The Sims 2 cheat

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi crew, 14/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

có ai giúp tôi ko .... tôi xài bản gốc bấm ctrl + shift + c ko được.. nó ko hiện lên window ...

2. tidusmaster

tidusmaster Mario & Luigi

Nếu bác xài bản gốc thì tại sao không bấm được chứ?Thấy vậy mà tui là hên nhất mua bộ disc 5 đĩa cài vô chơi phà phà vậy mà vẫn không bị gì hết từ xây nhà đến chỉnh cheat tất cả đều okie

3. microlab123

microlab123 Legend of Zelda

Đấy là do đĩa có vấn đề rồi , muốn giải quyết vấn đề này chỉ có cách là đi đổi đĩa khác rồi cài lại :D

4. Mixman

Mixman Donkey Kong Lão Làng GVN

BÁc hãy mượn của ai đó bàn phím cỏn tốt xem sao tui nghĩ bàn phím của bác có thể đã bị chập , bác có thể kiểm tra bằng cách vào Control Panel ---> Keyboard thử kiểm tra , tuy nhiên hình như cái này không kiểm tra được nút Ctrl thì phải .

5. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

hey tôi nghĩ ko phải tại keyboard ... lúc bấm ctrl + shift + c thì có cần pause game lại ko ? vì dụ bấm voà chổ xây dựng rồi bấm nút bật window phải ko "?

6. chairman_84

chairman_84 Youtube Master Race

Tôi đã cài lại windows và cài lại sim kết quả là đã bật được hộp cheat code một cách ngon lành...chắc chắn các bạn đã cài một software nào đó có xung đột với trò này...chứ không phải lỗi gì cả...các bạn hãy thử xem :)

7. jenny_copper

jenny_copper Youtube Master Race

Sao ky` dzay? 19-9 o TPHCM co ban ru`i ma`, minh choi ok lam, mac du toi 5 dia lan, nhung hong thay truc trac gi` trong wa trinh choi ca~.

8. crazyangel

crazyangel Youtube Master Race

trời ơi mấy bạn ơi sao nhấn CTRL + Shift + C không có ra gì hết vậy.Đang nói về cheat Sim2 đó :o ::(

9. crew

crew The Warrior of Light

Ấn CTRL + Shift + C thì nó sẽ hiện ra 1 cái bảng trắng nhỏ ở phía trên cùng của màn hình, chỗ đấy để nhập cheat vào

10. microlab123

microlab123 Legend of Zelda

Có phải là cái bảng màu trắng dài hết màn hình ở trên cùng không ? Tại sao lần trước tui gõ được mà bây giờ lại không gõ được nữa vậy . Why ? Hichic ...:cry: :cry: :cry:

11. Joe Dalton

Joe Dalton Mr & Ms Pac-Man

cheat chán lém,trò gì tui chơi cheat đều chỉ chơi được 1 ngày là chán lun :P, chắc các pác ko phải cư dân Sims chính gốc hả :P

12. Joe Dalton

Joe Dalton Mr & Ms Pac-Man

chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ

Nhưng tui cũng có cách chơi hay lém, gọi là cheat cũng được. Đầu tiên cho nó vẽ tranh, cứ vẽ cho đến khi creative lên đến max thì aspiral của nó coi như là unlimited :hug:

chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP chống trừ MP

13. skymaster

skymaster The Warrior of Light

cho sky hỏi là ở tp hcm sky mua sims 4 cd về
    chép xong xuôi chjép crack rồi , còn cái patch thì chạy không dc là sao ??
    vậy phải làm sao mới xây nhà dc ? chả lẻ phải dùng cách tạo đĩa ảo ?<==sky không hỉu rõ lắm

14. crazyangel

Các bác ơi nhấn Ctrl + Shift + C mà nó chẳng hiện ra hộp box nào để đánh cheat cả.Làm sao đây?Có ai biết làm cách nào o? Chỉ dùm em út với.Thành thật cám ơn!

15. crazyangel

vào phần hướng dẫn chép crack bằng daemontools gì ở trong box trước ấy bạn sky gì ơi

16. hoangtukhocnhe1983

hoangtukhocnhe1983 Donkey Kong

có bác nào rảnh post lại đầy đủ cheat của Sim 2 đi, viết công dụng bằng tiếng việt luôn nha , tui thấy BOX cheat mà k thấy đề cập đến cheat nhiều , tranh luậ về cheatbox nhiều hơn , hihi , tui cần cheat gấp lắm nên có gì bác nào rảnh thì post hoàn chỉnh lại phần cheat dùm nha , tui cám ơn trước ha , chúc các bác chơi vui vẻ

17. minhdao

minhdao Mr & Ms Pac-Man

đúng vậy
    cheat tiếng Việt dễ hiểu hơn nhiều
    Mà có cheat nào làm tăng mood của Sims không, tui thử cái move_objects on nhưng không như sims 1, xoá được con sims nhưng là xoá luôn khỏi family, và làm cách nào tăng skill nhanh nữa, các bạn giúp nhé??

18. gai_viet

gai_viet Youtube Master Race

gõ lệnh "motherlode" sin 1 lần được 50K :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.