The Elder Scrolls IV: Oblivion - Bàn luận, hỏi đáp về mọi thứ (tập 3)

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi The Guardian, 30/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. darkknight1984

darkknight1984 Donkey Kong

Bác thử bỏ cái file Beautiful People 2ch-Ed.esm và các file BP esp ra ngoài desktop, rồi bỏ check hết mod xem đc ko?

---------- Post added at 19:55 ---------- Previous post was at 19:50 ----------

Nếu ko đc thì bác add nick yahoo của tớ nói chuyện cho nhanh - yahoo darkknight25251325, tớ để ẩn nick (đang đi trốn nợ WC :(()

2. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

em uncheck hết beautiful rồi mà vẫn bị dính chưởng,bác có texture gốc của khạiit ko vứt em với

3. darkknight1984

Tớ ko có.! Bác thử bỏ hết các file đuôi esm (trừ file "Oblivion.esm"), và các file đuôi khác ra ngoài desktop. Chỉ để lại những file đuôi bsa và đuôi esp trong thư mục data thôi, rồi uncheck hết mod, và vào game xem thử thế nào?

4. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

nexus ko vô được , đành chờ vậy . Tona shop ra bản mới rùi mấy bác , cái blog bác cho giới thiệu nhiều mod hay trên Nexus lắm :)

5. darkknight1984

Bác xem mod nào hay hay thì post lên box mod, tớ chắc một tháng nữa mới đủ tiền mua card, từ giờ chỉ ngồi xem hình thui x_-'
    Tona có shop mới à, bác cho tớ cái link cái :P

6. kingofpower

kingofpower Mr & Ms Pac-Man

Giúp tui cái quest where spirtits have lease đi, vào căn nha xuống cuối hầm nhưng không có gì cả, có cái ấn nhưng mở sao?
    Còn cái quest blond of the divines thì sao? Khúc cuối trước thì đơi có xíu mà giờ đợi riết không có gì, hình như trước 4 hồn ma thì phải, giờ thấy có 3. Trời ơi trước chơi warrior đơi có xíu là xong, giờ đợi 30 phút mà chẳng có gì xảy ra cả.

Chỉnh sửa cuối: 21/6/10
  7. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

8. darkknight1984

@King Bác vào căn nhà ma đó, ngủ một giấc (1 tiếng), thì lũ ma mới xuất hiện dọa bác, rồi quest sẽ update, cái khóa đó sẽ mở sau. Bác cứ làm quet tiếp đi.!
    @Vu2009 bản 1.4.1 này có trên Nexus rùi, game đc chưa bác.!?

---------- Post added at 21:02 ---------- Previous post was at 20:50 ----------

@King Quest blood of the divines - Bác tìm đủ 3 người bạn đồng hành cho Rielus, lưu ý khi giết các bộ xương, bác phải lấy đủ 2 thanh kiếm, 1 chiếc mũ và 1 dây chuyền thì quet mới tiến hành tiếp đc.! Diễn đàn lag quá.!

9. kingofpower

Sặc, giờ chẳng nhớ vị trí ở đâu, chắc làm lại à? Nản thật. Mà thằng xương nào cũng có mũ, mũ bt thôi, vẫn lấy à?

10. darkknight1984

Ở đó chỉ có 4 bộ xương chứ mấy, quet lại hang một lượt là ok.!
    Chile và Switzerland, chile kiểu gì cũng thắng. Tây ban nha về nước với 0 điểm, nản quá :(

11. kingofpower

Ai có patch không phục thành Kvatch không? Gì đâu mà dân chúng trốn biệt tăm thành luôn, cứ đứng dưới núi cả đám không lên gây dựng lại thành trì gì cả.

12. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

của bác đây http://tesnexus.com/downloads/file.php?id=15412
    Bác dark có biết cách ép dầu vào race argonian ko chỉ em với ?

---------- Post added at 22:04 ---------- Previous post was at 21:51 ----------

Mà cái race XEO hôm nay em cài lại mới để ý là ngoài chocolate XEO là có oil còn các race khác ko có oil nhỉ ?dùng high rez texture rồi vẫn ko có dầu.Mà đổi voice của XEO race kiễu gì vậy toàn ra giọng đàn ông ?

13. darkknight1984

14. kingofpower

Cái tesnexus này mới vào xem mấy mod mới nhất đã thấy cái mod không lành mạnh rồi(hiểu rồi chứ=))=))=)))
    Mà không ép được 2 dòng cho giáp à? Muốn ép will với intell vào 1 cái áo quá.
    Có ai bị thằng cha chủ guild blade xông vào chém khi mà thằng martin biến rồng xong rồi chết không? Tui chẳng hiểu cái vụ đó gì cả.

15. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

cho em hỏi vụ ép dầu XEO thì thế nào bác ,nhìn bên ngoài thì body khá bóng nhưng mà bật inventory lên thì chẳng thấy gì .

16. darkknight1984

@king chắc lúc hỗn chiến bác chém nhầm nó @_@? Mấy mod đóa tớ coi rồi, chỉ mát mẻ đến từng kẽ tóc thôi chớ vẫn lành :P
    Vu2009Vụ ép dầu Xeo thì bác hỏi mấy bác hay dùng tool mod,
    Tớ có post một link hướng dẫn chỉnh dầu bóng nhãy cho race Xeo ở box trc, độ chục trang cuối, cái bài mà bác đưa hình hỏi về race chocolate Xeo ấy.! Giờ tớ remove mất cái bookmark đi rồi -____-x

17. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

trang web của bọn tàu dạy dùng nif spoke hả bác

18. darkknight1984

uhm, bác kéo xuống tầm giữa trang, nó chỉ cách oli bóng nhãy cho chocolate và chocolate Xeo đấy.!
    Holy ***, Chile đầu bảng ^^

19. kingofpower

Cai kì WC này tui chẳng thích mấy đội bóng Châu Á tham gia gì cả, tự cao tự đại và nổ ghê hồn luôn chẳng có gì là khiếm tốn hết.

20. darkknight1984

Bây giờ, thời đại dân chủ tự do mà, có tài một tí ai cũng nghĩ mình là bố đời @_@?
    Trận Chile chỉ thủ tục thôi mà thẻ như mưa.. 9 cái thẻ vàng, 1 cái thẻ đỏ :|
    Ai có mod quần jean hay quần short cho HGEC ko làm ơn share cho tớ ^!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.