The.Last.Remnant-RELOADED

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi nguyenhoanh, 18/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

mịa,cứ mỗi lần chơi được chừng hơn 1 tiếng là bị đứng hình rồi màn hình nhảy qua mấy cái quí đãn gì đâu ko hà(mấy file đồ họa vũ khí áo quần đồ vật trong game)-hên thì hai ba phút sau tự hết ko thì treo máy lun-bực thật X(

2. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

lười đọc wiki, cho hỏi lun cái Q Fate One là làm ở đâu thế :D

3. DarkHelm

DarkHelm Youtube Master Race

anh em nào cho mình hỏi chút về Component tí! A e nào tìm được nguyên liệu nâng cấp của Longsword vả Tuck chưa? chỉ mình với!::)

4. Diablon

Diablon Mega Man

Tớ cũng bị lỗi này đấy . Nhưng tớ đã khắc phục được rồi . Bạn dùng 8600gt phải kô . Hãy up driver lên bản mới nhất là 186.47 là hết đó bạn ạ . Lỗi này là do driver bị lỗi

5. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Grind stats dc là grind với quái kha khá thì lên cả 6-8 chars lun.Cái con Skull đó yếu xìu thì sao mà lên nỗi chứ em.

cái bài giải thích đã nói ở những trang trc rồi,sơ sơ là: BR tăng là do đánh nhìu quái vừa trở lên và nhiều link một lúc (chậm thì đánh quái vừa,còn nhanh thì đáh quái mạnh và mỗi lần làm quest sẽ tăng lên 1 bậc).

Việc lên hay ko lên là random đừng có tránh né làm gì cả vì nếu nhân vật trong union ko lên thì nhom ở party sẽ lên thay nhưng nó ko hiển thị.Điển hình như khi anh vừa chơi tới Numor Mine thì nhóm union đều 800-1000HP còn đám ở party cũng ~500Hp cả rồi (lun cà stats cũng lên).
    cho nó xài herb nhìu lên....
    trong game có một tá vũ khí có chiêu đặc biệt đấy~~~
    Althum.

6. darkwolf

darkwolf Dragon Quest

cái map sa mac có bản đồ hôk các bác !?
    chạy lon ton từ sáng đến h` như thằng hâm trong đấy mà chả thấy con boss đâu -.-"

7. babyrock88

babyrock88 C O N T R A Lão Làng GVN

8. freshboy2009

freshboy2009 Dragon Quest

Đánh tới base 3 roài hic , con boss chơi khôn quá , đánh nó tới máu đỏ rùi no tặng cho 1 phát galaxy ngủm 5 union lun hic ::(

9. vuongtoa

vuongtoa T.E.T.Я.I.S

có ai có cheat trò nay cho mình với :((
    p/s : cho hỏi cái ông tóc vàng mặt đồ đỏ là ai vậy :hug:

10. babyrock88

babyrock88 C O N T R A Lão Làng GVN

sặc chơi game ko nhiên lại lên đây hỏi cheat ::(

còn muốn biết thằng kia là ai thì đọc phụ đề là biết mà cần gì phải hỏi chả lẽ cậu tắt sub đi à :o

11. thientaidien

thientaidien Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi, mấy cái item tăng máu dùng như thế nào , trong trận thì đâu có xài được , hết trận thì nó tự phục hồi máu . Còn mấy cái skill của thằng rush xài được mấy chiêu còn mấy cái có thấy nó hiện ra đâu mà xài.

12. vuongtoa

vuongtoa T.E.T.Я.I.S

hình như vậy :(.Về phần cheat thì tớ xin để đi qua cái hang,nó cho có 2 con àh qua hok nổi :((.Ai có cheat hay gì mà làm cho Mấy Union tăng HP & dAme thì send em với :(

13. vaan0011

vaan0011

Chán trả lời mấy câu hỏi này rồi,ai rảnh trả lời đi 8-}.
    Nhận q ở Althum,vào pub ở Althum nói chuyện với bà già rồi ra quảng trường gặp Emmy nhận q là nó tự chuyển đến Aveclyff làm quest thôi,cái quest này ko khó ở chỗ đánh mà khó ở chỗ phải tìm đúng dc cái thang máy để dẫn đến chỗ bọn quái :)),nhất là nếu ko tìm thấy bản đồ thì mò hơi mệt

14. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

xie xie, xie xie :)) mà continue cái save end game ko để nguyên lv + BR đc ah` ...

15. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

nghe bảo trong đây có mấy bác end game rồi ko trả lời dc câu trên cho TomyG à?

@thientaidien: random skill open.

16. shinichikudo5791

shinichikudo5791 Mr & Ms Pac-Man

Mình mới chơi tới BR 10,còn gà nên có vài điều muốn hỏi các bro,làm thế nào để xài dc chiêu omnislash (cần 30 Ap)tại sao giữa trận đánh mặc dù mình có gần 50 AP vẫn ko chơi dc chieu này,nhưng trong trận đánh con ếch trong hang Gamslin mình chơi dc chiêu này 1 lần.Còn 1 điều nữa là làm sao biến mấy cái capture thành nguyên liệu dc(nếu như ko chọn split captured khi kết thúc trận đánh).

17. vaan0011

vaan0011

Chọn Plit capture là nó thành nguyên liệu rồi còn gì :|.
    Còn skill đó là Omnistrike ko phải Omnislash(lộn qua Cloud ah =))),chiêu Unique chỉ xài dc random hoặc vài trường hợp nhất định,ko phải cứ đủ AP là xài dc

18. victorhugo

victorhugo Dante, the strongest Demon Slayer Lão Làng GVN

moa, đang chơi đến phần đánh bọn Conqueder's Army (chỗ có 1 thằng đô con với một đứa con gái đó), quân nó đông vãi mà bên mình có 3 Union với 1 union Guest yếu xìu nữa, đánh mãi mà ko đuợc, thằng đô kia nó ra 1 skill là teo luôn 1 union bên mình rồi, có bác nào có kinh nghiệm qua chỗ đấy chỉ với.... Mà hiện giờ mình max là 12 đứa thì nên lập 4 Union 3 ngừơi hay là 3 Union 4 người ????

19. vaan0011

vaan0011

4 Union 3 ng` flank tiện hơn,với lại thằng đó toàn xài skill AoE thì union cậu càng đông càng dễ chết :)),mà ai chơi đến đoạn nào khó quá ko thắng nổi thì thay vì đi hỏi thì đi cày thêm cho mạnh hơn ko phải khỏe hơn ah 8-}

20. xp_virus

xp_virus

cấu hình thế thì chơi ngon được ko nhỉ :D

pentum D 3GHz
    Geforce 8500GT 512MB
    RAM 2GB kingMAX bus 800

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.