The Godfather

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Diamond, 19/3/06.

1. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

Cho tui hỏi chút, game này có hỗ trợ card onboard ko vậy, ở nhà mới bán cái card rời tạm xài onboard. thanks truớc.

2. thuyvu

thuyvu Mr & Ms Pac-Man

Hướng dẫn tớ cách đặt bom với, tớ vào các nhà có ký hiệu của gia đình mình gây chiến, sau khi bắn nhau với tụi nó thì đặt bom như thế nào vậy? Còn vấn đề nâng cấp súng tớ đã tìm đến nơi có ký hiệu khẩu súng và 03 sao vàng, sau khi nói chuyện với một thằng thấy có xuất hiện khẩu súng, tuy nhiên nó vẫn không cho sử dụng. Phải làm như thế nào đây?

3. sankar_vol

sankar_vol Youtube Master Race

xin loi may pac' tui co' 1 cau hoi hoi ko lien wan den godfather la` co' ai bit' lam` sao thang gamecopyworld no' nen 2gb con` 1,4mb ko vay.Neu bit xin chi giu`m.Cam on

4. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

Á..............chán quá sao mình dô xe rồi ra hổng được :cry: tức quá. Ai biết chỉ mình với.Mà sao trên báo pcworldvn nó để có 4 CD à, hay là có crack mới. Bác nào biết chỉ em với nha.Thanks trước.

5. DMH

DMH Mr & Ms Pac-Man

để đặt bom trước tiên phải có bom :D , khi vào nhà 1 gia đình nào đó thì
    thường có 2 khu nhà, bạn phải tìm đến đúng nơi thì mới đặt bom được, 1. trong cái két của 1 phòng nào đó, 2. dưới tầng hầm.
    sau khi hiện lên khẩu súng thì ấn nút buy, mà có thể bạn không đủ tiền để mua nó
    ko phải là nén, cái file 1,4 mb là mini-image, những file full image bình thường cũng lớn lắm bằng dung lượng cái cd
    lỗi này là do dùng crack, bạn download cái mini-image trên gamecopyworld về mà dùng, link down thì có ở mấy trang trước

6. khoa_10919xd

khoa_10919xd T.E.T.Я.I.S

cho tui hoi sao khi cai xong (ban dvd) chep crack ma khi vao game man hinh no cu toi thui vay

7. chickenrun

chickenrun Donkey Kong

help , em instal ra rồi , crack rồi , vào chơi ngon lành , nhưng vào oto rồi là ở trong luôn , sau đó khi quit ra vào lại thì treo luôn , chỉ còn biết alt ctrl del để ra thôi , help

8. NGUOITHUBA009

NGUOITHUBA009 T.E.T.Я.I.S

chickenrun dùng DVD đấy , tui cũng bị thế nữa , cả 2 đều giống nhau , hãy hướng dẫn cho chúng tôi cách cài đặt với

9. NGUOITHUBA009

NGUOITHUBA009 T.E.T.Я.I.S

ặc , đang Mày Mò , Trong đĩa , Trong Thư Mục Crack Có Deamon Và File Image Rồi , File Image Quả Là Có 1,4mb . Em Instal Game , Sau đó Cài Deamon , Sau đó Click Vào Cái Image đó , Trong đó Mình Chỉ đường Dẫn đến Chỗ Nào , Chỗ Này Chỉ Rõ Cho Em Với . Sau đó Mount Image Và Vào Chơi Luôn A` ?

10. DMH

DMH Mr & Ms Pac-Man

sau khi cài daemon tools, restart lại máy, ở góc phải màn hình có biểu tượng daemon ấn chuột phải vào đó, chọn ổ đĩa rồi Mount Image, cái file image thì có thể copy vào ổ cứng, sau khi mount image thì chơi được luôn.
    P/S : đang định làm hướng dẫn, không biết có ai giúp đỡ không :hug: , tôi đã hoàn thành 100% mission và cũng sắp hoàn thành game rồi. Mong có người giúp đỡ

11. asakura2008

asakura2008 Legend of Zelda

tui cũng bị như pác trên có, có ai bít cách khắc phục giúp tui với
    cảd tui là mx4000

12. khoa_10919xd

khoa_10919xd T.E.T.Я.I.S

cac pro oi cho minh hoi lam the nao de biet duoc nhiem vu cua minh vay
    khi moi vao game doan dau thi co hien dau x mau xanh la noi minh can lam nhiem vu nhung ve sau ko hien nua ai biet chi toi voi

13. sb_tuyet

sb_tuyet Mario & Luigi

game này phần cấu hình đã nói rõ là kô hỗ trợ dòng card mx mà , mấy bác kô dọc rõ mua về tất nhhieen là không chơi được rồi, ai giúp được đây

14. squall

squall Starcraft Rank 2nd

tình hình là tôi cho thằng bạn mượn cái đĩa God rồi giờ down Image rồi nhưng đã Crack ai có file GodFather.exe nguyên gốc thì gửi lên cho tôi cái nhá ty ty

15. recca2005

recca2005 Mario & Luigi

Các bác ơi trò game này chơi đc trên card radeon 7000 ko vậy chấp nhận cho hơi giật 1 tý còn nếu ko em sẽ dùng cái máy khác mạnh hơn chơi vậy em xin chờ tin các bác cảm ơn :)

16. loppipoon

loppipoon Youtube Master Race

các bác ơi nhỏ Frankie là gì vậy?
    Mình có làm gì dc nó ko vậy?

17. recca2005

recca2005 Mario & Luigi

sao ko có bác nào trả lời em vậy à mà sao em cài vô máy có cấu hình dư giả mà sao nó ko cho vô vậy bác có bác nào chỉ em cách cài trò god father trên đĩa mua về ko vậy em xin cảm ơn trước :P ^:)^

18. megamanxxx

megamanxxx Mr & Ms Pac-Man

chào mấy anh, em đã làm theo hướng dẫn là cài game,mount omage, nhưng mà vào chơi vẫn kô được
    ai giúp em với

19. recca2005

recca2005 Mario & Luigi

ủa cái trò này còn có mount image nữa hả vậy sao trong đĩa của mình ko có chắc do lỗi này quá có bác nào có image ko up load lên đi để cho anh em cùng down về chơi mò bàn luận

20. dian

dian Dragon Quest Lão Làng GVN

bác nao phá đảo trò này rồi hướng dẫn anh em choi chút coi. he he ...