The Elder Scrolls IV: Oblivion - Bàn luận, hỏi đáp về mọi thứ (tập 3)

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi The Guardian, 30/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

em đi lang thang trên trang 3dm của khựa mà bác giới thiệu thế là ra mấy phát trông cũng khá trong đấy có bộ này với cả 1 tuyển tập aion nữa em post ở mod tổng hợp ,nhìn mấy bộ này trông cũng bóng phết

---------- Post added at 14:21 ---------- Previous post was at 14:08 ----------

bộ hercule này http://www.mediafire.com/?jmhnmyto2ty các bác có biết kiếm ở đâu ko chỉ em.

Tiger-tank thích bài này.
  2. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

bộ đẹp đấy , nhưng ko biết lấy ở đâu , hình bé xíu toàn tiếng Nhật :-" bộ sưu tập có mấy bộ ko đẹp lắm , thank bác :-*

3. kingofpower

kingofpower Mr & Ms Pac-Man

Mà mấy bác chỉnh độ phân giải sao thế? Tui để phân giải 1280-1024 mà vẫn y như 800-600 thế nhỉ? Không có gì thay đổi cả. Quest phụ giờ khó kiếm quá, đi khắp thành không có ai kêu giúp cả. Mà mấy bác có mod nào thể hiện thái độ của người dân đối với mình không? Giống như Fable ấy, làm việc tốt nhiều thì người dân hân hoang chào đón, còn làm việc xấu thì dân chạy đi hay xua đuổi mình ấy.

Chỉnh sửa cuối: 25/6/10
  4. marine_love

marine_love T.E.T.Я.I.S

Sau khi restart game thì mới dùng độ phân giải mới

5. kingofpower

Chỉnh sửa cuối: 26/6/10
  6. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

Thì XEO là mod dùng cho nữ là chính mà bác .Nếu bác ko thích bọn npc giống thế thì chỉ cần tắt đi là được,chỉ có nv của mình đẹp thôi.Hình đẹp thì đẹp thật nhưng mà cần phải có khiếu thì nó mới được đẹp như thế hoặc hơn thế.

7. Tiger-tank

mình thử rùi , kéo qua kéo lại thì mặt cũng chẳng đẹp hơn , toàn dùng mặt gốc của race , cũng đẹp chán :P

8. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

em có mấy cái save XEO bác có dùng ko ?

9. darkknight1984

darkknight1984 Donkey Kong

Lúc đầu tạo face thì cứ chỉnh đc đc là đc rồi. Sau mình chơi, có nhiều góc nhìn và mức độ ánh sáng hơn thì chỉnh sửa lại mặt tiếp. Chứ lúc đầu mà mất sức chỉnh khuôn mặt thì khó đẹp đc lắm. Tạo đc 1 face nhìn đẹp ở nhiều góc độ cũng là một quá trình dài đó bác.!

@Vu2009: Tớ hỏi chút, lúc bác kiếm cái armor Aion pack 7, bác có phải giải mã 7z ko, bác cho tớ xin cái mã để thử với cái file có 2 bộ Aion pack 5 và 7 xem đc ko.!

10. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

em down cái đấy về chẳng thấy có pass piếc gì cả,em còn bộ aion màu đỏ nữa nhưng mà ko biết chỗ lấy

---------- Post added at 16:40 ---------- Previous post was at 16:38 ----------

mấy cái mod của cha modder ancient_laws lão ý chơi pass,ức chế có nhiều bộ đẹp mà down về ko tài nào mở được

11. darkknight1984

darkknight1984 Donkey Kong

Bác mò mod rất good :) Mà box mod bác post lặp 2 link thú cưỡi kìa
    Bác share bộ aion đỏ cho a em đi, có gì mọi người tìm đc sẽ share nơi cho bác cập nhập lên box mod ^_!
    Pass cả số lẫn chữ khoảng 10 ký tự, dò pass = phần mềm lởm chắc cả tuần ko ra -_-'

12. Tiger-tank

13. kingofpower

Hết race evil có cánh bay giờ đến race angle có cánh =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)), tự nhiên cái save bị hư, phải làm lại từ đầu hết quest, TỜI TƠI TÁU TƯƠI TÁM TOÉT TỦA TUI,giờ nói lái lái luộn rồi:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

14. Tiger-tank

Ừ ,race Angel , thế mới hay ;)) nhưng modder làm bay được cũng giỏi đấy ;))

15. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

em nhớ ko nhầm hồi trước có cả race thằn lằn bay mà

16. kingofpower

Chán thật đấy, nhân vật imperial nữ làm cho mắt miệng mũi đẹp và cân đối hết rồi nhưng thân người thì không ốm như elf, nhìn lại thì không đẹp:(:(:(. Mấy bác biết body nào làm cho vừa người tí không, tui đang xài HGEC, mà cái body này hình như chỉ làm elf là ốm thôi, breton gì ấy đều mập cả.

17. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

em dùng XEO + double melon+ HGEC+high rez+XE5 =body cân đối + làn da phủ dầu neptune bóng nhẫy

18. kingofpower

Tui dùng underwear, no nude :D:D:D, với lại tiêu chí tui là không hở hang, mà kín đáo nhưng gợi lên một nét nào đó quyến rũ cơ, mà này ai biết chơi cung sao không? Không phải cách bắn hay gì mà ý tui là theo đường nào, tui thấy cung 3 4 đường gì ấy, không biết nên chọn sao nữa, mà theo đường cung tốn kém tiền nong lắm nhỉ? Đang muốn theo heavy armor, nhưng cũng muốn theo cung vì một phần cung là char mà hầu hết các game nhập vai tui khoái chọn nhất, phần nữa là cung cũng có cái sự khó khăn khi theo đuổi chứ không như mage hay là warrior, knight.

19. Vu2009

Vu2009 Legend of Zelda

HGEC có underwear mà bác còn chơi cung thì cứ vừa chạy vừa rỉa + sneak là xong.Em toàn chơi pháp sư + warrior cho mặc heavy amor vào oánh nhau tung tóe

---------- Post added at 23:20 ---------- Previous post was at 23:15 ----------

không hở hang mà kín đáo thì bác chơi em Argonian kiểu này này ,người em ý toàn vẩy thấy cái quái gì đâu http://img129.hotlinkimage.com/img....=aHR0cDovL2hvdGxpbmtpbWFnZS5jb20vaW5kZXgucGhw

20. kingofpower

Tui nói cái trang phục cơ mà, hiểu nhầm vấn đề rồi, bác này suy nghĩ ghê thật=))=))=)).

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.