Thảo luận về Dekan !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 22/4/08.

1. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

cái chiêu Heal Funnel có tác dụng j vậy :|
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ah mình hỉu rùi , hồi máu :) , mà sao hem có ai zay nhỉ , train mãi 1 mình :|

2. Dark_Knight645

Dark_Knight645 Donkey Kong

bạn muốn có ng train cùng thì chạy vào Ahkma Cave. lv 20+ mới vào đc nha, yếu sinh lí mấy con ursa nó tát cho lệch mặt đấy =))

và đổi sang Peace Mode nữa

3. Optimus Prime

Optimus Prime Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

mình lv 25 rồi :) , phải cái rohan chạy vật vã quá :| , chạy đc ra đấy chắc chết quá :|

4. Dark_Knight645

mua Einhoren Portal Stone hoặc qua Pal'taluca chạy thì gần hơn. :D

5. Biofana

Biofana Mr & Ms Pac-Man

Câu hỏi đặt ra là với skill Dragon Mantle và Dragon's Wing kết hợp với Pet + speed và Dagger + 30% speed thì liệu Dragon Sage full VIT có thể làm Puller được hay không (Dù rằng nó vẫn hơi lép vế với Ranger :D ) ?

Trả lời nhanh gọn cho tớ :D .Theo tớ nghĩ thì 30% speed + Pet + skill thì sơ sơ cũng 80% tốc độ rồi gần bằng Wing Foot của ranger ! Chưa kể Dragon Sage có lợi thế là chạy ngang qua mob có Skill Dragon Mantle có thể tự add damage vào monster mà không cần động tay chân nhiều, chỉ cần chạy và lure :hug:

Cho ý kiến coi .

6. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

... skill của HE toàn phang lv 6 và thêm pet nữa thì... thêm nữa nó bắn cái ecs qua con khác => phải nói ko phải là hơi mà là quá lép vế ;))...

7. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest

saga xưa nay luôn chỉ là sub ko bao gio` thay thế được, chỉ là sub-puller khi ko co' ranger, là sub-tanker khi ko co def vì ko co taunt road ::)
    Dù co' chạy nhanh bao nhieu thì nộii cai ranged để pull ko bao giò = con ranger rồi
    Nói tóm lại là được nhưng ko tốt = ranger ::)

8. Biofana

Biofana Mr & Ms Pac-Man

Tuy là Sub đủ thứ nhưng , PvP thì nó lại là Main , TB hay Mass war thì nó là Main :D. Tớ thấy Defender ra chết liên tục mà chả giết được thằng nào trong khi Dekan xong pha trận mạc khỏe đến nỗi một mình thằng Sinn đập riêng 1 cái town mà cả guild đành bất lực đứng nhìn vì đập nó chết xong thì chắc lost luôn TB , 2 Party 8x 9x đâm chém nó không chết đủ biết :D .Dù rằng Debuff rất dã man !

9. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

chắc skill debuff lv 5 hả=))... con mage tui 1 combo là sạch buf nó... dekan hết buf thì dù max health cũng chỉ 20k-25k là cùng vậy mà ko táng chít nó dc hả:o...

10. Dark_Knight645

chắc con đấy còn scroll đầy mình quá

11. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest

wa torian mà xem thàng bitmee nó chẳng cần buf luôn rồi đập thử xem có chết ko ::), dekan full vit trâu lai có cuộn chống critz thì giết nó đúng là ...
    def full vit trong pt pk hơi bị kinh đấy, muốn kill 1 đứa trong pt của no chẳng dễ tí nào
    Nhưng mà để 1 thằng dekan full vit tung hoành thì guild hơi yếu thật :p

12. Dark_Knight645

đồ SHOP dạo càng ngày càng imba ::(

13. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

Mình nghe nói là chiêu Forefoot Swing khi đánh lên người thì chia 3.8, lên quái thì vẫn bình thường, thế còn lên Boss thì sao nhỉ?

14. Mik_SP501

Mik_SP501 Youtube Master Race

bác hhh_b6 thư wa marea ma` xem thằng Sinn bên đóa ra sao nó lv 92 thôi nhưng 99 chưa chắc trâu = nóa đô` của nó thuộc dạng vip nhất sever ko mấy con dekan khác full vit khác lv 99 đập chết lên chết xuống còn nóa mỗi lần nhin` thấy la` làm biển đập a` giống nhu 1 cục đá zay =.=

15. TheDeath16

TheDeath16 Mr & Ms Pac-Man

mấy pác cho em hỏi tí , em là newbie mới chơi thui đang chơi dekan bên sv silva mới lv 13 thui hiện đang bị kẹt bên dekan town mà ko bít chổ nào train , đánh mấy con sói ko lên nổi 1% ~_~ , mấy pác chỉ giúp em với

16. runne_of_magic

runne_of_magic Mr & Ms Pac-Man

trời đất , vùng của dekan thiếu j chỗ train , bạn xuống phía Nam chỗ có cây cầu mà train, mà bạn làm Q thì lên nhanh hơn đấy

17. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

Đây:
    2 chỗ mà khoanh đỏ là quái Level cỡ từ 12 đến 15 đó,
    Rất thích hợp cho bạn Train.

18. TheDeath16

thanks các pạn lém mới chạy wa xem đúng là wai' phù hợp thật , sẵn đây cho em hỏi lun
    làm sao để hóa rồng lv mấy mới có , thấy ng` ta có ng` cầm vk bt ( ko separate ) có ng` cầm zhen ko bít cái nào lợi hơn nhỉ , em mới bít chơi thui chả hỉu zì nhìu các pác chỉ giáo giúp nhé :d

19. runne_of_magic

runne_of_magic Mr & Ms Pac-Man

lv 54 mới hóa rồng đc , theo sep thì train lv nhanh nhưng lên cao thì ko có lợi vì khi hóa rồng skill của sep ko xài đc , nêu bạn có đk rs thì theo sep cũng đc :)

20. TheDeath16

thanks pác nhìu lém giờ hỉu òi . gamer vn mình bên sv silva nhìu ko nhỉ