The Sims 2 Nightlife

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi crew, 4/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. voighe

voighe Mr & Ms Pac-Man

Ah Sim 2 nightlife ra chưa hả các anh chị em ở Vũng Tàu o bít có chưa nữa hichic:(
    Chỉ cho em mấy mã lun nha hihi:D
    theo các anh chị thì PC hạn chế là bao nhiu?
    máy em sợ là chịu o nỉu :(
    seo các anh co' avatar đẹp rứa!
    mong các anh chị giải đáp :D

2. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

+Sim 2 NL chưa rõ ngày phát hành ,nhưng nội trong 3 tháng là 7 8 và 9 sẽ ra mà thui
    +Có lẽ cấu hình cũng ko cao lắm đâu ,nhưng tốt nhất là mua 1 con pú tơ xịn xịn zậy ,mí câu hỏi kia wa mục hỏi đáp nha bạn ^_^
    To all:Mấy bạn nè ,nếu khi có NL rồi thì cái Uni trong máy mình có cần bỏ đi ko?hay cứ để zậy mà chơi 2 cái ,tại nhỏ em mình thích Uni lắm ,mà mình thì ko đủ tiền mua hai cái computer >_<
    Cầu mong có ma cà rồng chơi cho zui :D :D

3. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

hic, chưa ra thì sao ai biết được mấy chuyện đó.
    Cấu hình thì chắc cũng như vậy, ít nhất là RAM 256 nhưng rất tệ, 512 mới là thứ "tạm được". A, chuẩn bị 1 khoảng 1 Gb trống cho TS2 NL là vừa ...
    chuyện file image của U có thể thay thế bằng NL thì ko rõ nhưng chắc được, như TS2 gốc rồi thay bằng TS2 U vậy thôi ... cách install vẫn rắc rối thì sau này sẽ khổ dài dài

4. Black Mckenzie

Oh my ..... Bây giờ lại có thêm 4 hình mới nhất của NL nữa nè ,ghé gamespot coi đi mấy bạn ,mình post lên 2 tấm đẹp nhất thui nè :
    1.Chơi bu- linh^^

2.........

5. Kenta

Kenta C O N T R A

6. Black Mckenzie

Loa loa ,bớ bà con ,bớ chư vị ,EA game đã định ngày phát hành cho THE SIMS 2 NIGHTLIFE rồi ,đó là ngày 13 tháng 9 năm nay ...loa loa :p

7. pr_happy

pr_happy Mr & Ms Pac-Man

cuối cùng cũng gấn có rùi...hichic...chắc fải tốn tiền mua thêm Ram wá!!!!nghèo vì SIM yêu dấu...hihihi ::( :wink:

8. Black Mckenzie

--->Ngày 13 /9 :)) Cũng gần tới rùi ,chỉ lo nếu game này ra mà hấp dẫn wá thì sợ mình bỏ bê học hành mà thui ^^:))

9. Kenta

Kenta C O N T R A

Chắc không đến nỗi vậy đâu. Nhớ năm trước chẳng phải The sims 2 cũng ra vào thời điểm này đấy thôi. Hồi đó nhiệt của sims 2 còn nóng hơn NL ấy chứ.

10. Black Mckenzie

--->Hiếu chỉ thắc mắc là cái zụ ma cà rồng ko nghe nói đến nữa thui ^^Nếu như ko có cái này thì chắc game cũng tương tự cái Uni và bản gốc TS2 thôi !

11. Yuna-FFX

Yuna-FFX T.E.T.Я.I.S

Mới chơi S2 thui mà nhà tui máy nó giật kinh, nhất là lúc save xong, ổ đĩa kô còn 1 tí nào để chép thêm file vô. Ẹ, bản Ex.3 này chắc kô còn gamer nào đủa can đảm chép vô (kinh nghiệm nguyên seria S1)

12. Black Mckenzie

---->Mấy bạn nhơ ghé qua Gamespot để biết thêm thông tin về game này !Mình đã lên rất nhìu web mà thông tin về ma cà rồng vẫn ko thấy :-(

13. Black Mckenzie

--->Cũng có thể là vầy ,nhưng cũng còn tuỳ cấu hình từng máy chứ !Nếu mình có 1 con computer thật xịn thì bảo đảm game...vèo vèo như bay :))Có lẽ cái Nl này ko nặng lắm đâu ^^

14. Mixman

Mixman Donkey Kong Lão Làng GVN

Nếu thế thì quá tốt còn gì chơi thế mơi hay chứ ai lại tự nhiên bỏ ba cái con ma cà rồng vào lạt hết chủ đề . Tại Hiếu kông biết đó thôi ba cái vụ ma cà rồng bị các fan trên thế giới trên các diển đàn lên tiếng phản đối dữ lắm nên bác EA đang suy xét xem có nên có ma cà rồng không , Riêng tôi thì chả thích ba cái vụ ma đó chút nào chỉ hy vọng bản này có thể mua xe hơi là tốt rồi cứ nghĩ mãi nhà giàu nhất vùng thế mà cứ đi TAXI mãi buồn cười thật

15. Black Mckenzie

--->Ủa có zdụ này nữa sao ,vậy mà hiếu ko biết gì hết+_+!Sao mấy fan đó lại phản đối vụ ma cà rồng nhỉ ???Đúng là có hơi lạc đề nhưng dù sao cũng làm cho game thêm phong phú mà +__+ ,nếu ko nó cũng ko thêm phần mới mẻ cho bản mở rộng này !Night Life có nghĩa là cuộc sống về đêm mà ^^

16. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Sắp hết hè rồi mà Sim-NL vẫn yên hơi lặng tiếng chẳng bít khi nào mới ra nữa=>mong Game có thêm phần nuôi Pets:D

17. Black Mckenzie

--->Lonely ko xem rõ rồi ,ngày phát hành hiếu đã nói rồi mà ,lật lại trang 13 coai thử đi nhe ,mà ko có zụ nuôi pets đâu :D

18. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

ủa?Sorry nha.Tại ko có coi mấy trang trước mà 13/9 thì cũng hơi lâu đó.ko bít cái máy 512 Ram đương nổi với cái NL này ko>_<

19. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Ờ, thì chờ đến hết hè và nhập học và ngày thì EA nó release TS2-NL cho bà con bõ tức chơi ... chắc nó định theo dõi coi việc học của anh em chúng ta quan trọng hay là TS2-NL wan trọng đa ...
    Tàn nhẫn ... bắt người ta phải lập lại trang 13 à .. :o
    Đâu có lâu .. 35 ngày chứ nhiêu ..

20. Black Mckenzie

--->Có lỗi ......có lỗi :p
    Choài ạ ,chỉ còn hơn một tháng nữa là ra rùi mà ^^Mình chỉ sợ nó ko đến Viet nam ngay thui ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.