Thảo luận về XBOX 360

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi quyfone79, 21/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Thế có át được tiếng mưa ko pác :D

2. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Volume 35 thì MƯA ROCK làm một .

3. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Mấy bác cho hỏi cái này cái , máy tui có 3 accounts. 2 cái offline ( 1 của tui, 1 của nhỏ em ) và 1 cái online.

Giờ tui muốn biết là cái account offline ( gamescore khá nhiều )join Xbox live dưới dạng silver ( ko muốn golder trial 1 month ) đc ko ? Vì đang chơi online bằng acc kia, chỉ muốn vào xbox live với acc offline này để máy tự down video khi đang chơi game single play thôi.

Lý do : Vì khi chơi game offline, mạng internet để không thì tiếc quá ( xài trọn gói ) nên muốn cho nó download cùng lúc đang chơi ấy mà

Với lại đang chơi online bằng 1 acc , muốn khi nào hết hạn mới đăng kí thêm cái khác.

4. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Được đấy pác.Pác cứ đăng nhập và cái acc gamescore cao kia đi.Xong rồi chọn "join xbox live" luôn.Nó sẽ báo thoát ra khỏi session đang chạy và chọn yes thôi.Sau đó thì gametaq mới chính là tên của acc đó.

5. darklord64

darklord64 One-winged Angel

cho hỏi cái TV LCD 22A450 của Samsung dùng chơi 360 có cho ra độ phân giải 720p hay 1080i được ko các bác:-/?Chẳng qua là đệ đang định mua 1 em LCD về chơi game:D.

6. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

Dư sức qua cầu tới luôn đi bác tài mua wide screen í nhé.

7. darklord64

Bác chắc ko vậy::)?Tại đệ sợ mua về ko nâng hình ảnh lên 720p được chắc đập đầu tự sát quá:cry:
    Với lại 720p và 480p có khác nhau nhiều ko vậy:D?

8. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Khác rất nhiều đấy pác.480p cũng giống như chơi ps2 trên tv thường thôi nhưng mà hình nó mịn hơn một tí.Mua tvlcd coi ti vi mới là phí tiền còn để chơi game đúng chuẩn nó thì chỉ có đáng tiền thôi.

9. totobebe

totobebe Donkey Kong

thấy HG bán xbox 110 giá 8 triệu kèm adaper lên 220. không hỉu cái adapter có yên tâm như cái ổn áp lioa không nhỉ...chắc giá bèo thì mới kèm T_T. kèm mà dùng ko yên tâm cũng quá tội....vẫn phải mua lioa thì có lẽ nên mua chõ khác nhỉ:D

10. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Cái cục Adapter chuyển nguồn xài không tốt mà còn nhìn thô và chật nhà nữa bạn à , nếu điện chập chờn hay quá tải có thể cháy như chơi , tốt nhất là cứ mua cục ổn áp 10A về xài .

1 trời 1 vực bạn à , nhưng nếu định mua LCD đưa lên được full HD thì không rẻ đâu .

11. totobebe

totobebe Donkey Kong

thế coi như HG bán đắt hơn Xgame 1 lít :)) thôi mua ở xgame cho gần nhà vậy.

12. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Cái cục đất HALO bán không ghi chú rõ ràng lắm. Hồi xưa khi ra mua kêu 7tr1 tưởng là có luôn cục đấy rốt cuộc bị gạ mua thêm mất 250k, dù sao khi ấy cũng lần đầu dùng X360 nên thôi thì cứ thận trọng vẫn hơn. Giờ nghĩ lại thấy có thể mua cái ổn áp khác có khi còn rẻ hơn.

13. totobebe

totobebe Donkey Kong

cái cục mà bạn nói là cái adapter đi kèm hả...hay là ổn áp đàng hoàng kiểu lioa??? vậy nếu nó chính là cái HG đang bán kèm thì bạn dùng nó có ổn định không vậy? thông cảm hỏi hơi nhiều:D

14. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Cái cục tròn tròn đen đen ấy, cục biến điện từ 220v còn 110v. Dùng thì thấy cũng ổn định chẳng vấn đề gì, vấn đề về điện là do khu vực nhà bạn thôi.

15. uranusxiii

uranusxiii Legend of Zelda

Cho mình hỏi . Mình mới mua máy xbox 360 HDMI và cáp VGA . Mà đầu ra của cái cáp đó là đầu đực ( đầu toàn que ko ý ) , và đầu ra của monitor cũng là đầu đực nốt ( monitor của mình là CRT ) ko còn lỗ nào hết . Cho mình hỏi xài đầu chuyển để nối 2 đầu vào với nhau được ko ? Và nếu được thì mua ở đâu tại HCM ? Thx các bác trước .:x

16. ItsmeAj

Bác ra mấy tiệm vi tính khu Bùi Thị Xuân , Tôn Thất Tùng mà mua. Hỏi nó đầu chuyển VGA đực thành cái. Giá khoảng 20k 1 cái.

17. ItsmeAj

nick mới của em là Aj and Claire nhé mấy bác :D.

To Dailoc : hix vừa chuyển acc offline thành online là dc 1 month gold trial ngay, trong khi acc gold kia vẫn còn hơn 10 ngày, phí phạm quá =((

Được cái acc US này nhiều món download hơn hẳn hehe. Hôm qua đá WE08 liên tục, chỉ mong thua 1 trận là nghỉ liền như bác Kenshin mà ko thua , liên tục đè bẹp bọn nc ngoài 8 trận :D . Tiếc quá hog có anh em nào đá WE trên x live, nếu có thì xin đc giao lưu rồi.

18. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

Bạn thâý cái đầu đực trên monitỏ thực ra là cọng dây thôi. Bạn rút cọng dây ra khỏi cái monitor rồi cắm dây tgẳng vô cái lỗ trên monitor luôn, lỗ đó là lỗ cái.

19. Kiss[me]

Kiss[me] Youtube Master Race

làm cục lioa cho nó đảm bảo bác à

20. darklord64

Các bác cho em hỏi cọng dây nối với tivi đi chung với xbox 360 lúc cắm vào tivi LCD có cho ra 720p và 1080i được ko vậy::)?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.