Thật là bất công :((

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi qkhanhpro, 4/3/09.

1. thanhbk37

thanhbk37 Youtube Master Race

Ông nói như đặc sản,mặc đồ có cái hay của mặc đồ, tui mấy bộ thay theo từng lọa xe chứ có phải cố định đâu. Mó phải ai cũng biết mặc đồ đâu, vả lại người bắn thích công khủng, người thích thủ khủng chứ có phải có tiền là ai cũng đeo i hệt nhau^^ (Mà nói với ông chơi game mà không muốn bỏ cái gì ra hết thì chơi pikachu đi:wink:). Vả lại sv on có 1 lúc nào cũng full thích cũng chẳng vào được.

2. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Lấy đồ ra dọa con nít thôi , qua sever off mà quơ rìu kìa , xem thợ nó có bem cho chạy ko thì biết .

Tôi lấy ví dụ nhá : 1 thàng bắn trung bình có miss có trúng mặc full thủ full công , 1 thằng pro hem có đồ mạnh , thì thằng pro bắn có trúng hết đi chăng nữa củng hem trụ đc lâu , vậy thì hơn thua cái nỗi gì . Còn sever off là 1 sever trung lập , ở đó chỉ có tài năng của formula hay là nhạy cảm về feeling tốt , hay ho thì qua bên đó mà thể hiện phong cách pro của mình đi , đừng lôi cái avatar pro ra khoe của ở đây .

3. HieuNM

HieuNM Mayor of SimCity

thường thì server on là dành cho những người mới chơi, thích show hàng
    còn server off là dành cho những người pro (như mình chẳng hạn :'>) (j/k)
    hoặc thích công bằng trong ván đấu, không có sự hơn thua trong avatar; hoặc những người bị hack đồ (mình bắt đầu vào server off từ khi đó đó :'>)

4. Wii Rùa

Wii Rùa Dragon Quest

Thôi nào thôi nào :'> . Mỗi người 1 tính ,nói thế kì chết :'>:'>
    Cả đời mình đến full tiền cũng chưa được mặc nên chả dám vào sv ava on đâu ,sợ lắm :x !!

5. whatisthis2112

whatisthis2112 The Warrior of Light

sever off "công bằng và thời trang"
    sever on "sức mạnh và thời gian"

6. censy

censy Castitatis Lilium

Vào avatar on phần nào để tận hưởng cảm giác one-hit-kill :))

7. HieuNM

HieuNM Mayor of SimCity

Vào avatar off phần nào để tận hưởng cảm giác thăng thiên khi chưa được bắn phát nào ::(

8. Xlll_Vampire

Xlll_Vampire Dragon Quest ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Bữa nay vô onl để hưởng cảm giác 10hit not kill.:))

9. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Cứ cho là mình nói như đặc sản đi, nếu bạn đã từng tham gia các Event Guild War hay Event War của các GB quốc tế thì bạn sẽ thấy, người ta chọn Server On hay Off. Mình cũng không muốn giải thích nhiều, nếu bạn sang GBEU có thể thấy rất nhiều người việt có avatar full ít nhất 3 cái ( Att, def, life), và 4 cái thì cũng không thiếu, tại sao mọi người lại ko thích chơi ở server on? ==> Câu trả lời này dành cho những người chơi GB lâu trả lời.

Mình bảo mình ko thích chơi ở server On , bạn bảo mình ko muốn bỏ cái j ra hết thì chơi pikachu (cái này chắc game offline ,nhưng mình ko biết). Xin lỗi bạn, mình đang chơi ở GBEU, nếu bạn muốn có thể sang GBEU tìm hiểu về mình, tuy mình ko phải là người chơi game phụ thuộc vào cash, nhưng khi cần cho các giải Event hay Guild war, hoặc sự kiện nào đó thì mình luôn luôn có cash để chơi, bạn thử sang GBEU nạp cash hộ mình cái ( để so sánh tiền cash của GBV và GBEU, bạn sẽ hiểu ngay thôi mà).

Cám ơn bạn, nếu bạn dùng lời lẽ lịch sự hơn thì cộng đồng gamer việt nam sẽ bớt đi đc 1 người ăn nói thiếu văn hóa. Hãy cố gắng để nâng tầm văn hóa ứng xử trong game và trong forum của bạn.

10. MinheeKang

MinheeKang T.E.T.Я.I.S

Bác baote nói hay lắm, có chức năng Thank là tớ click cho bác 1 nhát rồi :D

11. thanhbk37

thanhbk37 Youtube Master Race

Tôi không nói là bắn bên off là không công bằng, quá công bằng ấy chứ. Nhưng nếu khi nào rảnh, ông vào GB việt xem cái sv off khi nào không full thì báo mình cái (mình thường chơi từ 8h sáng -> 12 h đêm). Sv mà các cậu bảo toàn gà với lại mới tập chơi thì mình cúng bó tay=((. Còn nữa, óanh nhau có đồ có cái hay của nó, ông có từng chơi võ lâm, phong thần,... hay một trò gì tương tự? Tại sao cứ phải đầu tư mua đồ cho khủng, tại sao trằn trọc để nghiên cứu cách mặc đồ, mặc đồ đẹp cũng là một nghệ thuật đấy bạn ạ. Mình hơi bộc phát từ "đặc sản" nhưng đôi khi, trong cuộc sống, người chửi thẳng lại có văn hóa hơn khối kẻ chửi vòng vo. Đúng không bạn. Chúc bạn chơi thành công một game nào đó khi dạy người khác phải làm thế nào (nếu có post lên cho tớ chiêm ngưỡng với).:wink:

12. rekka318

rekka318 Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

em ko biết chứ bắn Kal gần sát mặt địa hình ngang chỉ ngang vai đối thủ
    kéo nhẹ 0.2 --> 0.4 dame lúc nào cũng trên 250 ko dua :D
    dua phát là thằng nào nửa máu die luôn lưu ý mình đỏ máu là cũng tự sát luôn :D

13. Xlll_Vampire

Tùy theo vị trí mà kéo thôi,0.2-0.4 hình như hơi nhẹ roài :hug::hug::hug::hug:

14. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Thực sự mình cũng ko muốn trả lời đi trả lời lại với bạn làm j, nhưng để nói hết ý của mình rồi mình dừng lại luôn.

Bạn ko thể so sánh GB với các game VLTK hay các game cày cuốc khác đc, GB thể hiện trình độ, sự sáng tạo, tinh thần học hỏi và kinh nghiệm... Còn các game cày cuốc thì bạn tự giải thích nhé.

CÒn về chơi thành công về 1 game nào đó thì mình cũng ko bao h khẳng định là có thể thành công đc ở 1 game nào cả, mà chỉ là tâm huyết của mình dành cho nó thế nào thôi. Mình chơi GBEU ( GB của châu âu), tất cả các Event thi đấu đối kháng thì hầu như mình đều tham dự và cũng hầu như giải nào mình cũng đạt đc cái j đó, tuy ko phải luôn luôn đứng đầu. Dưới đây là 1 vài thành tích mình đạt đc ở GBEU ( cái này là theo như yêu cầu của bạn muốn biết) :

Còn bên dưới chữ kí của mình là nick GB của mình bên GBEU, mình thực ra cũng là chỉ may mắn mới dành đc các giải thưởng trên, chứ trình độ GB thì ko đc cao, nhưng mà mình khá tâm huyết với game này.

15. WaveZX

WaveZX Donkey Kong

mỗi xe có 1 ưu khuyết riêng, chẳng thể nói bất công đc, chẳng qua là bạn chưa biết thôi. Nhà sx đã tính rồi mà.

16. Siêu-.- Ngố

Siêu-.- Ngố Youtube Master Race

Qua GB nước ngoài khác mà chơi, dame JD hay raron ko ai dám khinh cả :-*

17. Xlll_Vampire

Dame JD với Raon ở ava on thôi.chứ off hầu như dam vẫn thế.NHưng dam JD ở ava on thì khỏi nói.:D

18. HieuNM

HieuNM Mayor of SimCity

kal gặp chuyên gia phá hoại là frog thì cũng ức chế thôi rồi :D
    damn tuy không khủng đâu nhưng mà... ;;)

19. whatisthis2112

whatisthis2112 The Warrior of Light

cậu bate này nhiều huy chương nhỉ
    điều này chứng tỏ cậu bắn Gb ......GOOD

20. hoanuocmat01

hoanuocmat01 Youtube Master Race

còn nhiều yếu tố nữa mà bạn
    VD như Map + Đồ + Trình PK :D