Thảo Luận Xbox 360

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Constant, 14/8/08.

1. Tommy19

Tommy19 Donkey Kong

Cái TNA ko biết bọn ngoài hàng nó có đĩa đúc để bán chưa !!

2. Tyo

Tyo Mario & Luigi

Hỏi 1 câu muôn thủa như vì ngại bới rác nên Mod dug warn nhá....Phiền ai send lại hộ mình bài viết HD cách sign in tài khoản Xbox Live trên X360

3. yatou

yatou Youtube Master Race

4. OPETH_EMPEROR

OPETH_EMPEROR Donkey Kong

Bác nào biết chỗ bán mấy cái quạt tản nhiệt ở HN ko nhỉ? tớ tính mua vài cái về mod cho cái xbox ở nhà. Thanks trc nhé :D

5. totobebe

totobebe Donkey Kong

ra bách khoa mua 2 cái Fan máy tính 12. 1 cái ở đít 1 cái bên cạnh.xong

6. OPETH_EMPEROR

cái sau đít thì chắc tớ ko cần vì tớ mod cái quạt hút của máy ra chạy nguồn ngoài rồi, chạy tít hơn hẳn lúc cắm trong (chắc tại dùng nguồn xbox quá yếu nên chạy lều phều lắm)

mà nghe nói xài quạt thổi từ hông vào dễ làm xáo trộn luồng khí trong máy, cũng có thể dẫn đến rod. không hiểu có chính xác ko nhỉ?

7. Không có ai

Không có ai Mr & Ms Pac-Man

Mây ngày nữa có Star war Force Unleash kô biết có ra ngô ra khoai gì kô đây.

8. ngocdung21

ngocdung21 Dragon Quest Lão Làng GVN

ủa mọi ng , máy tui đang chơi thì màn hình bị ố vàng khởi động lại thì chỉ còn tiếng chứ ko lên hình , hổng lẽ bị Red rùi sao ::(

9. Tommy19

Tommy19 Donkey Kong

Cậu check lại dây cắm nối xb360 vào TV xem , máy vẫn chạy được game được thì ko phải RoD đâu ..

10. ngocdung21

ngocdung21 Dragon Quest Lão Làng GVN

tui chuyển sang dây component rùi vẩn thế,đang để cho Halo check lại, nhưng mình mới đọc trên trang web nước ngoài thì tá hỏa khi thấy mày hdmi còn bị lỗi chip đồ họa nữa >>trời ơi là trời tùm lum lỗi hết , đang lo là máy đã hack r2ui thì MS ko chịu bảo hành cho mình nữa

11. OPETH_EMPEROR

các bác cho hỏi vụ này, cái dây ổ dvd của xbox là loại dây gì nhỉ? tớ đang định đặt ổ ngoài nhưng dây ngắn quá, mà ko hiểu mua dây đấy ở đâu nữa?

12. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

cha dailoc này 1 tay tui đào tạo chứ ai :P

13. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Ậy ậy sao bác lại nói thế?!?:-/:D

14. luanacid

luanacid Mario & Luigi

đúng là thằng Halo bựa thật, cái đĩa assasin bữa trc mình có nói nó bỏ vô máy ko lên đó, nó đòi 200k để hack lại firmware, sáng nay mua đĩa chỗ Mimi cũng bị tình trạng đen thui, nổi máu điên nhưng may sao lúc đó có đt thoại ra nghe way lại thì đĩa vô bt, lật đật lấy cái đĩa mua chỗ halo ra check thử, để vô màn hình tối gần 30s rồi vào đc lun, nói chung 2 cái đĩa mua ở halo và mimi đều để khoảng 30s mới vào đc=> lỗi do đợt đĩa này chứ ko phải do máy mình hehehe, mừng wá :hug:
    nói vậy để mấy bạn có bị như mình thì cứ chờ tự động máy sẽ đọc đc thôi
    tái bút : bây h dư 1 cái đĩa assasin ai muốn mua mình nhượng lại 1 cái hìhì

15. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

thấy có link down trên mininova được 2,3 hôm rồi đấy bạn à,tý nữa thử ghé qua LND xem thử có không,chơi qua demo thấy cũng ấn tượng lắm,chỉ có camera lởm quá,xoay tít mù,còn mấy pha finish làm ko được phê như God of war...đợi ra bản full rồi xem mục nâng cấp force của nó như nào :devil:

16. pow

pow Let Us Cling Together

Mấy bác có kinh nghiệm burn game X360 cho mình hỏi chút. Khi ghi thì nên dùng phần mềm gì, dùng CloneDVD được chứ, tốc độ nên để là bao nhiêu. Đĩa thì thường dùng đĩa gì, đĩa 20k có ghi được không. Hôm nay tôi thử ghi một cái đĩa dùng CloneDVD và đĩa Sigma mà đưa vào nó toàn báo Mixed Media Disc, chán :(

17. lemonade56

lemonade56 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Cái đấy GC ở LND có rồi đấy, đợt này hình như còn có cả cái TNA Impact! nữa ::) Để chiều mai tạt qua lấy xem thế nào :'> Không biết hai cái này có chất lượng không, chứ mấy game X360 dạo này ra nhiều nhưng chất lượng thì hơi ẹ, chả mấy cái chơi được :-s

18. darklord64

darklord64 One-winged Angel

bác chơi xong nhớ qua box tin tức post vài dòng cảm nhận nhe:D

19. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

vừa chơi hôm qua rồi bác à,cũng được phết,mấy lv đầu hơi chán,nhưng càng về sau lv cao,nhiều force + combo đẹp thì đánh sướng hơn,đồ họa thấy cũng ko ấn tượng lắm,được cái hiệu ứng của force làm đẹp,mà là fan của SW sao bỏ qua trò này được ;) nếu có chơi thì chơi mức khó nhất nhé!!!

20. darklord64

darklord64 One-winged Angel

có chiêu kết liễu hay khi chém có thể làm đứt bộ phận đối thủ ko bác(light saber mà),với lại có chế độ nào đấu 2 người tay đôi như game song đấu ko bác:D