Thảo luận về Giant !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 24/2/09.

1. sanwww

sanwww Donkey Kong

ối zoi mạnh thế gặp mage chạy mất dép =))=))

2. ztottiz

ztottiz Donkey Kong

San chơi Wiz nên tối ngày cứ debuff và khè :))
    Blasy đây :))

3. tvykd

tvykd Youtube Master Race

đọc đoạn này xong thì ... coi ai gây sự trước nhỉ
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    người ta train level cao , có item max opt thấy pvp cùi bắp vì bug skill thì lên đây nói nó cùi. Hoàn toàn có cơ sở , đỡ hơn mấy cái thằng chơi chẵng tới đâu mà cứ thích hót =))

4. max1363

max1363 Youtube Master Race

+ mình đang nói vấn đề trong game đọc kĩ lại đi...đây là topic thảo luận về Giant và mình la người đi trước mình đưa ra lời khuyên của mình
    +còn cái bạn ma chưa chơi đến đâu chỉ nghe đồn rồi lên đây bốc phét thi minh khuyên không biết thì dựa cột mà nghe đừng để người khác chửi N.G.U ( ko phải viết tat cua Never Give Up đâu đừng tưởng bở :D)
    thx

5. Nghiem-FireTao

Nghiem-FireTao Mr & Ms Pac-Man

Tôi cũng vừa làm được 1 cây polearm 8x 41% melee 39% DD và có sẵn 1 cục change job nhưng khi nghe mấy bác nói là bị bug skill là như thế nào? Bác có thể giải thích rõ hơn được ko? Nghe sao thấy nản quá....=((

6. tvykd

1)Skill Call to battle level 7 : tăng 20% attack force cho pt chỉ tăng malee & ranger. magic attack ko được +
    2) Wind blood không trừ debuff được

quan trọng là Skill Call to Battle chỉ xài được trong pt, skill quan trọng nhất để tăng damge :(. h không có pt thì giết người = niềm tin ^.^
    .

.
    nói rõ hơn về skill Wind Blood.
    Level 1 : Loại trừ 1 Debuff.
    Level 2 : Loại trừ 1 Debuff.
    Level 3 : Loại trừ 2 Debuff.
    Level 4 : Loại trừ 2 Debuff.
    Level 5 : Loại trừ 3 Debuff.
    Level 6 : Loại trừ 3 Debuff.
    Level 7 : Loại trừ 4 Debuff.

đọc skill trong game , nó ghi là debuff urself.Rohan có buf đểu dc đâu mà debuff nhỉ >.< Hay buff full lên bấm 1 cái hết sạch buff ...

7. Only1hit

Only1hit Youtube Master Race

Vấn đề trong game là bạn đã khoe sở hữu 1 acc Giant 9x cầm vũ khí 5x melee full set enchanted và đ é o đánh được ai ? và bảo class Savage cùi bắp và Giant chỉ để văn nghệ mà thôi?
    Nói như thế tôi mới thắc mắc ? đồ mạnh,acc lv cao mà không đánh được ai thì ko nub là gì?hay phải khen ông anh quá pro khi sở sửu item khủng mà chỉ để mặc cho đẹp? trong khi đó tôi vẫn dùng giant của tôi quất chết nhiều class ngang lv?=))

8. Nghiem-FireTao

Theo tôi nghĩ giải debuff ở đây là giải những buff bất lợi ví dụ skill giảm atk speed và giảm melee của guardian...Còn những bug khác nếu có thì cần phải test kỹ hơn mới có thể khẳng định được....:)
    .

.
    Có thể bạn kia hơi vội vàng khi nhận xét về class Giant nhưng bạn only1hit cũng dùng những lời lẽ hơi kích động, hơi quá:). Để có thể hiểu rõ về 1 class ko chỉ đơn giản là lvl cao hay đồ xịn mà phải sống với class đó trong 1 thời gian dài mới có thể hiểu rõ được....
    Thôi tóm lại topic này dùng để mọi người bàn luận về Giant và hướng dẫn cho những người mới chơi, anh em ko nên đấu đá nhau làm gì.

9. sanwww

sanwww Donkey Kong

tớ sống chết với wizard là để đợi mấy anh beseker đấy chứ =))=))

10. max1363

+bạn cứ tinh tướng bạn có được như thế chưa ma kêu người ta nub này nub nọ..được như thế hãy nói chuyện bạn ah

11. TruyLinh4ever

TruyLinh4ever T.E.T.Я.I.S

bạn only1hit đã nói chưa đc đồ khủng như bạn mà bạn ấy đã quất chết đc nhiều class khác rồi...
    còn bạn nhìn vào pic bạn show và lời bạn nói thì biết đồ của bạn là niềm mơ ước của nhiều người rồi...nhưng bạn lại kêu yếu...kêu giant chỉ là văn nghệ...
    btw: tớ nói thế thôi...hí hí hí;))

12. Only1hit

Bạn nghĩ bạn là bố của thiên hạ hay sao mà phải được item như thế mới được nói chuyện với bạn ? nub thì mình nói là nub hay là bây h người ta quan niệm item khủng và pk đ é o lại ai thì được coi là VIP là pro =))
    đừng bao giờ đánh giá thấp người chơi game khác không bằng mình item có thể tôi hiện thời không bằng bạn bởi vì tôi mới chơi lại,mới bị block 15 ngày nên lv thua bạn thôi...;)) tinh vi quá đó bố trẻ ;;)

13. max1363

quat chết la thế nào..quất ai...bạn biết gì về Rohan biết cách biệt lvl nó thế nào không...biết bạn Onehit giết được những ai class gi lvl nhiêu ...giết lvl 30 cũng là giết người đó bạn...cái này gọi la N.G.U nè
    đừng có khóc vì block 15 ngay tạo acc khó vậy sao...có thu phí tạo acc ah...tôi thế...mô phật

14. Nghiem-FireTao

Bạn max hay bạn tvykd co thể post bảng skill của berserker cho mọi người tham khảo ko? Như vậy còn có ích hơn là cãi nhau. Vì mình sắp chuyển class nên cần 1 số kinh nghiêm về cách build beserker.

15. Only1hit

tao đang nghi ngờ về trình độ học vấn của mày rồi đấy :)) mày đọc không hiểu hay là cố tình không hiểu?Óc mày toàn cư* trong ấy hay sao mà tao nói 1 đường mày hiểu ra 1 nẻo =)) Mày có hiểu cái từ " ngang lv" là thế nào ko? :)):)):)) tao 8x chẳng nhẽ đi giết 3x rồi bảo là giết ngang lv à b-(
    Còn cái gì là tạo acc,cái gì là thu phí tạo acc ??? mày thiểu năng đến mức độ tao bảo bị khóa tài khoản để điều tra :)) mà mày lại nghĩ sang đăng kí tài khoản;)) cái đó mới gọi là rất N.G.U hay còn gọi là cực N.G.U :-"

16. max1363

+ơ thế sao lại khóc khóa tài khoản ko bít tạo tài khoản mới ah hay không có tiền làm EM...không sao đâu bạn không co EM van chơi được từ từ kiếm tiền đang ký EM rút kinh nghiệm lần sau nha
    +còn cái chuyện mà pvp ấy thì cứ kêu 1 em nhỏ ờ thi nganh lvl đấy nhưng có item hem,háy co quì lậy nó để xin pvp không thì trởi biết đất biết bạn ah ...

17. TruyLinh4ever

TruyLinh4ever T.E.T.Я.I.S

uh tớ đâu biết gì về rohan đâu...nhưng lúc tớ còn chơi đến lúc tớ nghĩ chơi thì ko ai là ko biết tớ ở sv syrephis đâu...;))...mà chắc lúc đó cậu chưa chơi rohan...
    btw: lúc tớ còn chơi đồ tớ ko đc như cậu đâu...nhưng cũng quất đc khối thằng đấy...à lúc ấy chỉ có 2 3 thằng trong pt là hơn lvl tớ...nên tớ chỉ biết quất lvl thấp thôi...ko phải tớ cố ý đánh lvl thấp đâu nhé...;))

18. Only1hit

Học lớp mấy rồi ku,hay chơi game bấn loạn đầu óc rồi sinh ra cái bệnh ngu si đần độn ;))

19. binhtaquang

binhtaquang »

Topic này để bàn luận về Giant chứ ko phải chỗ để cãi lôn nha , mỗi tên 5 point ;))
    -peace-

20. tvykd

cả mod cũng viết sai chính tả. Vậy mà bạn kia đuối lý đem lổi chính tả ra cãi nhau haizz=))