The Fast and the Furious 3 ! Dân Speed kg xem thì phí !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Boy_Just_Married, 12/4/06.

1. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

Vâng!! Bác thì giỏi rùi, bí hưởng thụ rùi! Âm Lý!! Màn hình 25'!! choáng rùi!! EM ko bít bác download cái bản Cam dở người nào chứ em download bản Cam từ www.torrentspy.com toàn chất lượng cả! Từ âm thanh đến hình ảnh, mà âm thanh cũng hoi khó nghe. Nhưng ko bít âm ly của bác thế nào nhưng con Loa 7.1 âm thanh vòng của em nghe rõ từng lời luôn!! Còn nếu bác thích đợi DVD thì bác cư đợi 1, 2 tháng nhá! 16/6 em ra rạp em xem cho nhanh!!

2. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

To Yo_Yo:

Bác này nhà ở đâu đấy,bên Mỹ à...fim mới có thì chắc phải gần 1 tháng sau,VN mới chiếu ở rạp...mà có khi lại còn ko chiếu nữa chứ....nhất là mấy fim ko được quảng cáo rầm rộ lém :-s

Nói cho cùng thì bản cam vẫn là bản cam,xem ko thể nào bằng bản đẹp 100% được --> tất nhiên...trừ khi bác là 1 người cực kỳ dễ tính :D

3. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

Dạ em ở SIngapore bác ạ!! Ai bảo bác Bản Cam chỉ là bản cam! Bác xem Devince Code chưa?? Download về coi đi! trên net toàn bản cam thôi đấy! Nhưng nó nét hệt như Dvd!!

4. Jaguar™

Jaguar™ Sorrowful Farewell

Có web nào xem film không các bác. Cái Ephim chán quá.

5. Romeo952

Romeo952 Youtube Master Race

Bên em thì đến tận 29/6 nó mới chiếu chán wa vậy là phải xem sau mẽo rồi à T_T (em đang ở nga )

6. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

đã down đc bản DVD Rip của ToKyo Drift, đã kiếm đc Sub lun ...
    ai mún down thì dùng Limewire mà down ... có bản đẹp đó .. ai mún sub thì NFSUG2 gửi cho
    nếu ai ko bít làm sao coi sub thì lên google search K-lite sync sub
    ps: má đọc cái tiểu sử của ku Shaun Poswell =)) 7 speeding tickets - 3 states, Destruction =))

7. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

à we^n ... thông báo lun ... bà con anh em cô bác nếu coi thì đừng wa' mong chờ ... cũng bình thường ... ko đặc sắc lắm ...
    mainpage: www.thefastandthefurious.com

8. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

Cái gì cơ?? :o :o Hôm nay mới là mùng 4 tháng 6! bác NFSUG2 đã có bản DID Rip của The Fast and The Furious: Tokyo Drift rồi á???????? :o :o Bác làm em choáng rồi đấy!! Bác download về rùi thì up lên share cho anh em đi!! :wink: Thanks nhiều!

9. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

xin thưa bản DVD Rip đó 700Mb+ ... mà up sao tui cũng ko bít :"> ....
    có nhìu film có DVD rip trc cả tháng nữa kìa ... như The Art of Seduction !!!

10. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

Ờ mình cũng thử dùng LimeWire rồi! Quả thật cũng có bản DVD Rip thật! :D Nhưng thử download thì chậm như rùa``! cứ 1 kb/s - 3 kb/s! ::( Mà download 700MB thì đến bao giờ mới download xong hết đây! :-s Đên nỗi phải tự tử thôi! Download bằng Bitcom tốc độ cũng từ 45- 100 kb/s! Nếu mà ai up lên bằng file .bit thì cám ơn chúa!

11. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

tìm được phim gòi, down xong xem trước mấy phút đầu thì........... có phải phim tokyo drift quái đâu, ông down xong gòi thì cut 1 đoạn ngắn ở đầu phim vứt lên đây coi, tui nghi lém, down 2 cái về, 1 là phim ma, 2 là phim hình sự ( mấy ông bà già già nói chuyện ko ), ông down = soft gì, tìm bằng từ khóa nào, nói anh em down cùng đi :D

12. Cderuli

Cderuli Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Ờ,tui cũng down về thử rồi,mới dzô nhìn logo hãng là biết ko phải,cũng may nó có preview.Down thử mấy cái trên 700Mb mà có cái nào phải đâu.Tìm ở ngoài cũng có thấy cái torrent nào đâu,nếu có thì phải có trên đó chứ.Ông có xạo ko đó.post thử vài tấm screenshot lên coi.

13. antiteacher87

Fim này chắc cũng phải cuối tháng 6 mới ra...thấy trong Trailer nó ghi là June 2006...chẳng ghi rõ ngày gì cả....đang nóng lòng muốn xem quá :D

14. king_of_racing

ngày thì là ngày 16/6/2006 nó ra bên Mỹ, còn VN thì ......... down trên torrent về roài phân tán ra thôi, nó ko phát hành ở VN =))

15. yo_yo

yo_yo Mario & Luigi

ờ! KOR nói rất chích xác. ViệtNam thỉnh thoảng mới có film hay hay về thôi. còn đâu mấy bác kiếm đĩa ở hàng chỉ là dòng CAM nó download từ torrent về thôi!
    - Mà sao kỳ quá ta! hôm nay mùng 8 rùi mà 16 nó chiếu!! Thế mà các rạp bên SING chẳng thấy tăm hơn hoặc quảng cáo gì về cái film này cả :(

16. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

year .tui thấy im hơi lặng tiếng wa' .chẳng thấy tạp chí nào đề cập cả .Nó bảo là tháng 6 có .mà sao giờ vẫn vắng bóng .chán we'

17. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

down = torrent thi` tui ko bít có ko .. down = Limewire thì đc ... dùng TOkyo Drift hoặc The Fast the furious 3 đều có
    nếu ông down 2 cái phim đó mà là phim ma thì là The Grudge ... còn phim hình sự thì ko bít =)) hồi đó tui cũng down hố :D
    hé hé :D
    cut phim sao ?? :|

18. king_of_racing

vậy ông tạo file torrent bằng bitcomet rồi send file cho anh em cùng down từ máy ông đi :D, tất nhiên là nếu như nhà ông mạng ADSL ko tính dung lượng :D

19. antiteacher87

LÀm gì đã có phần 3...toàn hàng fake không à...chán lém :(( 1 luc lừa đảo....

20. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Không biết ở ngoài có bán đĩa kô đây,chứ down torrent mà down ở ngoài Net chắc chết luôn đây.Bác nào có link phần 1 và 2 kô vậy ?