Thảo luận về Dhan !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 9/4/08.

1. Howdoyoudo

Howdoyoudo Donkey Kong

Dhan build 2-1-1 ( vit+dex ) đủ 50 điểm thì full agi ...như thế có ổn ko nhỉ :| ???

2. Acchan

Acchan T.E.T.Я.I.S

kok nên tăng dex thì cũng đc thôi nhưng đủ 50 điểm thì full agi kok nên vì kok có máu :)) suy nghĩ lại đi nhá nên 3agi 1 vit lên 50 thì 4 agi 2 vit nếu thích thì 5agi 1vit tùy bạn còn dex tăng làm gì cho phí điểm

3. chbang89

chbang89 Youtube Master Race

cứ táng full str là đẹp ... :D , h full agi nó xài immu crit thì chọt lét các bác ý thêm nhột thôi :D

4. Howdoyoudo

Howdoyoudo Donkey Kong

nếu dhan full str thì còn gọi gì là sát thủ nữa bạn :| ko thế thì chơi human str hay giant còn hơn :-<

5. Acchan

Acchan T.E.T.Я.I.S

3str 1vit day giết người còn sướng hơn Agi

6. DocCoCauBai_2003

DocCoCauBai_2003 Youtube Master Race

theo str thì bắt buộc phải đập ít nhất là 3 skill lvl7 và xác định là kiếm mấy con pdef yếu mà nhảy 1 chiêu mà ko chết cầu cưa hơi mệt dư dã có thể đập trap -def lvl 6 với 7 khác nhau 1 trời 1 vực.

7. as.dongta

as.dongta Youtube Master Race

Có ai chơi bên sv Tempest không?giúp đở mình với!mình mới chơi rohan thôi.nick mình là Dhan:BlackShark1.vốn tiếng anh mình còn kém nên gạp nhiều khó khăn quá.Mong được các bạn giúp đở nhiều!

8. MaxUltimate

MaxUltimate Fire in the hole!

Cho mình hỏi skill này khi sử dụng thì sẽ gây ra tác động thế nào lên đối phương ?

9. Ben9

Ben9 Youtube Master Race

dùng để giết mấy thằng trâu bò như là dekan full vit, defender vit... nói chung tất cả các class chơi theo vit, skill này sẽ chuyển HP của mục tiêu thành mana và ngược lại.

10. warlockk

warlockk Mr & Ms Pac-Man

Cứ xài mana burn cho nó cạn mana rồi xài Mind Exchange lên người nó, trừ mấy thằng mage or elf ra là có nhiều mana thôi, còn class khác duoc chut xiu mana, trúng fai ME là muốn ra đi rồi

11. MaxUltimate

Cho mình hỏi skill này tính dmg như thế nào :

Ai dùng rồi chỉ mình với .
    VD : lvl 99 và skill lvl 5 thì có phải mỗi 3s sẽ rút của đối phương ( 99x6=594 HP ) hay là tổng tất cả các lần rút độc mới là 594 HP ( khoảng 30s gì đó không nhớ rõ lắm )

12. [T]Knight

[T]Knight Mario & Luigi Lão Làng GVN

Cái invernom nguy hiểm ghê mình 6x pk với 6x crit nó đc > 700 nhưng dam invernom tân 5xx dam @@ nó sợ quá té nửa đường thì die :))

13. binhtaquang

binhtaquang »

Tại vì nó có dmg drop , mà dmg drop ko tác dụng với element venom nên mới thế, chưa kể là dmg độc DoT kinh lắm ..
    @Max đừng quên là pvp dmg giảm , nói chung Gà test cái đó thấy vô dụng cho cả str lẫn agi nên ko xài, có thể có thể kết hợp dc với skill khác mà mình nghĩ chưa ra cho nên...ko + , như kiểu phi tiêu ý -.-'

14. MaxUltimate

Hôm nay thấy mấy bạn trong G bảo skill Mortal Ríing tăng dmg cho crit .

Anh em cho hỏi cụ thể là lvl 6 & 7 tăng bao nhiêu .

15. [T]Knight

[T]Knight Mario & Luigi Lão Làng GVN

tui nghe ngóng mấy anh em trong Guild bàn tán thì tăng 20 % damg crit thì phải ( lv7 )

16. binhtaquang

binhtaquang »

lvl 60 10% lvl 7 20% crit dmg .

17. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

mấy bạn cho mình hỏi vậy str dhan nên theo đường nào avenger hay predator ? Còn ở bảng assasin có nên tăng deadly blow cho str dhan kô ? phân vân quá :((

18. godzilla2000

godzilla2000 Donkey Kong

Cho mình hỏi là có quest nào làm để nhận dc đá up hoặc rs skill ko.Nếu có thì nhận ở đâu,mình chơi Dhan

Chỉnh sửa cuối: 20/7/11
  19. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

15 - PREMIUM SLASH :

Thời gian thực hiện: 4 giây
    Thời gian sử dụng lại : 4 giây
    Level để học : 58

Level 1 : 10% Strength của Vitality sẽ chuyển thành damage đối với quái vật Named và Boss . Tác dụng trong 3 phút.
    Level 2 : 20% Strength của Vitality sẽ chuyển thành damage đối với quái vật Named và Boss . Tác dụng trong 3 phút.
    Level 3 : 30% Strength của Vitality sẽ chuyển thành damage đối với quái vật Named và Boss . Tác dụng trong 4 phút.
    Level 4 : 40% Strength của Vitality sẽ chuyển thành damage đối với quái vật Named và Boss . Tác dụng trong 4 phút.
    Level 5 : 50% Strength của Vitality sẽ chuyển thành damage đối với quái vật Named và Boss . Tác dụng trong 5 phút.
    Level 6 : 60% Strength của Vitality sẽ chuyển thành damage đối với quái vật Named và Boss . Tác dụng trong 5 phút.
    Level 7 : 70% Strength của Vitality sẽ chuyển thành damage đối với quái vật Named và Boss . Tác dụng trong 10 phút.

Bạn phải chọn mục tiêu trước.Có lẽ là quái vật tên riêng (khác với quái vật thường)
    trước đây mình đã từng đánh 2 dhan, 1 str và 1 agi lên 9x nhưng ko để ý nên ko test thử. có ai biết cái skill này hoạt động như thế nào ko. có vẻ nó là skill buff hoặc debuff lên đối thủ. nó có tác dụng trong pvp ko nhỉ

20. taihung

taihung Mr & Ms Pac-Man

moi người cho em hỏi hyb thi theo duong nao tốt hơn .... PVP nhé hiihih