Thảo luận về XBOX 360

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quyfone79, 21/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cau2kelvin

cau2kelvin Youtube Master Race

nghĩa là sao chơi live nhưng đến khi nào thì k chơi đc nữa :-/

2. lemonade56

lemonade56 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Cậu có tin là có rất nhiều người có X360 mà không dùng Xlive không ;;)

3. Brianlam

Brianlam T.E.T.Я.I.S

Tui tin nè, bị ban 1 cái coi thì có dùng live nữa đâu :D hoặc như tui , chả bao giờ thích chơi kiểu live thì cũng không xài

4. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Như tớ chẵng hạn :D nhà là đại lí FPT (cho khách chơi internet mà :p) thế nhưng chã bao giờ đụng vào live >.<!

5. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

tui hồi xưa "lỡ dại" chơi Live được vài lần ... rồi từ khi, Halo3, fifa08 ra .... giờ mà bị ban máy chắc 1 tuần tui ko đụng tới cái 360 được 1 lần đâu ...

6. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Đã đưa em controller 360 của bác Ping về tân gia:x,được khuyến mãi thêm 1 bộ váy cưới màu trắng (bao silicon cho tay cầm=))) ,về tắm rửa cho em tí là lại ngon như vẫn còn zin:devil:. Cho hỏi là bác nòa có đĩa Winning Elven 2008 cho 360 ko,em đi hỏi mấy hàng đều hết sạch(mua về chơi cùng mấy ông bạn khai trương em gamepad :p )

7. ping203

ping203 Legend of Zelda

À, tình hình con Xbox 360 HDMI của em pó tay rồi à bác, để em lấy về kiếm cái mỏ hàn để nghịch rồi thanh lý sác máy luôn :idea: (có mấy linh kiện Xbox 360 HDMI cần bán, HDD 20gb, cáp component 6 đầu, tai nghe live chat, bán nốt 1 tay không dây nữa *đã thanh lý đươc 2 tay rồi ;))*, bác nào cần khuân hộ em để 30 này em tậu Ps3 cho lành :D)

8. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Pác kenshin cho tớ hỏi pác thường chơi xlive vào tầm thời gian nào vậy.Có khi vào khoảng thời gian đó thằng mic nó ko dò các máy chơi lậu đấy.Tớ cũng thích chơi live mà sợ nên ko dám làm liều.

9. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

::(đang cần tiền chồng độ đá banh ! nên cần bán 1 con xbox360 hdmi 20gb đầy đủ phụ kiện===>[​IMG]
    . mới mua cái chát hồi tuần rồi tức nhầm ngày 18/6/2008 bảo hành 6 tháng tại halo shop ,. ngày sx sau đích máy là 4-11-2008 . Máy mới mua chơi cũng chưa đc bao nhiêu nên đừng bao giờ đặt câu hỏi ngu ngốc như máy có bị này bị kia hay gì ko ?? ngay cả cái tem dán trước khey đĩa vẫn còn chưa lột ... và quá đơn đỏ vẫn còn đây
    cho test máy thoải mái trước khi lụm hàng . giá bán là 6t5 chắc giá miễn trả thêm . :x sẽ tặng cho 3 đĩa game tùy chọn trong bộ sưu tập 50 đĩa game của mình , và ngoài những phụ kiện đi kèm máy trên thì tặng thêm 1 cộng cáp vga trị giá 250k nữa nếu chịu khó đến nhà tớ test và mua máy . ..:devil: im from thị xã tây ninh ( cũng vì lý dó này mới khuyến mãi thêm cho anh em ) .
    nếu thật sự cần mua thì liên lạc ngay khi đọc xong số phone 0909777520 gặp hùng :>

good bye !

10. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Giá máy này hơi bị ngon nữa.Các pác lụm về lẹ đi.Tớ ngày trước cũng nhờ mua máy cũ giá tốt mới có cơ hội chạm tới next gen đấy thôi.

11. Nero89

Nero89 Dragon Quest

chà máy đc đấy ,tiếc là mua cái X360 này đc 2 tuần roài (trước pác 1 tuần ) nếu ko thì lấy của pác roài :hug:

12. ntrongdangkhoa

ntrongdangkhoa Youtube Master Race

Ẹc...Ẹc...Ngày sx là 4-11-2008 (hay là 11-4 trời)

13. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

--> Dĩ nhiên là 11/4/2008 , ngày trên máy ghi theo chuẩn m/d/y .

14. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

giá ngn , nhưng tớ ở Hà Nội nên ko mua được , nếu ko cũng mua dùm bác .... anh em vui cùng Euro , lúc nên lúc xuống là chuyện thường :))

15. nhut91293

nhut91293 Donkey Kong

Làm sao mà nó phát hiện mình mà ban hả mấy bác.Ban rồi thì sao?Có vô live lại dc không?Hay ban suốt đời?

16. ping203

ping203 Legend of Zelda

Bác mua con mới là không bị ban nữa ;))

17. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Bán Xbox 360 mà còn giữ lại 47 games kia làm gì thế cậu? 1 giá 5tr5 sold? [​IMG]

18. Nero89

Nero89 Dragon Quest

mình thấy giá như thế cũng đc roài đấy,pác LEE này chơi ép giá quá :p mà cậu cũng khuyến mãi hết games có đi chứ bán máy roài để games lại làm gì chớ , thà bán luôn cho rồi để khỏi nhìn vào mắc công nhớ nhung :D

19. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Mua về buôn thì mua cho mắc làm sao mà buôn hả cậu, gian thương mới giàu chứ [​IMG]

20. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Pác LEE này coi bộ biết làm ăn quá ta :p nhưng mà cũng chừa đường cho cậu ấy sống với chứ lỡ bán cho pác nhưng vẫn chưa đủ $$$ chung độ EURO thì nguy đấy :D
    Chà mấy hum rày hok để ý ,lên GVN Warrior , thăng chức roài có khao anh em trong box 1 chầu nào ko ???

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.