Thảo luận về The Sims 2 và các Expansions !

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi leo_minh, 9/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luky89

luky89 C O N T R A

Ack ............ xài win 98 chơi TS2 thì chán lém +____+ Dù máy mạnh vào game vẫn bị vài lỗi xảy ra +___+ con chuột thì nhấp nháy muốn nổ mắt @-) vào cái nào nó ko chịu thì nó cho mình out khỏi game luôn :o Hay nhất là nên cài mấy win hiện giờ (tốt nhất vẫn là win XP Ser 1) win XP muh chạy game thì nó coá thể lượt bỏ những lỗi muh windown ko chạy được ^___^
    To sis Kin: Seo lại phải đút disk vào chơi nhỉ :-/ phiền thật :D

P/s: Sis thay ava hình thiệt của sis hở ;))

2. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Sao chờ hoài ko thấy Nl ra nagỳ fát hành nhỉ ????Ko biết lúc đó chơi sẽ zui thế nào nhỉ :D ,sao mình khoái ghé chỗ nào có Lucky zậy ta :p

3. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

đừng tự trách mình, tại lucky nhiều chu...y... nên đi đến đâu gặp tới đó . Oan gia ngõ hẹp ... TS2-NL còn 50 ngày mới ra lận mà bro, chờ cái wái gì chứ. lo chơi games khác đi .. xì tũn wá

4. luky89

luky89 C O N T R A

Vậy cũng nói nữa [-x seo ko vào box giao lưu chat với tui luôn cho goài hở Hiếu ;;)
    Bài đó Hiếu coá trách ai đâu nhỉ ;)) chỉ nói cái cảm nhận muh thoai ^__^ Seo lại nói lucky nhìu .... hẻ muốn thía này ah b-(
    P/s: Thoai ko nói nhìu méc công mod Yu lại ngứa mắt cho mỗi người 1 combo thì tiêu :))

5. kinado

kinado The Warrior of Light

hihì.. Luky của sis coi bộ đã lớn rùi á.. hhihih.. Minhhiếu hối lộ cho sis gì đi..

To Tidus: 50 ngày nữa ra là chắc chắn hả bạn? hay tất cả cũng là kiểu hẹn hò của EAGame?
    Tidus tới giờ cũng chưa được gỡ cảnh cáo àh?

6. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Ùh, bạn vào EAPlay.com coi đi, kiếm cái TS2NL áh, nó đến lùi từng giây luôn mùh, với lại trên các game store như EBGames,Amazon đều đã cho Pre-Order và ghi là nó sẽ ra vào Mid-Sep, mình cũng pre-order 1 cái rồi :D Vì vậy có thể chắc chắn rằng EA sẽ ra lò NL đúng hẹn
    To kinado : Thanks vì bài của bro trong box YKDG, Còn cái cảnh cáo thì gỡ mấy hồi ;)), nhưng để cho smod/admin xử zui hơn .Nhưng từ hum bữa tui vào góp ý thì vài ngày sau nguyên đống bài về mod myshi luôn .. bótay giống như châm ngòi cho cuộc khởi nghĩa vậy .. :o , toàn trang 1 YK-ĐG đâu cũng thấy VLTK/Mod myshinichi ... rứa

7. luky89

luky89 C O N T R A

Uhm vì vậy muh lúc này trong người lucky hay nóng đột tử lém :p Hối lộ cho sis chi vậy sis ;))
    Ko bít nó ra goài lucky coá chơi được ko nhỉ :-<
    Tidus phải gọi kinado bằng sis chứ ko phải bro ;;) bao nhiu người vào ủng hộ Tidus goài đoá ko cần lucky đây giúp 1 tay đâu hén :;) vụ mod shinichi thì tui coá nghe nhưng bữa đoá đang bực mình chuyện cái đặt CS onl nên ko reply được ::( coá gì tidus thông cảm cho hén :D

P/s: Yu ko cho mở topic giao lưu thì cái topic này sẽ thành cái topic giao lưu mất :p

8. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

nản thật, mấy chuyện giao lưu thì rảnh rỗi hẹn lên Y!M chứ hiện tại làm mấy cái topic chat đó thì ko được >_< (chẳng ai quản vì yu hiện tại rất bận chuyện làm fanzine, leo thì cũng nắm được thời gian ).
    dạo này luky, kinado ... có vẻ chat hơi nhiều rồi đấy, đừng để đến lấn sau >_<.

9. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Xin lỗi mí bạn vì đã chát trong topic nha ,nhưng Hiếu vẫn thắc mắc vì NL chưa thấy động tĩnh gì mà ,cả ea và gamespot cũng chưa công bố chính thức ngày fát hành mà ?

10. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Hơ, nick @Tidus@ chào tạm biệt bà con cô bác box TS trước nhen. Hơ, ăn 1 cái cc zô zuyên wá giờ đi quậy fá chút đây . :d Miss you all ... Hum wa tính quậy rồi nhưng vì không vào đây post bai này được nên chờ đến hôm ni :D kekee, giờ thì xong việc . Mong là trước giờ không làm phật lòng ai trong box nì ( ngoại trừ lucky :)) .. )
    PS: sorry, tưởng kin là boy , anyways, thanks sis kin nhen

11. luky89

luky89 C O N T R A

Ack .......... +________+ Seo lại chỉ đích danh mình và sis chớ +___+ 2 ông ở trên chat nhìu nhất kìa [-( Ai hỏi tới mình thì trả lời .... ko chat nữa :D
    Hiếu ah +___+ Nếu muốn nó ra nhanh thì lên web chủ của TS2 muh than +___+
    Ăn cc thì seo +___+ dzô đây chào tạm biệt khác nào quậy đâu ;)) vào topic ĐGYK tạm biệt hay hơn ^___^

P/s: Bài này chắc ko được coi là chat nữa chứ Yu ^____^

12. thattinhkihiep

thattinhkihiep Youtube Master Race

cho hỏi, Sim 2 có thể mua xe được ko, nếu được thì zúp tui

13. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Mua xe để chưng làm kiểng thì được bạn à, chứ còn chạy lòng vòng thì .. bó tay, hiện nay vẫn chưa được EA khai thác. Đành chịu vậy. Mà có xe chạy cũng có gì dzui đâu nhỉ ?? Chẳng có khu nào hay ho để đi cả ...

14. kinado

Ủa, làm sao mua xe để trưng làm kiểng được vậy? Kin chơi mà có thấy chỗ nào cho mình mua xe đâu?

15. ntp1985

ntp1985 Youtube Master Race

Thx Nhiều lắm!!!!!!!!! Mình đã làm theo hướnbg dẫn thì gắp 1 sự cố nho nhỏ bạn ạ!!!!!
    Đã thử gọi điện thọai nhưng ko thấy phần transport nào cả........... bản ts của mình chỉ có 5 phấn thui........ đã thử cả 5 mà ko thấy gì.......... chả biết seo cả............
    Kíu với!!!!

16. kinado

Hcich> Bạn ui, bạn đang chơi Thesim 1 mà phải ko? Nếu vậy bạn thử cầm điện thoại lên và chọn chữ, explore to Downtown thử coi có ko heng.

17. ntp1985

ntp1985 Youtube Master Race

No.............. rõ ràng là mình chơi the sìm 2 mừ.......... ::(
    Sao lại ko thấy có thế nhỉ??????? :o
    Pó tay lun...............

18. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

hic, liệt kê 5 cái lựa chọn của u xem sao. Sao lại ko có được chứ ?

19. Spirit's Tears

Spirit's Tears Mr & Ms Pac-Man

có cách nào ( hay cheat) cho con sim mau già và chết ko vậy???

20. kinado

Có cách đó bạn. Đầu tiên bạn vô mục đồ thưởng mua máy hình giống như con vịt có gai gai. Cái này dùng để hút năng lượng hoặc skill của người khác. Bạn dùng người có mức want trắng hút người bạn muốn kill. Đến khi nào want của nó xuống đỏ lét rùi bạn mua lọ nước màu xanh xanh nằm chỗ cuối cùng trong mục đồ thưởng luôn đó. Bạn cho con sim đỏ uống.

Công dụng của bình nước đó là nếu mức want cao thì uống vào sẽ trẻ hơn 3 tuổi. Nếu mức want xuống đỏ, uống vào sẽ già đi 3 tuổi. Cứ như thế bạn cho nó uống đến già là OK.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.