nói có dzị mà bé bắt bẻ anh dzị sao? Dzậy anh bắt bẻ lại: "Anh nhắc đi nhắc lại bao giờ mà bé bắt bẻ? Anh chỉ nói có 1 lần àh!" Thì bé trả lời mần răng nà? ^_^
    Còn anh nói lắt nói léo? Anh nói đùa với bạn bè của anh, tiện thể nói cảm nghĩ của anh về C2, bé nhảy vào đọc qua quít, trả lời theo kiểu bề trên mà thực chất chẳng hỉu anh post cái gì rồi bây giờ nói anh nói lắt léo, bé quote chỗ anh nói lắt léo và cụ thể dùm anh được không? ^_^
    À, cái bài đầu của bé không lịch sự chút nào đâu cho nên anh mới phải phân bua với bé đó, bé hỏi mọi người xem cái bài đó của bé có sử dụng 2 chữ "lich sự" được không? Còn anh bảo bé đá bao giờ nhỉ, cái thành ngữ ngựa non háu đá là thành ngữ Việt Nam bé ạh, và anh nghĩ bé bít type mà không sai chính tả thì cũng hỉu thành ngữ, tục ngữ Việt Nam chứ hén? Sao lại đọc nghĩa đen thế? ^_^
    Còn những gì bé thể hiện thì anh phải xếp bé xuống hàng bé, chứ không hơn được. Khi anh nói chuyện trên diễn đàn, anh đều gọi mọi người là bạn, lớn tuổi hơn hay được kính nể anh đều gọi là anh, bé cứ search bài anh mà kiểm tra, chưa bài nào anh type mà gọi người khác là "bé" cả! Ngay trong bài anh trả lời bé anh cũng trả lời boybreak và cũng gọi boybreak là bạn, nhưng vẫn gọi bé là bé đến bài viết này, thì bé cũng nên coi lại mình 1 chút! ^_^
    Anh đã dặn bé đọc kỹ sao bé chẵng nghe anh? Hay bé choáng trước khi đọc? ^_^ Bé xem lại nha:
    Và:
    Uh, anh lại phải khoe là anh ráp có hơn 50 cái phòng games thôi, nên nếu bé ráp nhìu hơn thì kiến thức anh thua bé thật, nhưng mà nếu thua thì theo thiển ý của anh, thì GPU và CPU của máy 1 xử lý trước, truyền qua mạng và ở máy 2, GPU và CPU lại xử lý típ và lại truyền ngược lại, cứ như vậy cho nên game đòi hỏi cấu hình cao thì lưu lượng dữ liệu xử lý qua mạng nhìu, nếu 1 trong 2 máy xử lý chậm, thì lượng dữ liệu chờ sẽ nhiều, máy kia phải chờ đợi dữ liệu để xử lý típ và không xử lý những dữ liệu típ theo nữa cho đến khi nó xử lý được những dữ liệu từ máy khách truyền qua, như vậy cả 2 máy đều chậm. Kiến thức anh nông cạn nhưng mà anh nói tiếng Việt chắc bé hiểu hén!^_^
    Và nếu bé hiểu, thì bé sẽ hiểu lun anh không có lái, mà bé tưởng anh lái nên bắt bẻ, bé không có chịu nghe lời gì hết, không có chịu đọc kỹ gì hết trơn àh.......

Anh lại thú thật anh không có chơi campain nên có lẽ khoản này anh sai mất rồi, anh xin lỗi bé và mọi người nghen, nhưng mà thật sự thì anh chơi Smi...( anh đã thú thật là anh dốt anh văn :D) thì hỏng có lo dzì dzề đạn dược ráo trọi, nhưng chơi khoảng 6 ván là anh đạp chân vô thùng rác rồi liệng 2 cái CD vô đó luôn!^_^
    Bé không có biết chơi C1, đó là tất cả những gì anh có thể trả lời cho bé sau khi bé hỏi mấy câu này, bây giờ ở đây chỉ còn anh Black Knight là chơi C1 thôi, anh lười giải thích cho bé quá, (mặc dù người khác mà hỏi thì anh sẽ tận tình trả lời, vì anh thích chơi C1 lắm) nên bé chịu khó hỏi anh ấy nghen!^_^
    Anh chỉ trả lời bé cái này cho bé hoảng: Có 1 lần 2 đội 372 Musketter 18th Centuary Poland tấn công và làm cỏ toàn bộ 2500 quân cả kỵ lẫn bộ binh của Saxony và Turkey hợp lại, như vậy đã hơn cái số gấp đôi của bé chưa???
    Anh là người điều khiển trận đó với Nick Bảo Ngọc, 2 tướng kia là CossacksII và WilliamTheo, bây giờ Nick trong gamevn là Jimmy-Darkarchon và Dark-JamesLight, nếu bé không tin cứ kím anh đánh 1 ván hén! Òi, bé làm anh nhớ trận đó wá, anh kể bé nghe hén: Trận đó bọn anh đánh tay 3, do cứ dùng dằng thủ qua đánh lại không thằng nào dám đánh nên cuối cùng anh lên được 18th Centuary. Lợi dụng Turkey không có Baloon, anh dồn quân bộ đánh Saxony, còn dùng kỵ thủ Turkey, nhưng trời xui đất khiến sao đó mà anh hành quân vào trước họng súng của Saxony đang dàn quân thủ thế chờ đám Turkey từ sau lưng anh đánh lên. Ặc, quay lưng bỏ chạy thì không kịp, anh quyết định chơi ăn gian bằng cách chui ngay vào giữa hẻm núi rồi áp lưng dùng đội hình hình vuông đặc chống lại chờ kỵ binh, nhưng mà cả 2 thằng kia lại tưởng anh đánh tụi nó nên đánh cùng 1 lượt. Không còn cách nào khác, anh phải tách đội hình dùng 1 đội dàn đội hình que chống Saxony, đội kia dùng hình vuông rỗng ruột chống Turkey, và tạ ơn trời là anh tính toán đúng khi mà đám Turkey lên toàn là kỵ do súng đi chậm, còn lính Grenade của Saxony cho không thể chiến đấu theo đội hình được nên tầm bắn của anh xa hơn hẳn, và kết quả là khi kỵ binh của anh lên tới nơi thì chỉ còn việc là vô nhà địch mà cướp bóc. Kể lại mà vẫn còn thấy sờ sờ, sao mà khoái chí tử, wên mất lun đang cãi nhau :D
    Thôi nói típ, àh nhầm, type típ ^_^
    Những cái về cách xưng hô thì anh đã giải thích với bé, cho nên anh nghĩ bé không có tư cách gì mà bàn luận về vấn đề văn hóa của người khác, tức là bao gồm cả anh, vậy bé thôi hén!^_^
    Còn chiện anh làm đĩa là chiện có thiệt 100%, và anh nghĩ trong cái đống game bé chơi chắc cũng có đĩa của anh làm, và anh làm vì anh cần tiền, cho nên chẳng có gì phải gào lên cả, anh cũng giải thích ở trên rồi hen, bé chịu khó đọc lại!^_^
    Tại bé không hỉu ý anh, mà chung quy cũng lại tại bé hấp tấp thích phê phán người khác, còn bé post bài thì dài mà nãy giờ 2 ý trùng, lần sau đừng vậy nghen, còn giải thích cho cái này bé đọc lại ở trên hén!^_^
    Lại trùng cái ý thứ 3, anh nghĩ bé nên viết ra giấy rồi mới post, vì anh thấy bé post bài lủng củng quá. Còn trẻ con là tự bé thể hiện, bởi anh không nói lắt léo gì cả, bé hỏi vài người cũng đọc bài của anh xem, sao họ không nói gì mà bé lên tiếng? Hay bé hỏi chính bé xem? ^_^
    Anh trả lời bé đều có quote đàng hoàng, bé trả lời anh có khi đúng, khi sai, khi thì vô căn cứ, mà 2 cái sau nhìu hơn nên mọi người tưởng bé dốt cũng có lý do! Còn bé bảo anh anh post bài xàm, nhảm? Bé cứ quote ra và chỉ hộ anh để anh rút kinh nghiệm học hỏi hén!^_^ Còn anh đã dặn bé rồi, nhớ đọc kỹ rồi hẳn post, đừng háu đá quá người ta cười đóa!^_^

Định kím thêm vài bài để tiện thể trả lời cho khỏi loãng chủ đề nhưng mà đợi 1 ngày không ai post nên đành post để khỏi có người trông, đành vậy! Mod tha em đợt này nhé!^_^

15. pip8184

pip8184 C O N T R A

hmmmmm, nói chung là, cái crack của C2 bé tẹo, đâu có 3MB thôi. Mà tớ vốn ko ưa Thuý Vy, chuyên gia đi sửa setup nghịch linh tinh, đến lúc chẳng biết đâu crack đâu ko.

16. blackknight

blackknight Legend of Zelda

ha ha ha ... bây giờ mới biết trận đó đấu với DJL .... hồi trước bảo mấy thằng đấu với nhau post bài thì cứ giấu như mèo giấu ..... hí hí hí ... chắc mấy cu ngượng quá =))

@Machinegun
    Tớ chả bênh ai cả, nhưng xét về độ nát khi cày Cossack thì cái thằng TN đáng ghét đó câu bài số 1 trong cái topic Cossack của Alecxandre ngày xưa đấy.
    Choài, nhắc lại quá khứ huy hoàng thấy buồn quá. Trước đây người hiểu nhiều về game này sẽ có những kinh nghiệm hay, những trận đánh hay post cho anh em thưởng thức. Bây giờ thấy 2 vị tướng cãi nhau theo kiểu "tao giỏi máy tính hơn mày nên tao chơi game hay hơn".
    Đùa chút xíu anh em bỏ qua, đừng vin vào mấy dòng cuảt tớ để cái nhau nhé

17. lonely_tear2712

Chán wá nhỉ,các bác lên diễn đàn cãi nhau ah? Xin lỗi tôi là lính mới nhưng tôi thấy các bác cãi nhau như là trẻ con ý . Tôi mua 1 bộ đĩa cossacks2 có 2 đĩa nhưng nó chỉ có crack no cd thui. Bác nào có crack tốt hơn thì gửi cho tôi với hoặc cho tôi link cũng được,trò này chơi rất hay nhưng tôi chỉ chơi được mỗi phe France thui,chán ốm. Thanks :D. Mail của tôi là lonely_tear2712@yahoo.com

18. Machineguns

Machineguns T.E.T.Я.I.S

Hế hề, nó cứ giữ cái thái độ bé bé anh anh khinh người thì tui cũng chả cãi làm gì hạng vô văn hoá đó. KHi nào nó sưả lại cách ăn nói thì tui cãi tiếp, đã nhắc thế mà mặt vẫn cứ dày ra, coi đó là chuyện bình thường thì đúng là kém văn hoá số 1. Chậc, trên đời vẫn còn người thế này sao, he he. Xin lỗi nha, bài 1 tui hoàn toàn không bé bé anh anh, chỉ có bác mà thôi nhe.

19. Thierry Nguyen

Anh chỉ nói để bé sửa mình, không phải cãi nhau với bé! Anh cãi nhau khác kia, không có hòa bình như hôm trước giờ đâu bé ạ!^_^
    Còn bé háo thắng thích cãi nhau thì anh nhường bé thắng, không cãi với bé đâu! Vậy hén! ^_^

Hihi, ngượng thật anh ạ! Đúng là em tự hào về khả năng mình thật, nhưng post để người khác bình lựng em thấy sao í!^_^

Thúy Vy không có làm cái crack nào hết, chỉ là bỏ công down vìa bán cho mọi người chơi thui, nhưng muh nhờ vậy thời gian trước chúng ta được chơi game mới sớm đấy chứ, ở Việt Nam mua được cái CD gốc khó hơn mua xe hơi nữa, nên sửa chút xíu trong file setup để wảng cáo tội cũng ko nặng lắm!^_^
    Mà pip là ai nhỉ, vừa wen vừa lạ?!^_^

20. pip8184

pip8184 C O N T R A

Heh, báo cáo là em có một thời gian đi làm cho HHN, thế thôi. Còn Thuý Vy thì xưa nay vẫn ghét từ lâu rồi, chẳng phải đi làm cho HHN mới ghét. :3
    Còn đĩa xịn hả? Hehe, em download game trên IRC từ khi kazaa còn chưa ra đời, việc gì phải đĩa xịn? Táy máy setup trông ngứa mắt lắm, chứ unpack cái setup rồi làm lại có quái gì mà khó :3. Nói vậy thôi, làm đĩa với nhau, chỉ ko thích cái kiểu unpack setup rồi cắt đầu cắt đuôi, đến lúc về cài vào đếch chơi đc cú lắm.