Thảo luận về LineAge II: Goddess of Destruction

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi zZzDarkNesszZz, 30/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

+ c5: mua trong l2 Store: 20 Ncoin 1 hộp >:)

2. YuraBin

YuraBin Youtube Master Race

Cho mình hỏi hình như lên 4th có mấy skills 3rd bị mất phải không? Kiểu bị xóa hẳn khi up 4th luôn ấy chứ không phải là đổi skills 3rd lấy skills 4th?

Tại mình thấy trên web có một số skills không được liệt kê trong list đổi skills 4th, mà một số skills 3rd nó đòi SP ghê quá nên nếu lên 4th là mất skills luôn thì mình né mấy skills đó khỏi học cho khỏe người T_T

3. Huy Quang

Huy Quang Mr & Ms Pac-Man

Đúng vậy, có vài skill mặc định bị xóa luôn ngay khi up 4th, không cho phép còn tồn tại :)

4. YuraBin

YuraBin Youtube Master Race

Vậy mấy skills bị mất đó chỉ thuộc dạng "...Will""Protection..." (tại mình không thấy tụi nó trong list) hay là cứ những skills thuộc dạng Forgotten Scroll là bị del hoàn toàn khi lên 4th?

5. hiennh1

hiennh1 Youtube Master Race

từ chiều đến giờ mãi không đăng nhập được vào shilen, cứ vào là đứng im rồi 10 phút sau disconnect :-o có ai bị không :-<

6. gariii

gariii Youtube Master Race

bị lạc lên airship field mà ko biết đường lần về village thế nào , bác nào rảnh chỉ dùm với
    newbie :D

7. desanova

desanova Youtube Master Race

Bản này sắp nâng cấp nửa hay sao mà mấy hôm nay vào khônh được.

8. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

có con gate keeper to đùng ở đó mà, gặp nó mà move về thôi @@

9. quachtan

quachtan Youtube Master Race

cho mình hỏi lúc cài đặt l2 official ,vào màn hình đăng nhập nó hiện lên lỗi gameguard 620 với " a hacking tool ....." .mình mò đỏ mắt trên google mà vẫn k vào dc ,ai chỉ giùm mình với !!!

10. HabingerNO1

HabingerNO1 Mr & Ms Pac-Man

Game này dân việt nam chơi đông ko vậy,tính chơi thử mà thấy down cái cục 7gb cũng hơi xoắn :2cool_sexy_girl:

11. Huy Quang

Việt Nam đông lém, hơn 1/2 dân số trong server Shilen là người VN :7onion51:

12. PlayFor.Fun

PlayFor.Fun Donkey Kong

Mình có thắc mắc là hiện nay up tauti , và Yul nên xăm theo đường nào ? Str hay Dex ? Lý do. Vui lòng ko bàn luận vấn đề khác nhé. Thanks.

13. hungvuong12

hungvuong12 Youtube Master Race

server tối hôm qua vẫn vào BT mà giờ sao kô vào vậy AE có ai vào đc game kô ,kô hiểu sao nữa T_T

14. Huy Quang

Server lâu lâu nó làm 1 phát DOWN không báo trước, rồi khoảng 5-10 phút sau mở lại.

15. ngaybietly

ngaybietly Youtube Master Race

Chào các bạn,mong các bạn có thể giúp mình 1 số kiến thức về WYNN và cùng mình thảo luận về nó :
    -Thứ 1: mình thấy Stats cơ bản của WYNN thiên về INT,các skill passive cũng hỗ trợ INT,kể cả skill đánh của WYNN cũng là dạng mage. Nếu đi theo kiểu built xăm max INT,mặc set robe và cầm vk mage ,xài sum Reaper thì thuần summon nhỉ?(đặc biệt từ bản TAUTI thì skill của Reaper -1 skill có thêm attribute share từ chủ)
    -Thứ 2: xăm max STR,mặc light,cầm bow kết hợp với transform(chỉ số stats sẽ thay đổi thiên về STR) thì tốt cho việc train,đi quest(mình thấy đa số WYNN đều đi theo đường này)
    -Thứ 3: sự lựa chọn built items và xăm như thế nào cho chính xác?
    +Mặc light,cầm bow,xăm STR:summon Reaper sẽ thích hợp cho olympic(pvp)? vì con reaper chỉ có 2 skill(1 skill đc share thêm attribute từ chủ) mà delay skill lại khá cao ko thích hợp cho OLympic(pvp), mình thấy reaper chỉ tốt cho train lure
    +Mặc robe,cầm vk mage,xăm max INT :summon Reaper thích hợp cho các trận siege,mass war và train lure? Như thế thì train solo và pvp sẽ khá là yếu(vì đi theo đường thuần summon nên dù cho có 3 con Reaper thì vẫn rất yếu so với Feoh,giáp lại yếu so với chiến)
    Mình chỉ nhận định đc nhiêu đó,mong các Pro góp ý cho mình

16. luuly07

luuly07 Mr & Ms Pac-Man GameOver

Cũng đang mon men 1 con wyn, ai có kinh nghiệm chỉ giáo cho anh em với !!!!!!!!!!!

17. fantasyanhtuhp83

fantasyanhtuhp83 Legend of Zelda

Mình chơi wynn kamael, dye loại bần cùng + 9Str -3 Dex. Solo ở Altar, Fairy thì xài bow + cat + leather, buff warrior. Đi KT pt, SOA thì xài 2H + reaper + leather. Đi POD, Fortuna, Istina ... thì xài cat + bow.

Lý do mình dye + Str là vì Int của Kamael cũng khá cao rồi (96), hơn nữa với skill của kamael Body Reinforcement Skill thì Str sẽ lợi hơn nhiều vì lúc đó cũng chả xài các skill mage được. Nói chung thấy con này khá hữu ích khi raid boss, chứ pvp thì mình vẫn còn khá gà, dự định khi nào 95 thì bắt đầu ngâm cứu :)

18. sgc0168

sgc0168 Youtube Master Race

Mình mới lvl 15 đang đi làm Q thì bị giết, mất hết buff. Về làng nhờ con Newbie Helper buff lại mà ko được, nhờ các bạn chỉ giùm cách buff free.

19. Huy Quang

chắc bị lỗi gì đấy, thử tạo char mới xem sao, cũng nhanh mà

20. sgc0168

sgc0168 Youtube Master Race

Thanks bạn, mình tạo con khác chơi lại buff được rồi, nhân tiện cho mình hỏi các món vũ khí và áo giáp, trang sức D, C, B, A có Quest nào làm để được tặng free không hay là phải cày adena mua trong shop ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.