The GAMEVN PES CUP [Knockout - 19/6]

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi Ma$k_Hi3p, 1/6/08.

?

Bảng đấu nào là bảng đấu tử thần "The GAMEVN PES CUP"?

1. Bảng A

7 phiếu
    38.9%
  2. Bảng B

1 phiếu
    5.6%
  3. Bảng C

3 phiếu
    16.7%
  4. Bảng D

2 phiếu
    11.1%
  5. Bảng E

3 phiếu
    16.7%
  6. Bảng F

1 phiếu
    5.6%
  7. Bảng G

0 phiếu
    0.0%
  8. Bảng H

1 phiếu
    5.6%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 4-5-1man

4-5-1man Donkey Kong

có thẻ mọi ng hiểu nhâm ý 451,451 ko hề có ý gì chê cái giải OL cả,thậm chí 451 cũng rất thích tham gia nhưng máy móc chưa đủ đô.451 cũng rất nể maskhiep về mấy vụ Edit và mấy vụ về tin học,tạo cơ hội đá OL cho mọi ng.Thế nhưng ko phải cứ làm giải hoặc đá mấy trận OL và thắng đc tí chút rồi muốn nói gì thì nói.Có thể bạn j đó nói đúng,ko phải tất cả cao thủ đều đá PS3 nhưng tôi thấy đá OL hầu như ko có nhiều cao thủ.Có 1 anh bạn của tôi đã lập nick để đá OL và đàn áp hơi bị nhiều cuối cùng là ko đc đá nữa(xin ko nói tên anh bạn này!).Có thể anh bạn đó có nổ đôi chút nhưng điều đó cũng phần nào thể hiện bản chất vấn đề

2. phukhanhbk12

phukhanhbk12 Youtube Master Race

chính xác tôi cũng đá ol và những người đá ol không thể so với những cao thủ ps3 mà tôi từng xem họ thi đấu ở giai univer lần trc như 3tigol,kenmy hay sept,mọi người đá ol đừng giận nhưng đó là sự thật mình đá ol chưa bao h gặp 1 ng có thể đá hay như vậy

3. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

có lẽ là nhầm với ông :'> !

Tớ công nhận là đa số những người đá OL ko thể nào bằng so với PS3 ! Nhưng đá OL là quần chúng , ai tham gia cũng đc , bất kể đá kém hay đá giỏi !
    Cái này là bước đầu để mở rộng cộng đồng PES của cả VN , cứ nhìn sang bên Fifa thì bít , họ đá online từ nhiều năm và phát triển rất khá ! PES ol mới bắt đầu phát triển thì ko thể đòi hỏi ngay có pro đá ol đc , vì đa số những người chơi PES PC đều ít đc giao hữu cũng như tập luyện với các bạn khác ! Đến đây tớ cũng mong có nhiều cao thủ có tiếng có thể cùng tham gia đá PES OL , để những bạn khác ,đá giỏi hay kém đều có thể giao lưu , luyện tập để cộng đồng PES phát triển hơn ! Ko phải ai cũng có điều kiện để ra hàng train PS3 hàng ngày được !

4. thukurt

thukurt C O N T R A

Đề nghị những vấn đề cá nhân không liên quan đến Cup Online miễn post.

PS:Bác nào bảo có người đá giỏi quá mọi người không cho đá nữa ;nghe chết cười.Đá giỏi thì người khác sẽ phục thôi còn tham gia hay ko đếch ai để ý làm gì cho mệt.

5. cold blood

cold blood Youtube Master Race

Tôi thì thấy khó chịu với kiểu ăn nói phá đám của mấy "cao thủ" trên này lắm rồi. Ko chơi OL thì đừng vào chọc ngoáy chê bai, về topic các chú lập mà chém gió với nhau. Lộn ruột.

6. 4-5-1man

4-5-1man Donkey Kong

Có ai cấm mọi ng ra ngoài đá giải PS3 đâu.

Tôi ko phá đám giải tôi chỉ thấy hơi khó ở khi đọc 1 số câu của MASKHIEP thôi,sao mọi ng cứ nhận vào mình thế nhỉ.

Còn vụ cao thủ cứ tham gia đi thì tôi đc biết từ anh bạn của tôi là đàn áp quá thì ko đc đá.(Tôi ko muốn nói tên anh bạn đó ra,nhưng yên chí là ko phải tôi tự nghĩ ra đâu)

7. thukurt

thukurt C O N T R A

Nhưng tất cả những người đá online thường xuyên lại không ai biết anh bạn của bác là ai.:;)

8. thanhsonbk00_0

thanhsonbk00_0 Legend of Zelda

ah,tớ nghe kể,tớ biết....hình như có 1 số người sợ quá thật :D

9. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

xin cho tớ nick để tớ đá thử với bạn của cậu ? trên Wipi hay Mirc quanh đi quẩn lại có mấy nick , đá thật giỏi chưa có bác nào gọi là thật giỏi cả !::) Mà tớ cũng chưa bị ai đàn áp cả mặc dù có thể tớ đá ko giỏi = các bạn đá PS3 !

10. phukhanhbk12

o0darkprince0o V/S phukhanhbk12: 3-6

11. tentroioma

tentroioma Mr & Ms Pac-Man

tentroioma 4-2 khanhhoa .
    Kô biết bạn nói đến cao thủ nào đá quá đến nổi anh em trong mirc phải sợ ... Có thể cao thủ đó quá đàn áp quá thật , nhưng để nói chữ "sợ" có lẻ hơi quá , mà trc h tớ trong room tớ online khá nhiều , may ra chỉ có anh NhamDuong là có gọi đàn áp chứ chưa thấy ai nữa ... Mà kô việc j phải giấu tên anh chàng cao thủ kia đâu bạn , cứ nêu rõ tên ra sẽ có nhiều người thách đấu là đằng khác ấy chứ nói kô cho đá hơi lạ tai ...

12. phukhanhbk12

nhamduong không đàn áp nổi đâu chắc bác ấy nói người khác::(::(::(

13. wanner

wanner Mr & Ms Pac-Man

wanner 2-1 pes_nbh
    tình hình là đã vào vòng 2!lượt cuối sẽ ung dung chọn đối thủ.Buce (tentroimao) hãy đợi đấyX(

14. zeroacn23

zeroacn23 Youtube Master Race

tran da cup
    zeroacn23 2- 2 ximang

15. chán đời!!!

chán đời!!! Legend of Zelda

Có cái giải đá mà cũng cải nhau.
    Tạo ra cái giải này đá là quá tốt rồi.

16. zolack

zolack Donkey Kong

zolack-Duylinh:2-5(dù còn lag::(,nhưng vẫn đá vì đỡ hơn trận hôm wa với phukhanh:D)

17. acm_no1

acm_no1

có thể chờ bản pes09 với sự cải thiện đáng kể về vấn đề đá online thì lúc đó chắc chắn cộng đồng PES onl sẽ có các pro tham gia :D, giờ thì máy móc còn đắt, mạng thì lởm, bóng này hỗ trợ onl kém =(( --> ngại tham gia.
    @451: ko cần phải nói với "kẻ đó" nữa làm gì đâu =)), có nói cũng chả hiểu :)), phải có sóng điện não của anh Duy chạy qua mới ok :>

18. uNs| YuGi

uNs| YuGi Legend of Zelda

Stop cãi nhau nhé , ko có việc gì phải tranh luận rằng dân chơi PES offline và dân chơi PES online ai đá hay hơn ai . ok ? Tớ cũng có vài lần đá pes online , qua VPN với cả wippien , đã từng đá với thukurt ,manobike , nhamduong ... (nói chung là khá nhiều người ) và kết quả thì cũng thắng nhiều ^^ . Có thể do đá online , máy kém , đường truyền đểu ... ko thể hiện được hết khả năng chẳng hạn ,mặc dù đá chưa tốt , nhưng chúng ta phải mừng vì PES đá được online , cộng đồng pt tốt , tối nào cũng có vài chục người trên MIRC tổ chức tour còn gì . Giải ELS sắp tới dự định cũng có PES (đá online ), thay vì cãi nhau , mọi người chứng minh qua giải đi ^^:D

19. pesbarcahcm

pesbarcahcm Youtube Master Race

Nhờ Mask cập nhật dùm hôm nay nhe. thanks . hihi. Được 6 điểm vào vòng trong rồi.

20. hdnghia

hdnghia Youtube Master Race

10h54 6/8/08 : phangiadat chua xuat hien !!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.