"The Monkey King" Chân Tử Đan đóng vai Tôn Ngộ Không trong phim 3D

Thảo luận trong 'Phim ảnh' bắt đầu bởi thanlong43, 20/5/10.

1. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

ok coi như nãy giờ cũng có người nói đúng ý mình, mình công nhận bạn đúng!!! mấy thánh đừng xồn xồn lên nữa nhé
    mình dừng ở đây, k war nhak các bạn, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng, cho mình hỏi lại là khi nào phim chiếu vậy , nghe bảo 30/1 mà sao trên web tàu bảo 7/2 là sao ạ

Chỉnh sửa cuối: 4/1/14
  2. overgamer

overgamer Donkey Kong

nhìn kỹ lại thấy hóa trang ai cũng đẹp, duy nhất nhân vật chính lông dài và mượt như con chó nhật :)

3. shag

shag Dragon Quest GameOver

thế chú mày thấy đẹp thì kệ mả bố nhà chú chứ liên quan gì mà vào đây ăng ẳng mấy câu ngu học này ở comment đầu rồi cười như thằng lên cơn dại chuẩn bị đi cắn con người vậy :2cool_sad:.
    Người ta thấy sắp bị cắn thì mới quăng gạch cho chú mày cong đuôi mà chạy, chứ bình thường ai dây vào làm gì =D

4. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

- - - Updated - - -

bạn làm ơn , có bik j gọi là lịch sự k, cái văn minh văn hóa tối thiểu bạn ơi, mình k nhắc lại nữa

- - - Updated - - -

=)), sặc nước vì comment của cậu =)), nhìn ng ta vậy mà bảo chó nhật =)), cái đợt xem trailer của cái phim địch nhân kiệt 3d đấy các bác ạ, cái khúc con rồng trong trailer em cũng trộm nghĩ chắc là bom xịt rồi, sao xấu thế, đến khi ra rạp xem 3d mới thấy cái trailer nó lừa tình mình :(, mà em mong thằng natra quá, k bik nó dư lào nhỉ, thjk natra hơn con khỉ ^^

5. shag

shag Dragon Quest GameOver

Anh chỉ Văn minh lịch sự với những con người bình thường biết suy nghĩ là đồng loại của anh, hoặc mấy con bò biết thân phận mà nghe lời dạy dỗ rồi vẫy đuôi mắt ướt mà tạ ơn. Còn thể loại bò lợn của tàu khựa ăn nhiều cám tăng trọng nên được đột biến gene mới biết nói tiếng người, đã dám tập tọe lên mạng cho người ta thấy sự ngu học thấp kém của mình như chú thì chỉ có sh*t nhét vào mồm với gạch vào đầu cho tỉnh ra thôi.:4cool_doubt:

6. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

gozzilla 3d khi nào chiếu vậy mọi ng nhỉ??? em cũng hóng phim này lắm, trc kia thằng nhật nó có làm nhưng xem củ chuối như siu nhưn gao nên lại thôi

7. iceteazz

iceteazz Liu Kang, Champion of Earthrealm

_ Trailer ảo phết các bác nhỉ, oánh nhau bùm bùm, lại còn cái thiên cung hình con rùa, nhìn như sci-fi mẽo =)) ( tại ở miệng nó, nhìn lại liên tưởng đến space battleship trong starwars )

8. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

góp ý với bạn chủ topic xíu nha, bạn nên để cái trailer ở page đầu tiên nhé bạn

9. wubim

wubim Cơ trưởng U60 Lão Làng GVN

hy vọng đánh nhau đừng quá lạm dụng bắn tia xanh đỏ (dù là phim thần tiên), coi mấy phim tàu đánh nhau kiểu đó nhàm quá rồi
    btw, mình nhìn con khỉ mãi sao ko thấy giống anh Đơn gì hết, có ai thấy vậy ko :))

10. Changcheng

Changcheng C O N T R A GameOver

đúng rồi hóa trang xong mất cái nét mặt luôn mà nhìn chú khỉ này có vẻ hiền

11. rainie2012

rainie2012 T.E.T.Я.I.S

mà công nhận nhìn k ra anh đơn chút nào, soi kĩ r cũng k có nét j của ổng hết @@, em nói mong các bác đừng chém là em thấy tôn ngộ không hóa trang xong thì em thấy ai cũng như ai, k ai đẹp hơn ai hết

12. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Coi xong phán sau .

:4cool_doubt:

13. KytoSai

KytoSai Fire in the hole!

Coi trailer thì thấy vài điểm sau

1/ Con khỉ đánh đấm khá chất
    2/ Đồ họa nhiều cảnh ảo quá, nhìn vẫn giả giả , nhựa thế nào đấy, mà phim này lại sử dụng kỹ xảo nhiều chỗ nên nhìn gượng mắt quá
    3/ Sử dụng nhiều màu sắc quá, lung linh như phim con nít nhưng chắc do thế giới thần thoại nên nó phải thế
    4/ Đánh nhau có sử dụng kungfu nhưng tung chưởng cũng quá màu mè , mình thì thích sử dụng kungfu đánh lực hơn là cứ đứng mỗi đứa 1 bên tung chưởng đọ sức mạnh =,= . Nếu có chưởng thì hiệu ứng màu bớt lung tung hoặc sử dụng hiệu ứng nước kiểu như phim anh hùng xạ điêu 2002 hay thiên long bát bộ gì đấy.
    5/ Không biết khi gặp phật tổ sẽ như thế nào đây :-?

14. gin-1994

gin-1994 Baldur's Gate Lão Làng GVN

vẫn chưa công bố ngày chiếu ở VN nhỉ :2cool_sad:
    ko biết giải quyết vụ phật tổ ra sao...... chứ cuối phim mà lại bị núi đè với giúp đường tăng đi lấy kinh nguyệt thì quá mainstream !:5cool_sweat:

15. KytoSai

KytoSai Fire in the hole!

Nếu giải thích vụ nerf tôn ngộ không tốt như truyện Đại Thánh Vương thì hay :D . Nếu chưa đọc thì bạn kiếm bộ đó đọc thử đi hay phết.

Có lịch chiếu rồi đó bạn 31/1 bắt đầu chiếu ở galaxy, sang tết vào lại SG chắc đi coi ^^ . Ghiền tôn ngộ không từ nhỏ

Trailer bên galaxy post có 1 đoạn TNK lúc mới vào nghề nè

[video=youtube;kHc1wON7C5Q]https://www.youtube.com/watch?v=kHc1wON7C5Q#t=32[/video]

Chỉnh sửa cuối: 5/1/14
  16. bazzani

bazzani Fire in the hole!

bộ đại thánh vương đọc hay và thấy thật
    TNK bị nhiều con "hành" suýt mất mạng

cơ mà thực tế thằng Nhị Lang cũng mạnh ngang ngữa TNK hã mấy bác?

17. nhangheo182

nhangheo182 Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

phim ''đấu phép'' thì phải kỹ xảo nhiều vào,càng ''chưởng'' nhiều càng tốt
    ta hóng phim này và sẽ ra rạp

18. mashimuro

mashimuro Keep calm and Tracer on Lão Làng GVN

Nếu nhớ không lầm thì anh Nhị Lang hơn anh Hiệp Sĩ Bóng Đêm 1 phép, 73 phép :6cool_smile:

19. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

2 thằng đều có thất thập nhị huyền công , đánh cân nhau , theo trong Phong thần phán thì , 2 thằng này đối thủ truyền kiếp , đánh nhau nhưng ko hạ đc nhau :4cool_doubt:

20. >Zapme<

>Zapme< Dragon Quest

So về phép thì hơn 1 phép hóa thành con rồng , lực thi thua a khỉ 1 bậc vẫn dưới trướng anh khỉ thôi trong ĐTV thì a khỉ khi có tim là bá nhất Như Lai k áp chế nổi quả tim của anh ấy kia mà ..............