Thấy có người nhận hack PS4, ai nắm thông tin này hướng dẫn giúp nào ^ ^

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi ItsmeAj, 9/11/14.

1. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

vậy chính xác là PS4 có hack không ? Hay đó là 1 cách nói khác của việc chép game từ PC vào PS4 vậy bạn :7cool_waaaht:

2. trungps4

trungps4 Youtube Master Race

Xin lỗi bạn nhé.....Máy PS4 mình không hàng kịp để bán cho khách.
    Ai bán PS4 cũ mình thu hết nhé....chẳng cần biết 5s hay 6s....máy lên hinh ok là mua

- - - Updated - - -

Thì bạn thử chép game PC vào PS4 xem chơi dc ko?

3. Persona

Persona Donkey Kong

thôi sủa vậy đủ rồi chừa cái mặt lừa đảo ra có ngày thiên hạ nó "đấm phát chết luôn" đấy ảo tưởng sức mạnh vừa thôi

hạng buôn gian bán lận thì dù có thanh minh thế nào cũng chỉ là hạng lừa đảo nhục lắm ! :))

4. Nad SK

Nad SK Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị close topic này lại nhé. Mod đâu thể hiện quyền lực đi.

5. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Vậy chính xác là PS4 có hack được không ? Cài CFW hay hack firmware ổ Bluray ?

Hay chỉ là chép game từ pc vào ps4, sau đó dùng account nạp cc chùa để kích hoạt license game ?

Bạn không trả lời được 2 câu này thì cho thấy đây chỉ là phương pháp buôn bán gian lận của bạn lừa những người không biết thôi. Hack đc thì nói hack được, việc gì phải nói khac ?

- - - Updated - - -

mình là mod đây, mà quyền của mình không close topic được nhé ^ ^

6. Persona

Persona Donkey Kong

ITMEAJ là trùm XB và PS đấy chú tuổi j mà sủa ghê vậy, cũng fải thôi lừa đảo bị phát hiện nên lên chống chế thanh minh

7. hellorainie

hellorainie Mr & Ms Pac-Man

chép được bằng PC à, thế thì tội đ gì phải cắm PS4 mấy đêm :|

8. Heisenberg

Heisenberg T.E.T.Я.I.S

Ai phân vân chuột bạch thử xem bạn ấy hack thế nào, tôi là tôi không tin =))

9. Gregar

Gregar Legend of Zelda

cứ để topic để mọi người cùng nhau tranh luận rút kinh nghiệm luôn thể :)

10. Persona

Persona Donkey Kong

nó vất full game vào ổ rồi bán đấy chứ chép bằng PC khỉ j, nếu chép bằng PC thì mình đem cái ổ cứng mình wa chép cho lành tội j vác cái máy

hỏi nó hack bằng fần mềm j thì ú ớ là bít lừa đảo rồi

- - - Updated - - -

sao k tự nhập hàng về mà bán tội j fải mua ng` này bán lại ng` kia nếu thế thì ghi là thu mua máy như shop 9x đấy có ai nói j đầu

khách hàng chủ yếu mua mới 100% tem seal nguyên đi mua lại chả khác j bình cũ rượu mới !

11. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

đang ngóng bên nhattao =))

p/s : ban đầu tưởng dùng proxy để khôi phục lại files đã backup cơ :2cool_sexy_girl:

edit :
    cần thì mình public luôn cho nè :9cool_sweet_kiss: như game-sharing ở steam, # cái là ở PSN nó yêu cầu primary phải online :7onion51:

Chỉnh sửa cuối: 9/11/14
  12. hellorainie

hellorainie Mr & Ms Pac-Man

chuẩn rồi bác ơi !! nếu chép được bằng PC thì em đã không phải xót xa khi con PS4 chạy trong khi mình đang nằm chăn rồi. mới mua về thấy em nó chạy suốt ngày suốt đêm xót lắm ấy. mạng nhà có 800kb/s, tải 1 CoD AW 43GB mất 12 tiếng =,=

13. warriosbest

nó full load đâu, sót chi :6cool_smile: ...

14. spectre1

spectre1 T.E.T.Я.I.S

Vậy là ông ý ad full acc full game vào hdd cho người mua về tự down hả? Hay là down sẵn rồi. Tên này cũng chém kinh nhỉ, chép đc từ PC sang thì thánh quá

15. Persona

Persona Donkey Kong

nghĩa là mua máy của ng` khác có sẵn game về chép vài game cho nó full rồi bán giá cắt cổ !! lừa tình siêu hạng, cho làm bạn với thèng nguyễn duy linh đc đó

16. tuan8883

tuan8883 Donkey Kong

có full speed k bác ?? e tải digital mạng 165k mà nhìn nản quá :9cool_pudency:, 10g tải trong 24h:7cool_waaaht: kém hơn e cắm torrent là sao nhỉ ??:7cool_extreme_sexy_, tiện đây muốn hỏi các bác là tải xong vào chơi nó vẫn còn thiếu file ?? có phải là do cơ chế vừa tải vừa chơi đúng k các bác ?? vậy nếu mình muốn quản lý phần còn lại nó tải hay không thì phải vào trong cái game đang tải dở đó à ?? vì mục quản lý download thì nó vẫn thông báo là tải xong rồi :6cool_surrender:

17. babylove243b

babylove243b Dragon Quest

bạn down xong hết rồi hãy vào chơi bạn nhé, khi bạn down xong 4-5gb đầu, thì bạn chỉnh vào biểu tượng game, rồi nhấn option rồi chọn information, nó sẽ hiện ra down tiếp...... với bạn nâng lên mâng 350k của FPT hoặc viettel đi, mình đang dùng nè, tốc độ down tầm 12MB/s..... mình down COD 42GB tầm 2-3 tiếng àh.

với nếu bạn mún MaxSpeed ở VN thì bạn nên down đêm tầm 10h tối tới 9h sáng nhé. ^^

18. tuan8883

tuan8883 Donkey Kong

thank bác, ở quê e chưa có cáp quang 12mb, bac ạ, k thì cũng cố đấy :9cool_too_sad: với lại e k hiểu cái là mọi khi tải torrent với tải bằng trình tải chrome,.. tốc độ khoảng 300kb/s, thế mà vào kiểm tra trong ps4 giảm mất 1 nửa :5cool_beat_plaster:, e chờ tải quen rồi, vài ngày cũng đc, nhưng phải full speed cơ, đằng này nó lại giở hơi kiểu này :9cool_pudency:

19. warriosbest

12mb/s X_X .... 15mbps ấy chứ..có tầm trên dưới 1,8-2mb/s

20. anti_intermilan

anti_intermilan Rossoneri

ai muốn hốt hàng nguyên seal brand new thì né bạn này ra nhé

mình là sợ các thím bán hàng mà mở miệng nói "ai có máy cũ bán thì nói mình thu lại hết" - toàn chơi chiêu trò để bán lại cho người khác thôi :(

túm lại là PS4 chưa hack được - ai muốn chơi game giá rẻ thì chỉ có nước mua acc PSN đã có game (mua bằng CC chùa) về chơi