The Sims 2: Open for Business

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Kenta, 21/9/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

mấy ba spam ầm ĩ, kinh quớ .. Ai đã chơi đuoc post thêm vài hình để khoe của đi nào ..

2. kinado

kinado The Warrior of Light

Tidus cũng chơi rồi mà, sao ko chịu post hình lên mà bắt người khác post? :mad: lười quá rồi đó nha. :-p

Kin vẫn chưa chơi được. Ko biết bao giờ mới co đây.. :((

3. kitty_vn

kitty_vn Youtube Master Race

Hà Nội có rồi đấy mọi người ơi, cửa hàng Tuấn Hồng 95 Lý Nam Đế. Chuẩn bị install đây, vừa mới backup lại SIMS để nhỡ có sai sót gì không phải ngồi khóc ròng.

Mong rằng bản mở rộng này sẽ hay. nghe nói là hay nhất trong tất cả các bản mở rộng đã có đó các bạn ạ.

4. TrinhNhanKhuong

TrinhNhanKhuong Legend of Zelda

Bạn nào ở TP HCM thì ra THuy Vy 287/50 Điện Biên Phủ mà mua. Nhưng phải dơn thêm cái chương trình ở Topic bên kia thì mới chạy được.

5. iamglotiss

iamglotiss Mr & Ms Pac-Man

tớ cũng mua đĩa về rồi nhưng ko thể cài được là sao????
    lúc cài gần xong thì nó báo là chưa update,yêu cầu phải có đĩa sims2 cd4,lúc nhét đĩa vào thì ko thể đọc đuợc , nếu cancel thì lập tức bị uninstall toàn bộ,có ai giúp tớ với:((:((:((:((

6. Quicky

Quicky Youtube Master Race

Hay quá, ở Hà Nội có The Sims Open for business rồi hả. Mai ra mua mới được. Mình khoái mấy cái vụ buôn bán này lém. Em xin hỏi các bác luôn, bản Sims này vẫn crack bằng mini-image hả, crack có trong đĩa không hay phải down trên mạng xuống vậy?
    Tiện đây hỏi thêm, các bác bảo trò Sims này chỉ cần Ram 1GB là khỏe nhưng mà qua trải nghiệm em thấy 1GB vẫn chưa trơn lắm. Công nhận, chạy 1GB Ram khác hẳn so với 256MB, load nhanh hơn, save nhanh hơn, thoát nhanh hơn nhưng hình ảnh vẫn chưa được 30fr/s (Mặc dù đã làm theo hướng dẫn tinh chỉnh các thông số khử răng cưa v.v). Chắc phải 2GB mới ngon được. Cố gắng tiết kiệm mua thêm 2 con 512 nữa vậy.
    Mà máy của em đâu đến nỗi nào đâu::hug:
    CPU P4 3.0GHz HT socket 478 >>> hic không có nhiều xiền để lên 775
    Ram 2x512 KingMax bus 433 >>> chả hiểu máy nào chạy được ram bus 433 nhỉ?
    VGA Abatron FX5200, 128MB >>> con này xung hơi yếu, chắc phải thay thôi.
    HDD Seagate 80GB

7. DocAnh

DocAnh Youtube Master Race

Cho mình hỏi chút. Đã bạn nào cài được bản Open for business cùng bản Night Life chưa? Mình cài bản NL trước rồi cài đến bản OFB nhưng khi chơi thì những mục dành cho NL vẫn không dùng được :( Đã mount image cẩn thận cả 2 bản (Mình dùng bản OFB download về vì hôm trước ra hàng mua vẫn chưa có).

8. crew

crew The Warrior of Light

Mình đã cài và đang chơi bt này, chỉ cần mount bản OFB là được thôi, vẫn chơi bt các mục dành cho night life. Bạn thử xem lại xem.
    Nhân tiện có bạn nào rành về mấy vụ business thì chỉ cho mình cái, kinh doanh mấy lần toàn bị lỗ ko.

9. cherry_blossom

cherry_blossom Youtube Master Race

mình cũng bị vậy á, chơi mới một ngày mà cái rank đã xuống -1 rồi. Mình mở một tiệm bán hoa, có tiệm bán hoa thì tốt nhất nên tìm những đứa nào có cái creativy cao cao nó cắm hoa cho mình bán.

10. TrinhNhanKhuong

TrinhNhanKhuong Legend of Zelda

Để kinh doanh không bị lỗ thì bán những món có giá trung bình 200 trở lên, lời mới nhiều, và ban đầu chơi ko nên mướn người làm vì ko đủ tiền trả họ đâu.

11. legendary_dragon

legendary_dragon Ngụy Lão Làng GVN

đang down bản Multilingual , seed lớn mà sao speed chậm quá +_+

12. tttlovely

tttlovely Mr & Ms Pac-Man

Ngoài ở Điện BiênPhu3 ra TPHCM còn chổ nào bán ko? Chỉ đi. Vì tui ko tiện đi qua đó.

13. Kenta

Kenta C O N T R A

Bản này giờ chỗ nào cũng có nên bạn tìm mấy chõ gần nhà là được rồi.
    Kenta muốn hỏi sao có mấy Obj không thấy trong game như cái vòi phun nước (có trong mấy đoạn movies) hay như diều ấy, kiếm hoài mà không thấy đâu hết. Còn con người máy thì làm sao chế tạo đây (con bự chứ không phải đồ chơi đâu).

14. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

còn nói nữa, tại hôm bữa online gặp chat voi kin lâu quá nên ko có thời gian post hinh đó thôi ... đang nghiên cúu tìm hiểu xem thàng này có khấm khá hơn uni ko, nl thì bất ổn rồi ...

15. crew

crew The Warrior of Light

bản down bản này chậm thì vì nó có nhiều ngôn ngữ do đó dung lượng lớn nên chậm cũng đúng thôi, mà hình như bản này chỉ có 1 loại thôi mà

16. girl_arita

girl_arita Youtube Master Race

Cho mình hỏi năng khiếu của con Sim để làm gì vậy?Làm sao có đc những năng khiếu đó.

17. Flame11303

Flame11303 Youtube Master Race

Hihi, mình down mất 2 ngày mới xong cái đĩa này. Lâu quá là lâu. Có ai có c r a c k của nó không vậy? Mình tìm trên mạng rồi nhưng không thấy

18. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Tôi post lên 1 vài tấm hình coi cho đỡ ghiền nà mấy bạn :
    Theo mấy bạn nghĩ đây là nghề gì???

Này hình như nghề này gọi là entertainer đấy, có nghĩa là mấy người làm công việc mặc lớp hóa trang con thú vô mời gọi hay giúp vui đấy.

19. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

Có ai biết ở cần thơ có chỗ nào bán the sims 2 open the business không ở Quạn Ninh Kiều ấy giúp đi tôi xin hậu tạ

20. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Hix!Công nhận chơi vui quá xá>_<.Mướn tụi nhân viên được làm ông chủ sướng thấy mồ.Hiện đang kinh doanh tiệm ăn.Hehehe

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.