THẢO LUẬN VỀ GTA IV trên PC

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi 5890, 1/12/08.

1. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Vừa chơi chính vừa chơi phụ, có nhiệm vụ phụ là làm hết, ví dụ mấy cái của thằng LJ, Bruce,.... Xong hết thì làm nhiệm vụ chính tiếp :p. Khi nào nó ra nhiệm vụ phụ thì lại đi làm :D

2. antey2008

antey2008 Fire in the hole! Lão Làng GVN

chẳng có xe nào trong GTA là xe thật cả, vì Rockstar ko chịu mua bản quyền (hoặc ko có tiền mua=))), xe cộ toàn bị chỉnh sửa đôi chút cho khỏi giống xe thật thôi, cho nên ko thể kêu chiếc xe mà bác chụp ở trên là Aston Martin đc:p

3. Diablon

Diablon Mega Man

Thì nhìn nó cũng hao hao giống Aston Martin mà :D . Nên tạm chấp nhận là thế . Infernus nhìn chả giống con Lamborghini Murcielago còn gì nữa :D

4. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

thế mà tìm hoài chẳng thấy chiếc xích lô của VN ~.~
    đùa đấy :))

5. duymap2010

duymap2010 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho hỏi crack nào chuẩn nhất bây giờ ạ , cho em xin cái :hug:

6. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Ai chơi cái round cướp bank chưa ? Bug vl 8-}
    Éo gì đến khúc tàu lửa thì cái thằng đi chung nó đứng ngu ra,mình chạy tới checkpoint nó vẫn ko chịu đi theo 8-}> phải res lại
    Đến khúc cuối chạy lên trên mở cửa ra ngoài thì 2 bố đi cùng cũng đứng đực mặt ra:o, cảnh sát thì unlimited,mình cứ đứng đó thủ đến chết thì thôi, chạy ra ngoài thì nó đứng đông nghẹt, chưa kịp lên xe đã die...tình hình là thấy sucks wá nên ức chế lên đây post bài X(

7. babythikgame

babythikgame Mr & Ms Pac-Man

con 9600 bác nói là thuộc hãng nào vậy bác cho em chỉ số của nó được không ạ :x:x:x:x

p/s: ai chỉ dùm em đo fps ở đâu zdị::(

8. bi_kute199

bi_kute199 Dragon Quest

bạn down về mà dùng đo fps đây,đây là chương trình Fraps,cài đặt + chạy chương trình,chỉ số fps sẽ hiện ở góc màn hình ( số màu vàng) :hug:

Các file đính kèm:

9. babythikgame

babythikgame Mr & Ms Pac-Man

thanks bi nhìu :D down về để dành thôi chứ vừa mới remove chưa có card mới lên cũng không dám đú :D:D . Máy nhà bi dùng card gì thế chạy GTA IV có mượt không :'>

10. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

chắc tại máy yếu nên bug nhiu` ah`??? chơi wa rùi mà có thấy j` dau???:devil::devil::devil:

11. duymap2010

mấy bác nào chơi nhiều có khám phá ra shop hay cái gì hay hay ko cho em xin với , em chỉ kiếm thấy toàn mấy cái tiệm bánh với nhà hàng thôi

Sẵn cho em hỏi thêm có mua nhà thêm được ko ah , làm nhiệm vụ ở tp này rồi đi mua linh tinh mà phải chạy tận về tuốt tp bên kia mới save được , hix hix :whew:

12. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Bug hay ko bug cũng tùy lúc à, ghét nhất là mấy nhiệm vụ có mấy thằng AI đi cùng, ngu gì mà đến nỗi ko bik cover, xong nó chết, nhiệm vụ thất bại :|
    @duymap: ko phải mỗi lần xong nhiệm vụ nào là nó tự save à :|

13. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

ko fai đâu chắc là bác ấy đi nhanh wa' nên mấy con AI ko theo kịp đứng đực ng` ra
    còn 1 n/n nua~ là do sài cheat nên sẽ dẫn đến 1 số TH như trên

14. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

:-sq6600,4gbram,4870 cho cái game này mà còn yếu à...

@Becks04eve có xem wa cái list cheat của GTA4 chưa, mấy cái cần như hồi máu giảm sao thì toàn có hiệu ứng phụ là block vài cái mission, nên tớ đâu có dám xài, chỉ thử vài con xe thôi[-(.

Thì đấy, cứ đứng đực mặt ra cản ngay cửa trước, mà nó có phải invul đâu, bắn trúng nhiều cũng chết 8-}..

15. hophan

hophan Donkey Kong

Ko sao hết nó đứng lại càng tốt mình cứ chạy luôn lúc này cảnh sát nó ko bám mình ráo riết nữa mà vẫn cứ bao vây mấy thằng kia nên mình chạy thoát dễ dàng hơn. Chạy thoát rồi quay lại đón bọn nó và lái xe về một cách dễ dàng =))

16. songlachet

songlachet Donkey Kong

Ai giúp mình với, cài mấy lần rồi đều bị lỗi này, đã dow 2 lần ở 2 chỗ khác nhau

17. jackychun

jackychun Mega Man

Ko phải là ko mua bản quyền, mà là ko được mua bản quyền. Các hãng xe chỉ bán bản quyền với điều kiện ko được làm xây xát, méo mó mẫu xe của họ. Trong khi game thì toàn cho lật với nổ banh xe thì bố thằng nào nó dám bán =))

18. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Thế à:|.Vấn đề là bỏ nó ở đó thì nó stuck cứng ngắt dưới đường ray luôn, đứng ngay giữa với kinh, sợ lúc thoát rồi way lại nó đã bị train cán nát trym rồi =)) 8-}...

19. duymap2010

mấy bác nào chơi nhiều có khám phá ra shop hay cái gì hay hay ko cho em xin với , em chỉ kiếm thấy toàn mấy cái tiệm bánh với nhà hàng thôi

Sẵn cho em hỏi thêm có mua nhà thêm được ko ah , làm nhiệm vụ ở tp này rồi đi mua linh tinh mà phải chạy tận về tuốt tp bên kia mới save được , hix hix
    Reply With Quote

20. ehehkiss

ehehkiss Youtube Master Race

cho mình hỏi đi dự đám cưới thằng Roman thì cái nàh thờ nó ằnm ở đâu ta