The Sims 3 - Island Paradise

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi cogaivohinh, 15/2/13.

1. cupidgod0825

cupidgod0825 Youtube Master Race

Cho hỏi cái Island Survival Pack bonus Pre-Order là bao gồm những gì vậy, có ai biết hông :D, mình mới down đc 1 bản Island Paradise nhưng không rõ có cái pack đó không mà không biết kiểm tra thế nào, cảm ơn anh em nhé.

2. meo_xj

meo_xj Youtube Master Race

Tự nhiên chép xong cái IP roài mà ko có crack, giờ ngồi ngó cái icon mà zô chơi ứ đươc. Ta nói nó ứccccccccccccc :8cool_cry:
    Vậy thì bây giờ cài crack cho bản 1.55.04 thì chơi đc hả bạn? Chỉ dùm mình vs. :soldier_baby19: Mà chép đè là chép thế nào?

3. cupidgod0825

@meo_xj: mình vô game được bth mà, bạn lên trang torrent nào đó down thử cái crack về xem nhé.

4. meo_xj

Trang torrent nào thế bạn? Share giúp mình đc ko?

5. cupidgod0825

Mình inbox cái torrent rồi, của Kickass nhé, có thắc mắc gì thì inbox lại cho mình.

6. meo_xj

URL magnet của utorrent ở đâu v bạn?

7. Little_Girl

Little_Girl Love you to the moon and back ♥ Moderator GameVN Lady Lão Làng GVN

^ Google chưa thu phí, bạn có thể tìm trên google.com bạn nhé ;)

8. vivi_eiko

vivi_eiko Mega Man Lão Làng GVN

Có ai nhận thấy là cái skill Scuba Diving lên rất chậm không :-? Cho con Sim nằm phơi trên biển cả ngày mới lên đc 1 skill _ _"
    Bản này lúc đầu hào hứng với cái trò "nhà thuyền" nhưng rồi đến khi chơi mới thấy nó cũng ... chả có gì ... lại còn buồn, nhà cửa được có 2 đứa, cứ lênh đênh trên biển mãi cũng cô quạnh =(( đc mỗi cái vừa đánh nhà ra biển là gặp ngay 1 em người cá trông không khác gì em Ariel của Disney :x tóc đỏ dài, đuôi xanh nhạt :)) cơ mà cả ngày cũng chưa thấy merman nào :))
    Trông vào cái resort nữa vậy ... mãi mà không tìm đc cái uncharted island nào T^T

- - - Updated - - -

Có ai nhận thấy là cái skill Scuba Diving lên rất chậm không :-? Cho con Sim nằm phơi trên biển cả ngày mới lên đc 1 skill _ _"
    Bản này lúc đầu hào hứng với cái trò "nhà thuyền" nhưng rồi đến khi chơi mới thấy nó cũng ... chả có gì ... lại còn buồn, nhà cửa được có 2 đứa, cứ lênh đênh trên biển mãi cũng cô quạnh =(( đc mỗi cái vừa đánh nhà ra biển là gặp ngay 1 em người cá trông không khác gì em Ariel của Disney :x tóc đỏ dài, đuôi xanh nhạt :)) cơ mà cả ngày cũng chưa thấy merman nào :))
    Trông vào cái resort nữa vậy ... mãi mà không tìm đc cái uncharted island nào T^T

9. ericos

ericos Zsukala Moderator

:3cool_nosebleed: ta thấy con người cá của papie rồi, xấu muốn chết đi hà

10. marisa220690

marisa220690 Space Marine Doomguy

Xét ra là xinh so với mấy con cơ bản trong sim rồi ấy chứ. Còn muốn nó lung linh thì cheat nó. Cơ mà kiểu này thì muốn quay cảnh dưới biển cũng khó, cứ xuống nước là có sẵn hành động là Diving rồi, làm sao mà xài được pose với animation dưới đó. :8cool_amazed:

11. ericos

ericos Zsukala Moderator

Tức là không thể quay phim là clip gì được ráo... lãng phí quá

12. marisa220690

marisa220690 Space Marine Doomguy

Đợi 1 thời gian sau để coi dân tình có mod gì không. :3cool_nosebleed: