Thế giới hoàn mỹ free à, hãy xem lại đi!

Thảo luận trong 'Thế Giới Hoàn Mỹ' bắt đầu bởi KnightFightNight, 15/5/07.

1. 75487587548

75487587548 Mr & Ms Pac-Man

hem em chỉ là cựu mod bên đó thôi :D
    hồi đầu die nhiều quá nản nghỉ luôn :p

2. tobewithyou

tobewithyou Youtube Master Race

Bạn chỉ cho mình cách bạn train lên 7x mà chỉ tốn có 100k đc ko vậy. Riêng chuyện kiếm tiền để bạn học skill khi mua máu và mana trong shop đã là vấn đề lớn rồi. Còn bạn nói kiếm nguyên liệu để chế đồ cấp 8 thì đúng là bái phục bạn, ko bít bạn bỏ bao nhiêu thời gian kể kiếm nguyên liệu, bao nhiêu tiền để mua nguyên liệu vậy. Thời gian để bạn lên đc 7x là bao lâu :(

3. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

100k thì ngoài 2 cái Luân và Nhẫn giá 15-20M , 100k này mua đc tất cả các đồ 7x đấy ( ko phải tất cả mà 1 trong tất cả ) Giá đồ HK 7x hiện nay giảm giá nhanh chóng rùi , chỉ còn 2-4M 1 cái thui , cái nón HK 76 mà mình bán 1m5 mà ko ai mua nữa ... Chùy 79 giá 3m5 cũng ko ai mua , xem sét lại giá của ng` ta rùi hãy vào bảo người ta mua đc hay ko ???

4. zcervantesz

zcervantesz Mr & Ms Pac-Man

fee gì mà fee có ai hâm bỏ tiền ra cho người khác chơi ko?
    bực mình dec làm ăn lề mề quá mãi vẫn chưa cho nạp knb .
    tui ko có thời gian cầy trâu để kiếm item .mà tui thấy trò nào chả vậy .vltk thì nạp để lấy h chơi,au thi nạp lấy poi mua item,gunbo,cuulong,shaiya....cái nào cũng vậy hết.kể cả cái sv nậu như sv l2vh cũng bầy ra đủ chò để kiếm tiền.Sv nước ngoài thì doteto để mua item mà có phải rẻ đâu.Tui từng chơi l2 doteto cái bow+25 là khoảng 100usd .Tính ra đổi ra vn thì khoảng 1tr6 chơi tghm cứ phải gọi là tẹt heheheh.
    Nói chung là nghĩ kĩ hẵng phát biểu ko người ta cười đấy

5. Edge(VN)

Edge(VN) Dragon Quest

_Hôm bữa môi giới giùm thằng bạn mua cái nhẫn Lâm Vân 80k này :| .... ! TGHM không như những game online thịnh hành hiện giờ ... nếu không dùng phù thì việc đi train hay đi động là chuyện rất khó (vì khó lòng mà bơm máu/mana bình) ....

_Chơi game free có hàng tá cách để chơi ... nếu bạn không có đủ điều kiện thì hãy chọn cho mình cách chơi phù hợp nhất ... không có điều kiện sao mà so sánh với những người khác khi mà họ có điều kiện hơn ta ... ?

6. chichxongshoc92

chichxongshoc92 Youtube Master Race

do thằng DEC ra bản mới muộn quá mấy ông max ko có việc nên đi săn đồ nên đồ HK mới rớt giá thảm hại vậy chứ . Ngày xưa có 2 3 món HK trên người đã oai như cóc rồi

7. 0oMaiTramo0

0oMaiTramo0 The Warrior of Light

đồ HK 5x, 6x sợ còn đắt hơn đồ HK 7x ấy chứ =))
    thằng jack tìm cái quần pháp HK 69 đỏ hết con mắt :|
    trong khi đồ HK 7x thì nhan nhản ngoài đường

8. Yugond

Yugond Mr & Ms Pac-Man

LOLz,mình nạp vào 200knb nè,nhưng sau khi bán 1 số thứ kiếm đc thì đã rút ra 900k vnd,có thể gọi là chơi free đc chưa?Còn chuyện chơi free thì tất nhiên làm sao lên lv nhanh = người bỏ tiền ra mua knb đc,bạn nghĩ là chơi free mà = người bỏ tiền ra chơi thì gọi là công bằng???Bảo DEC tham nhưng nghĩ lại đi,vừa muốn free vừa muốn lv nhanh vừa muốn đồ khủng,khi không đc như ý thì la làng ,ai mới là người tham lam đây?Cái gì cũng có giá của nó cả.Kể cả có game free 100% đi nữa(World of Dreamer) thì cũng có thằng sẵn sàng bỏ tiền ra để cưỡi lên đầu những thằng chơi free mà thôi,gì chả mua đc.
    Đừng có vì cái tên TG Hoàn Mỹ mà bắt bẻ nó phải hoàn mỹ,nó cũng chỉ như các game khác thôi,chẳng nhẽ Cửu Long Tranh Bá chỉ dành cho 9 thằng khủng nhất thôi sao,những thằng ko thuộc hàng Cửu Long thì nghỉ ah?Con Đương Tơ Lụa thì có thấy Tơ với Lụa nào đâu,toàn máu với cát thôi à lolz

9. luan1105

luan1105 Youtube Master Race

:)) nếu òn mún free thì đóa , h còn nạp dc KNB nửa đâu
    h ng` ta còn mún nạp KNB với cái já gắp 2,3 lần bình thường ấy
    h đâu cần tốn tiền nửa đâu :))
    nó ko nạp time là mừng lmắ òi ở đóa mà nói là tham lam
    nó có bắt ông nạp KNb đâu nhểy?
    ông tự nạp ấ chứ
    lolz

10. Trl_lng

Trl_lng Mario & Luigi

Có tiền mua tiên cũng được , trò TGHM là thế đó :))

11. Yugond

Yugond Mr & Ms Pac-Man

lolz,có trò nào có tiền ko mua đc ko?

12. draco_malfoy

draco_malfoy Youtube Master Race

Chắc chắn là ko rùi ... Nhưng chúng ta ko phản kháng việc thu tiền khi Quang Minh DEC đã sẵn sàng cho chúng ta thấy một thế giới thật sự hoàn mỹ . Các bạn có bao h thấy 1 game mà khi vừa ra p/bản thử nghiệm đã hăm he thu phí ko ??? GM thì ... tệ còn hơn con :cow: :chicken: :pig: :monkey: , chơi thì cà dzựt >< ... Nếu tui ở bên TQ , đc chơi TGHM bên TQ thì chắc hẳn ko chỉ riêng tui mà tất cả mọi ng` đều có thể sẵn lòng bỏ tiền ra nạp ... Quang Minh DEC giống như cái trứng :chicken: chưa nở mà còn đòi cho ăn thóc >< ( ko có miệng sao ăn =)) ) ...

13. SốConRệp

SốConRệp Donkey Kong

Thằng nào lập cái topic này là biết thíu iot , FREE ở đây là nhà phát hành game cho gamer chơi miễn phí ko phải đóng tiền theo giờ chơi nhưng đồng thời cũng cung cấp 1 số dich vụ đi kèm theo game , gamer thích thì dùng ko thích thì thôi , thấy nó bóc lột thì qua game khác mà chơi ở đó mà cằn nhằn

14. gunzu1806

gunzu1806 Youtube Master Race

Bây giờ thế là thường thôi :D :D :D :D :D

15. nutac9419

nutac9419 Mr & Ms Pac-Man

iem vừa mới tập tành chơi game nghe các pác noái sao muh ..... nãn wua' ,dù ji` thì mỗi người một ý kiến .... muh sao game nì khó chơi wo' nv nhìu đến nỗi hoa mắt >"< (<--- iem siu ga` >"< )

16. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

bán item(đồ thời trang,phù) thì tui không nói,cái đó ok,chỉ ghét nhất 1 cái là bán material thôi,cứ tưởng là L2J chứ..y chang server lậu vậy

17. Virus game

Virus game Youtube Master Race

Chơi game thi ai kô muốn hơn thua, nhưng để hơn thua trong TGHM thì tốn tiền quá. Lúc đầu mới chơi thì tui hớn hở lắm vì khả năng tương tác cao trong không gian của game, cái gì cũng đẹp ( chỉ có cỏ trong TGHM là xấu à) nhưng cái gì có tiền cũng có làm tui nản và đã không còn chơi nữa dù rất tiết nuối. phải chi TGHM tính tiền theo giờ chơi thì có lẽ còntốt hơn:-s

18. marioyt

marioyt Youtube Master Race

Thực chất mình chơi theo cả hai cách, 1 cách là nạp kim nguyên bảo chơi như thường, một cách là chơi ko có sự hỗ trợ của KNB thì mình thấy đề chơi được, nhưng có kim nguyen bảo nhanh hơn, vậy thui...
    Cả hai acc đều đã 6x.. và kỹ năng nghề đều lên 5 cả, mỗi ngày chơi 3 tiếng buổi tối, hôm nào chán luyện thì bay đi tìm nguyên liệu, cũng vui... Mình nghĩ quan trọng là do người chơi thôi

19. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

20. ts_killer

ts_killer Mr & Ms Pac-Man

minh` không chơi game này nhưng nghe các bạn kể mình cũng bức xúc lắm ............. chẵng lẽ chơi game là để tranh cướp nhau à ... theo tôi .. chơi game là để giải trí ... mọi ng` phải dc bình đẳng như nhau không dc có quan niệm nha` giàu bát nạt nhà nghèo ..... con` cái vụ mua bán = VND tốt nhất la` không nên vượt quá giới hạn .... thíc thi` lam` hẳn 1 loat các item = + lv luôn đi cho nhanh cần gi` phải bày đặt bán item khác ... thíc nữa thi` giao bán luôn chức admind đi ....