The 3rd Birthday [JPN]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi vuduc2410, 21/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tyrant 076

Tyrant 076 KỲ THỦ CỜ VÂY CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

thôi thôi em lạy 2 bác để cái Topic cho anh em theo dõi quá trình hack, cãi nhau thì pm riêng cho nhau đi mod lock 2pic bây giờ ^:)^

2. Lilly Satou

Lilly Satou Class Representative Moderator

Cậu vẫn chưa hiểu ý mình rồi. Cái tớ đang nói là số lượng Gamer mới biết đến trò này thì hầu như đều chỉ biết đến những cái tiểu tiết nhỏ lẻ như Boobs hay là xé quần áo blah blah gì đấy. Tưởng tượng khi Gamer cắm đầu vào chơi chỉ đợi quần áo xé , đợi cảnh H thì thà rằng họ đừng chơi còn hơn.
    Ý bạn là sao ? Mình chưa hiểu ?.
    Ảnh của mình có gì phạm quy ko ? Hay là dòng chữ của mình phạm quy ? Mong bạn chỉ rõ ra hộ mình nhé

Lần cuối mình xin nói lại là : Mình không cãi nhau ở đây mà đang trao đổi ý kiến về game :|. Nếu là cãi nhau thì nó khác ( nếu các bác hay xem flame war rồi ).

3. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

Tôi chả thấy các nhà báo nhấn vào boobs của Aya ở chỗ nào cả trừ cái thằng "game cải" thì xưa nay đưa tin bố láo hút khách , mấy cái game như DOA có điểm nhấn ở boobs thì còn hiểu.
    Đây là ảnh hưởng của đọc "Game cải".
    Những người ở trong này 1 lượng lớn là đã bem PE từ các bản trên nền PS1 => không phải chơi PE lần này vì mấy cái FS.
    P/s: Mà quần áo rách thì sao, đánh nhau lăn lộn, trúng đạn thì rách là đúng ( Super Suit hay sao mà ko rách ). Gái đẹp hay không thì từ xưa Aya vẫn vậy, PS1 => PSP tân trang tí thôi. Boobs thì tôi chả thấy nó lộ mấy để mà ngắm, mà có ngắm đc mỗi Aya thì sau 5 phút là hết hứng nếu chơi game chỉ để ....

Chỉnh sửa cuối: 23/12/10
  4. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Thôi nhé, Chơi game thì ai thích chơi game j thì chơi, mà ai cũng có lí do của mình, ai không thích có thể không cần bình luận nhiều, còn người thích thì họ chơi vì lí do j là quyền của họ, sở thích và cảm nhận riêng của mỗi người. Không có j cần mổ xẻ ở đây cả. Người ta thích vì H vì j thì là việc của họ, bản thân mỗi người tự chơi tự hiểu và thấy vui là dc rồi, đâu liên quan đến ai???? Mấy bạn thích tranh luận thì hẹn ra ym hoặc vào pro5 tranh luận nhé, để mọi người còn theo dõi thông tin về game chứ????

Nhắc nhở lần thứ nhất nhé...

5. 御坂美琴

御坂美琴 C O N T R A

@Kyuubio:nói với cái dạng đấy làm gì thây kệ cho hắn chém gió đi ;))
    nội cái vụ sign hắn đi nói người khác mà kô tụ nhìn mình đủ biết cái dạng gì rồi :O)

6. Lilly Satou

Đừng nói gamek như thế :|. Gamek nó cũng là báo tuy hơi dưa cải dưa leo tí nhưng nó cũng đem nguồn nước ngoài về dịch. Còn mấy game như BOA thì nói thẳng ra có cảm giác là về gái cho mấy anh thích kiểu nửa nửa , ko quá mức cũng ko thấp quá.

đúng rồi đấy, nhiều thằng cắm đầu vào chỉ để xem thôi :)). Cũng nhờ tác động báo game mà thế, lol.

1 lần nữa các bạn đừng có kiểu kỳ thị gamek quá mức . Nó cũng chỉ kiểu đem báo nước ngoài về dịch thôi. Có trách là trách nó có thể chọn những bài nhảm để dịch

Nếu ý Tikger là thế thì mình cũng xin phép không nhắc đến vấn đề trên nữa. Coi như là mỗi người cứ giữ cái quan điểm biết đến 3rd của mỗi người khác nhau đi.

Còn riêng bạn 御坂美琴 nhé, tôi góp ý một chút : Thái độ của cậu vẫn còn trẻ con và hiếu thắng lắm. Tôi nhắc nhở cậu về cái Sign phạm quy để cậu sửa chứ tôi cũng chẳng có ý gì với cậu. Đơn giản là tôi chẳng quen cậu, bỗng nhiên troll vào làm gì, lol.

Còn nếu cậu bảo sign tôi phạm quy thì cậu chỉ ra nhé, không thì " im lặng là vàng " cho mình nhờ. Từ lúc viết đến giờ mình vẫn chưa nói gì đến cái thái độ của cậu đâu

7. billhainh

billhainh Persian Prince

==''... Ngồi cắm cái FS, được 1h rồi thì nó timeout T.T....

Đành đợi hàng patched vậy... ==''..

8. Lilly Satou

Làm cái account ebestbuyVN 20k leech 7GB cho nhanh :)). Không kiếm host leech free ý, đừng có dùng official của nó , toàn time out như cái fileape thôi

9. hhaohmaru

hhaohmaru T.E.T.Я.I.S

các bác cãi nhau ác quá:)) cãi nhau bo trong time chờ patch à?? :))

---------- Post added at 00:13 ---------- Previous post was at 00:10 ----------

=====> ờ, mình cũng đồng ý với ý kiến bạn này, gamek nó có hơi " nói quá tiêu đề để câu view" tý nhưng được cái update cập nhật rất nhanh, cái gì mới nó cũng biết :)) 1 ngày mình phải vào gameK tầm 9-10 lần :)),, nói chung gameK là site tin về game tốt nhất VN rồi, bên gamethu tin chất lượng nhưng update rất chậm và toàn quảng cáo thôi chứ chả thấy tin game gì :))

10. 御坂美琴

御坂美琴 C O N T R A

thái độ của tôi ?
    còn sign hả ?
    mod đề luật kô phải để lách nhé :O)
    luật là 500x200 cả sign
    thế cậu được quyền để cái ảnh 500x200 rồi thì ghi bao nhiêu dòng cm cũng đươc hả ?
    thế cái dòng cm đấy nó kô tốn pixe ?
    thấi độ của tôi là nhìn mình đi rồi hãy nói người,đừng có đi đâu cũng bô bô cái sign,xem lại mình đi đã
    thấi độ của tôi thế đấy :O)
    tỗi sẽ kô nói với cậu câu nào nữa,tự đi mà nghĩ lại mình :O)
    off

---------- Post added at 00:17 ---------- Previous post was at 00:14 ----------

thì mình cần chậm mà chắc chứ fake nhiều quá anh em cũng mất lòng tin phần nào rồi :(

11. Nostis

Nostis Legend of Zelda

Thôi Shu..cả bác kia nữa....nhường nhau 1 tí có sao đâu ..mod tink nói rồi kìa..

12. Lilly Satou

....Bạn ơi, luật là ảnh 500x200, còn chữ bạn thêm cái của nợ gì vào cũng chẳng sao cả. Lần sau đọc rõ luật rồi hẵng bắt bẻ mình bạn nhé :|
    Còn Gamek nếu đọc bài về 3rd thì cái của nợ nào cũng toàn nói về những cái ba lăng nhăng lít nhít, cái gameplay hay gì gì thì các bạn ấy lại rất ít đề cập đến

13. Tyrant 076

Tyrant 076 KỲ THỦ CỜ VÂY CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

có dẹp cái vụ cãi vã vô thưởng vô phạt này không, hay đợi tôi phát thẻ :-w

14. Lilly Satou

Thực ra mình cũng phát thẻ đc nhưng box này mình không quản lý :-<.

anyway, đang tự hỏi rằng game này ra rồi lại đợi 1 năm như VC mới có Eng ver hay là chỉ có Jap ver thôi nhỉ :|.

15. Sousuke

Sousuke C O N T R A

Đi ra chơi Gundam Musou 3 một chút, về thấy lên 5 trang, tưởng có patch rồi, ai ngờ... :|

16. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

đang chờ để chơi game =(( mau mau cái còn...

17. __[\]ew_Start__

__[\]ew_Start__ Youtube Master Race

Trailer khủng thật...
    Tuy không thích hệ game fps trên handheld... Nhưng em sẽ dowload về chơi thử.... Mong là có Eng patch sớm...

18. Sousuke

Sousuke C O N T R A

FPS là First Person Shooting... Đây là Third Person, mà cũng chẳng phải thuần shooting...

19. Fire Emblem

Fire Emblem Keliena Mintha Lão Làng GVN

Ông Tikger nhắc ko xong thì đến tôi nhắc nhé, đếch có giỡn đâu đấy =_=

20. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

[video]Y4emn7UMpSU[/video]

Cái trò này lết lên dc tới bản 3 luôn nhỡ =)

Mấy anh Bandai Namco chơi DW kiểu Gundam, đánh sướng vãi ... AI cũng ngu kiểu đấy :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.