Thảo luận về GTA San Andreas!!

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 25/5/04.

1. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Hiz???Cho hỏi cái méi bạn.....Sao tui xịt được 10 cái Tags, kái mất tiêu kái bình xịt dzạ ta???Co ai nhớ cái binh xịt nó nằm chổ nào ko vậy mấy bác?????

2. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Hiz...Ai có tips kiếm tiền nhanh,gọn,lẹ nhất pót lên anh em coi với đi...Tui chơi hoài mà tiền vẫn cứ vậy,lâu lâu giết vài thằng mới nhích lên được tí xíu àh....

3. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Thì ông cứ gặp thằng nào da đen, đeo dây chuyền, đội mũ trùm đầu và hay đứng yên 1 chỗ ( đứng theo kiểu "bụm" của mấy chú hậu vệ ). Nếu đúng thì khi đến gần sẽ có cái bảng nhỏ bên tay trái ghi là : bấm <- để chửi, bấm -> để nói đàng hoàng thì cứ lại giết nó. Mỗi thằng cho đến 2000$ lận đấy. ( Mấy thằng này là mấy thằng bán thuốc phiện mà )
    _Đó là mấy thằng đứng gần nhà của CJ, còn mấy thằng đứng ở xa nhà CJ thì mặc áo gió trắng vầ trùm lên đầu, cũng cho 2000$ lun.

4. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Nhưng nó thưòng đứng chổ nào vậy??Đường Grove street nằm chổ nào vây pác???Còn cái binh xịt lấy ở chổ nào,hizzz?????

5. Constant

Constant Mario & Luigi

À cài bình xịt sau khi bị chết hay bị bắt thì mất bạn có thể vào ngôi nhà chính và vào cái phòng trên lầu 2 hình như là phòng ngủ thì phải và sẽ thấy cái bình xịt và cái máy chụp hình á ! :hug:

6. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Hehhe. Thanks all nhiều lắm,nhờ vậy mà tui co đủ tiền mua căn nhà trên đồi hết 120.000$ :))...Đã wá trời......Hiz mấy pha hành động trong game y như xinê vậy,đã gì đâu Kakaka......Mới chiều mò qua tp khác bị dzí wá trời,cướp chiếc xe CS chạy mới vài vòng tham quan kái bị xử luôn...Hizz..Hông biết chừng nào mới qua được LA đây ta ?????

7. who yours?

who yours? Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi làm nhiệm vụ Burning Desires xong mới có thể có bạn gái được àh, hay phải làm thế nào mới có thể có bạn gái ? Mình mới đang làm mấy nhiệm vụ cho thằng Big Smoke thôi , mấy cái nhiệm vụ đua xe bắn nhau ý, nhiêu nhiệm vụ khoai quá . Chẳng biết bao giờ mới qua được đảo bên kia !!!

8. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Làm xong nhiệm vụ "Anh hùng cứu mỹ nhân" xong là cóa àh,cai nhiệm vụ ném chai xăng vào nhà bọn gangs áh....
    Hiz sao em gái đó khó chịu wá ta, chỉ dẫn đi quán bả gần nhà thì nó mới vui,còn đi restaurant và dinner thì nó ko chịu ta????

9. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

HIc,mới ra tiệm hỏi cuốn hướng dẫn,dảy gần 300 trang(100%),thấy nản wá trời luôn àh...Hizz,có bác nào chơi xong chưa ,post lên chia xẻ với anh em điiiii.....Hehhehe....

10. Constant

Constant Mario & Luigi

_ Muốn có bạn gái thì phải làm xong nhiệm vụ Burning Desires thì mới có thể cua nó được và các cô còn lại cũng thế mà thui ! Nhiệm vụ rất nhiều càng về sau càng khó và càng dài ! Thú vị lắm á !

_ To x_bOx cái bảng hướng dẫn sao tui chưa nghe thấy nhỉ ! Mí lại chơi cái này cần quái gì hưóơng dẫn chứ các nhiệm vụ rất dễ hiểu mà thui còn nếu fall thì chơi lại chẳng việc gì mà chơi hướng dẫn ! Nếu bạn tiết tìên có thể lên gamefaqs.com mà coi nhé !

_ Có bạn nào dịch cốt truyện game này chưa cho tui xin với - Cốt truyện hay tất nhiên là phải chơi hết game mới viết được á ! :D

11. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

12. x_bOx

x_bOx Donkey Kong

Ở TP áh, hiz..Ra ngoài Nguyễn Kim q10...Bác bay dzô đây đi hehhehhehhe...........Hiz mấy pha hành động đẹp y như xinê vậy,đã thiệt......Ghiền quá trời...hôm qua ngồi cả ngày chủ yếu đi kiếm tiền không,bỏ bê nhiệm vụ lun.....hiz mua hết nhà ở LS rồi còn dư được gần 100k.....:D

13. Champion_Kojiro

Champion_Kojiro Youtube Master Race

May' anh co' ai biet' GTA nao` moi' nhat' ko
    GTA III v GTA vice City choi chan' pheo`
    neu' biet co GTA nao` moi nhan tin cho em nha

14. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

Oài thôi bác cho tui cái tên sách và hình bìa đi. Tui đi săn ngoài HN vậy giờ mà có tiền mua vé máy bay vào thì tui đã có PS2 lâu òi. hix hix
    Quét cái ảnh bìa lên nhé.

15. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Cái bản GTA mới này kết hợp nhìu thể loại hay quá ha,có cả thể loại Stealth nữa cơ đấy,trong cái nhiệm vụ ăn cắp súng ý mà,hay ra fết,nhưng chơi trên PS2 tui chả thấy thích bằng bên PC,đồ hoạ cứ nhoè nhoè,khó nhìn đường wá,với lại xe trong fần này chạy chán lắm,mỗi lần rẽ toàn bị xoè.
    Xem trong trailers thấy tụi nó chạy xe mà xịt NOS ầm ầm,có bác nào biết làm sao kô

16. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Muốn xe xịt lửa chạy nhanh như tên bắn thì bác cứ độ xe lên , độ xong xe vừa đẹp vừa chạy nhanh nữa , đã lắm , y chang FAF vậy đó !

17. knightofvn

knightofvn Mr & Ms Pac-Man

ủa có bán hướng dẫn hả ở đâu thế bí quá rồi h.uuu

18. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Ông Xbox làm gì mà có nhìu tìn quá vậy ??? Tui cũng làm cách đó mà cũng có đủ tìn đâu.
    _Ngoài ra tui cũng có biết cách kiếm tìn mới nè. Mấy bác có biết cái tiệm cá ngựa ở dưới chân cầu gần downtown không ??? Cứ vào đấy đặt 10K vào con ngựa dở nhất. Nếu trúng thì có đến mấy triệu lận đó, còn thua thì load lại ^_^, êh tui mới nghe thui chứ chưa thử àh nha :hug: :hug: .
    _Bây giờ tui cũng đi được 60% rùi, đã về lại Loas Santos. Cái Los Santos bây giờ nhìn thấy ghê ^_^.

19. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Thế cuốn sách hướng dẫn đó bi nhiêu tiền vậy. Với tui thì V hay E đều không thành vấn đề.

20. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Nghe nói ham dữ quá !
    Chả hiểu khi nào nó mới ra bản trên PC để chơi hả các bác.
    Chơi trên PSII cóc quen, khó lém ! Tốt hơn cả là có trên PC, chơi kết hợp JoyPad, Mouse, Keyboard ! QUá đã !
    Còn về cuốn sách nói ở trên, ông em ALY khi nào có vứt qua anh anh phô tô cho nhé-máy Văn phòng, free ò charge - tội gì hêhhhe !