The lord of beast ! Bản mới này ra sao đây..

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi KTrang3000, 12/10/13.

1. LethalRedArmy

LethalRedArmy Mario & Luigi

Số nhọ nhỉ.
    Đợi mấy bữa nữa mình tìm cách up lại bản 1 CD cho. Laptop hỏng pin nên không vác ra quán được. Chauw kể quán quen mạng nhanh lại đóng cửa.

Lu Xun Adv thích bài này.
  2. henry88

henry88 Youtube Master Race

Sao mình chơi lại 5 6 lần đều end ko qua được 2 map ẩn ?_?
    Mà sao bác train ở đâu mà lên 6x hết thế , trước mình chơi clear all map lên tới đây cao lắm là lvl 50 .

3. KTrang3000

KTrang3000 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

mình chơi trước giờ 52 lv là cùng, chẳng cheat hay farm gì cả, cứ thế triển mà vẫn qua map bt. map ẩn thì chưa thấy thoai..hehe

4. henry88

henry88 Youtube Master Race

Map nào cũng giết sạch ko chừa con nào , làm gì có mob liên tục mà farm ...

5. Sunoflife

Sunoflife Mayor of SimCity

Cơ bản là đừng giết mấy con có healing liền, để tụi nó hồi máu mình đánh tiếp. Lên max lvl không khó.

6. Parrot

Parrot Mr & Ms Pac-Man

Trích bài của bạn bountyhunter

Trò này không có cheat code cũng như không thể dùng Artmoney để cheat vì vậy cần phải dựa vào lỗi của trò chơi để gian lận. Cách làm đại loại như sau:

- Sửa tên thư mục ComAni thành ComAni1 hay bất cứ cái gì bạn thích

**** GIẢI THÍCH ****
    Thư mục này chứa dữ liệu điều khiển lúc 2 nhan vật đánh nhau trong màn hình đối kháng. Đổi tên thư mục này nhằm làm đối phương không đánh được ta, nhưng đồng thời ta cũng không thể đánh đối phương do thư mục dữ liệu đã bị thay đổi, nhưng ta có 1 lợi thế là điểm EXP cứ tăng lên hoài vì vậy mà Level cũng tăng theo). Có thể linh hoạt theo dõi lỗi hiện ra trên màn hình mà dời chỗ những tập tin cần thiết ra chỗ khác, lúc đó ta có thể tấn công đối phương mà đốp phương chỉ biết đứng ngó mà thôi…

- Sửa tên thư mục EasyAni thành EasyAni1 hay bất cứ cái gì đó bạn thích

**** GIẢI THÍCH ****
    Thư mục này chứa dữ liệu những Animation đơn giản (chứ không phải lúc nhảy vô màn hình đánh), ví dụ như lúc bơm máu hay thực hiện phép thuật thuộc tính. Nếu thay đổi tên của thư mục này thì địch và ta không thể thực hiện được các chiêu nói trên… Và nếu vận dụng linh hoạt thì cũng sẽ thu được kết quả như mong muốn.

Ưu điểm: do trò chơi này tương đối nhẹ nên việc thoát ra và vào trò chơi tương đối nhanh nên việc cheat diễn ra thuận lợi hơn.
    Khuyết điểm: lúc lỗi hiện ra ta rất khó mà thấy được màn hình vì chữ hiện ra rất nhiều, muốn xóa bớt đi thì vào mục nhường lượt.

Vậy tha hồ mà cheat nhé . Trò này cài win 10 e ko chạy đc , trước đây phải cài trên máy ảo mà , cơ mà vẫn kết , mình cứ đi xem thử có tin gì mới ko mới cài lại