The Sims 2 Nightlife

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi crew, 4/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

hix, cái đó thì khỏi lo vì VN nhạy cảm với mấy Game TS lắm. Nhớ lúc phát hành TS2 thì có ngay, cả TS2 U cũng vậy chỉ có điều là có được Game là 1 chuyện và số lượng người chơi ko được vì cách install quái dị thì mới là vấn đề =)). xem xem lần này tiếp tục có bao nhiêu người than vãn trên Box về cách cài :D

2. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

---->Mình cũng chán lắm ,có game thì mừng đấy ,nhưng cài đặt khổ biết bao !Thà chờ game ra trên console còn hơn :p

3. Kenta

Kenta C O N T R A

4. Black Mckenzie

Wow ...trông mấy cái hình đó cool và quyến rũ thật ,nhìn mà cứ thèm chảy....amilaza :p luôn ,13/9 ơi ,tới nhanh ^^

5. luky89

luky89 C O N T R A

Hic ......... hic TS2 NL ra ko bít chơi được ko nhỉ ::( hình ảnh nhìn mê ly chắc chắn rằng game đòi hỏi cấu hình cũng khác nặng (tuy đã bít cấu hình của nó nhưng chưa chắc gì 1 PC bò lếch như PC mình chạy nổi :(( )

6. pr_happy

pr_happy Mr & Ms Pac-Man

ừh! nhìn mê ly thật nhg sợ pc wá àh...cài đặt sìm kg còn muốn chít rùi...tui cài đặt UNi chơi mà còn chưa được nữa nè(mua đĩa lâu rùi..).fức tạp wá àh, mong rằng NL dễ thở hơn 1 chút. cũng gần đến ngày fát hành rùi..^___^

7. Black Mckenzie

--->Hình đẹp thì đẹp thiệt đoá ,nhưng cái zụ cài đặt cho Night Life còn phải đắn đo đây ,hy vọng là ko mạnh lắm ^^

8. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Hix!Sắp ra rồi=>Sắp đi học=>Chả có thời gian chơi nữa roài
    Cái HDD 80 GB đầy hết trơn hổng bít nên xoá trò nào đây:D

9. Black Mckenzie

--->Mình mún hỏi mấy bạn lại một lần cuối cho chắc chắn :Có ma cà rồng hay ko ????Có người bảo có người lại ko ,mình chẳng rõ nữa !

10. Maron

Maron Mr & Ms Pac-Man

Theo mình nghĩ thì chắc là ... không có đâu ! Mà mình cũng không chắc nha , thôi , tốt nhất là đợi có game chơi rùi bít :P :) Maron nhìn mấy tấm hình mà...chảy nước miếng luôn ! =P~

11. Black Mckenzie

--->Mình nôn nóng wá ,không còn lâu nữa đâu các bạn ơn ,còn 24 ngày nữa hà ,13/9 đoá ,cùng nhau hướng tới ngày này nhe ^^Mình chỉ sợ dzụ cài đặt thui ^^

12. Bé Mèo

Bé Mèo Youtube Master Race

úi úi , xướng wé ùi , dzậy là có Sim mới để chơi , nhưng mà liệu máy nhà mình chạy nổi hôn ta?

13. Lucia

Lucia Youtube Master Race

Mấy you nên cộng thêm chừng 1 tháng nữa thì tốt hơn vì sims Nightlife phát hành ngày 13/9 thì chỉ là bản chưa hoàn chỉnh đâu, giống như sims 2 thôi (đúng ngày 17/9 mình mua về thì chơi đâu xây nhà được đâu) Cho nên, theo mình nghĩ thì chắc khoảng giữa tháng or đầu tháng 10 thỉ mới có the sims Nightlife hoàn chỉnh mà chơi. Vì thế chúng ta phải ... từ từ mà chờ ...... Tạm thời cứ vui với sims University thui.

14. Kenta

Kenta C O N T R A

Theo Kenta nghĩ chắc là có đấy, vì phía dưới hình này trong gamespot có dòng chữ: "Not only can you dress like a vampire, but you can become a vampire if you meet the right sims."
    Mà trong sims sẽ có thêm bà mai mối đấy, bà ta sẽ giúp cho con sim có một Dream date, ngoài ra bà ta còn bán cả Love potion nữa (cài này giúp cho con sim hấp dẫn hơn và như là 1 "cure" for any potential vampirism your sims are infected with.

15. Black Mckenzie

--->Mấy u coi thấy gì lạ ko ,sao cái phòng thay đồ của Nlife giống như trên PSP ,PS2,XBOX....quá zậy ??Nhưng trên hệ máy của mấy cái đó lại ko được sắc sảo về hình ảnh như PC thì fải ^^

16. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Trùi ơi tui sợ khi TS mới ni ra cái máy tui ko kham nổi mới chít chứ máy tui đã chơi giật giật rùi nó mà ra chắc giật hơn nữa chứ chít gòi bac MINHHIEUboy ơi Sang woo là thần tượng của tui đó bác lấy đâu ra máy hình đó vậy chỉ tui dới

17. Black Mckenzie

Các bạn nghe mình nói nè ,đây là những gì mình thu thập được từ bọn bạn bên 4rum ở gamespot :
    1.Có ma cà rồng ;))
    2.Cấu hình ...hơi nhẹ hơn so với Sim 2 !;))
    --->Bạn đừng post như vầy ở đây nhe ,bạn lên google mà search ấy ;))

18. pr_happy

pr_happy Mr & Ms Pac-Man

có ma cà rồng là seo chòi??? nhu vậy kg có giống ở ngoài lắm, mình kg thích có ma quỷ gì hết áh... nhưng cũng ráng đợi thử xem sao..^___^

gần đến rùi đấy, chỉ monh 1 điều là dễ cài đặt thui chứ đừng lộn xộn như Sim 2... :D :D

19. Black Mckenzie

--->Đám bạn mình bão lũ ma cà rồng chỉ xuất hiện sau 12h đêm ,và hay xuất hiện ở khu Downtowwn ,chúng sẽ dụ dỗ bạn làm bạn hoảng sợ ,các mức want giảm xuống....Và điều này xảy ra khi bạn ra khỏi nhà was khuya và về một mình trong tình trạng bad mood ^^!Và nếu con bạn cũng đi đêm giống bạn thì nó có nguy cơ bị mất tích ,và sẽ trở lại sau vài ngày ,nhưng cái tai hại ở chỗ nó trở nên phá phách và có ý định kill người khác !Nghe thì có vẻ ghê nhỉ !Nhưng cái này cũng wa mồm mấy đứa trong 4rum Gamespot ,mình chỉ nói theo những gì mình biết thui ;))Mấy u tin hay ko thì tùy ;))

20. huantuoc

huantuoc Legend of Zelda

Wa sướng thế nhẹ hơn bản TS2 à tuyệt vậy nhưng tui sợ nó lại giống như TS2 phải dùng deamon này nọ mệt lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.