The Sims 2: Bon Voyage

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Jiang_Boyue, 4/6/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. soinon007

soinon007 Zenio

Sim nhiều bản nâng cấp quá (sơ sơ 5 6 cái), mà mình lại ko có $ mua thật là mệt mỏi.

2. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

không có $ mua thì bạn down đi down = torrent ko tốn $ nhưng tốn thời gian thôi.

3. Pirate N

Pirate N Youtube Master Race

Mình mua 2 đĩa BV về cài thì 1 đĩa có file nén, 1 đĩa có file để install mà ko có hướng dẫn gì cả! Ko bít cài lèm seo.
    Install đến 3 lần mà chưa xong!! ko hỉu gì cả!!! Có ai giúp mình với!

4. Kenta

Kenta C O N T R A

Mỗi vùng sẽ có 1 cách chào khác nhau. Cách chào ở Tropical paradise sẽ khác với Far East và cũng khác với Mountain town.
    Theo bạn mô tả thì đĩa có file install là CD1, cái kia là CD2. Cho cái CD1 vào chạy setup, điền CD vào, chọn nơi cài đặt rồi chờ nó cài đặt game vào máy. Khi nó yêu cầu bỏ CD2 thì bỏ tiếp CD2 vào rồi cài đặt. Xong rồi thì chép crack .exe trong CD1 vào thư mục The Sims 2 Bon Voyage/TS Bin.

5. Pirate N

@KenTa: tớ đã cài Sim nhiều rồi mà chưa thấy cái nào như thế này!!
    Đầu tiên tớ cho đĩa 1 vào chạy setup rồi lúc chạy hết nó hiện ra như thế này:[​IMG]
    Nó đòi cái part2 mà tớ chỉ thấy part 1 thôi, ko thấy part 2 đâu cả!! Hay là đĩa của tớ thiếu?? Mà tất cả các đĩa tớ mua từ trước tới giờ ở hàng đó ko có vấn đề gì, chất lượng cũng tốt.... hix.... ko hiểu sao nữa!!

6. Pirate N

Tớ cho tiếp đĩa 2 vào thì nó chạy tiếp, đang chạy dở chừng thấy nó dừng lại, vào ổ cài đặt crack rồi vẫn ko chơi được. Nó hiện ra thế này: [​IMG]
    Ko bít là lỗi gì nữa!!

7. vinhgman99

Lúc bạn chạy cái đó tắc hết chương trình đi, năng máy no hay bị lỗi đó lắm, hoặc chắc an copy 2 cái đĩa vô rồi cài .

8. vinhgman99

Cho mình hỏi vùng tiwki gì đó với lại vùng three lake có gì đặc biệt bí ẩn không, ai chơi rồi chỉ cho mình đi .

9. Sunoflife

Sunoflife Mayor of SimCity

Thì 1 nơi có Ninja, 1 nơi có bigfoot, nghe trên báo nó nói thế. Chưa thử nữa

10. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Twiikii học hu-la, tắm biển :'>. Takemizu có thể học Legend of Dragon, gặp Ninja. Three Lake thì có Big Foot ... thích nhất là Takemizu 8-}

11. Pirate N

Cho tớ hỏi: Sau khi cài xong thì biểu tượng của sim BV có xuất hiện ở mục "Add or Remove program" ko vậy? Tớ nghĩ là nếu cài được thì nó phải xuất hiện trong đó để nếu muốn gỡ thì vô đó gỡ! Các biểu tượng sìm & bản mở rộng khác của tớ đều xuất hiện trong đó! Đằng này chả thấy mặt mũi nó đâu. Tớ vào Family Fun chơi mà chẳng thấy dấu hiệu gì của cái BV này, click vào phone ko thấy có gì khác thường cả. Hic, rốt cục là nó đã được cài vào chưa vậy?

12. kinado

kinado The Warrior of Light

Twiikii ngoài học hula và tắm biển còn có thể đến bản đồ ẩn để học voo-doo. Học cái này có thể make friend nhanh cực. :)

Hôm trước sis lười tạo sim nên chơi đại 1 con sim sẵn có. Ai ngờ gặp ngay con bé tính lãng mạn, tối ngày cứ đòi woohoo :(( mà sis đào đâu ra 5, 7 người cho nó woohoo chứ. Cuối cùng lỡ dại để nó có ... mang và save game.
    Quyết định của sis là mới 1 tên về ở cùng, đợi nó sinh em bé xong sẽ cho tên đó move cùng đứa bé để rảnh nợ mà ... đi du lịch tiếp #>:).
    Nhưng trời phụ lòng người.. Con sim đó lại sinh đôi mà lại là 1 baby boy và 1 baby girl mới ác. Sis thấy thích wa1 nên giữ lại chăm sóc hết. Thành ra giờ chẳng có time mà đi du lịch gì cả, toàn ở nhà chăm con. :((..

13. vinhgman99

Vậy Three Lakes bản đồ ẩn có gì không bạn .

14. Kujiro

Kujiro Youtube Master Race

Three Lakes bản đồ bí ẩn dẫn đến bigfoot ấy.

15. Kenta

Kenta C O N T R A

@Pirate N: theo hình bạn post thì các bước bạn vừa làm là extrac các file của CD Bon Voyage lên ổ cứng của bạn. Folder chứa bản Bon Voyage đó là CD của BV đó. BẠn vô đó chạy autorun rồi tiến hành cài đặt như bình thường, sau đó thì chép crack. Cài xong thì xóa cái Folder CD đi.

16. bimchippy

bimchippy Youtube Master Race

làm sao để đến bản đồ ẩn vậy các bạn? Bim dắt con sims đi hết các nơi vẫn ko thấy bản đồ ẩn để gặp bigfoot :((

17. Two

Two T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

muốn đến đc lot ẩn thì bạn phải đào đc bản đồ ,cách đào thì cứ click vào bãi đất bất kì chọn lệnh "dig for treasure".

18. Pirate N

Ai có cdkey của bản này ko cho tớ với!
    Tớ ko tìm thấy cái cdkey đâu cả! Hix....
    Nếu ko thì đã cài xong rùi.

19. Tử Anh Thảo

Tử Anh Thảo C O N T R A

giống em nà ::(
    Ava mới của ss đẹp ghê ::)

20. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Khiếp :| Con Sim của Kin kinh thế :| Ko biết ngoài đời Kin thế nào ;))
    Tất cả file downloads của anh mất hết rồi ::( Để chờ down lại đủ mới chơi tiếp :D
    @TAT: Thế ava mới của anh thế nào ;;)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.