[The Sims 3]Thảo luận và giải đáp các thắc mắc

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Tehmango, 27/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quangkhung

quangkhung Mario & Luigi

Mình cũng vậy,lúc mới tạo world hoặc mở file save của world cực kì chậm,có khi còn cảm thấy như bị đứng game

2. tungbdien

tungbdien Youtube Master Race

3. noalana1

noalana1 C O N T R A

cái img bạn down đúng phiên bản ko ? theo như nó ghi thì là bạn chưa crack dc , down lại cái img khác rồi mount lại = daemon thử xem

4. colbyiam

colbyiam Youtube Master Race

cho mình hỏi trong the sims 3 late night, cho sim mình the music career đến lúc perform concert sao không được đồng nào nhỉ, trong bản gốc đc nhiều lắm cơ mà

5. tungbdien

nhưng mình tưởng mini crack là dùng chung cho các phiên bản(kể cả update nữa).Còn crack thì mới theo verson chứ?Mình đã thử down cái mini crack # rồi mà vẫn bị như vậy.Bạn giúp mình với

6. minhxxl85

minhxxl85 Guest

PLS help mình với :((

Do lúc trước dùng cách crack chép đè file nên lên đến bảng Late Night thì bản Sim 3 của mình error tùm lum hết . Thế là mình quyết định remove hết, cài mới lại, dùng crack mini image . Mình cài Sim 3 bản gốc , World Adventure , High End Stuff thì xuất hiện vấn đề : Sim3 và WE mount mini image để play bình thường, nhưng đến HELS thì ko dc

Nó báo lỗi thế này đây :((

Mình thử down ở các trang khác, nhưng vẫn vậy . Tình trạng cũng tương tự đối với Ambitions và Late Night

Mình xem trong folder mini image của HELS, Ambitions, Late night thì thấy có đến 2 folder MDS và VC4

, nhưng mình ko bít cách sử dụng 2 folder này . Mọi người giúp mình với :((

7. quangkhung

quangkhung Mario & Luigi

8. minhxxl85

minhxxl85 Guest

Ko ai giúp mình sao :(( ? Bác nào giúp mình đi , 2 ngày ko được chơi Sim rồi :((

9. Tehmango

Tehmango .:♫♥

Do mod hay bug game
    Bạn down Daemon tool bản mới này sẽ mount đc http://filehippo.com/download_daemon_tools/

10. minhxxl85

minhxxl85 Guest

@themango2806 : oài , hóa ra là do cái Daemon Tool :( . Thx bác nhìu, mình đã mount dc :D

11. nguyenkimhang

nguyenkimhang Youtube Master Race

1.em chơi WA, con sim của em đi Ai Cập, về đến home thấy trong household có đến 2 sim y chang là sao hả mọi người? 2 đứa này cùng tên, nói chuyện, làm mọi thứ như thường nhưng 1 con không có lifetime wish. tình trạng này lặp lại liên tiếp, em đã kick out 1 đứa ra thì lần sau đi Ai Cập vê vẫn bị như vậy???
    2. trước giờ em chơi sims (có WA) bình thường, tự dưng từ 1 tuần này mở file ts3.exe ko dc, em ko bik tại sao nữa (tình trạng máy: cắt internet, avira premium + idm vừa hết hạn khoảng 2 tuần trước)

12. cloud3591

cloud3591 Dragon Quest

Trong TS3LN làm thế nào để biểu diễn Gig được vậy >"< Mình cho nó làm nghê Band, cả Band full Skill mà chả có cái Gig nào gọi - toàn phải đi kiếm Tips để sống qua ngày :-S Có ai biết cách làm thế nào để đc mời đi Gig ko? giới thiệu chi tiết cho mình với :((

13. kahoang_00

kahoang_00 Mr & Ms Pac-Man

Cai xong the sim 3 nhưng khi play thì lại hiện bản này

Cả nhà giúp em với !! Phai làm thế nào đây
    Mình cũng coppy crack giống như TS2 nhưng vẫn ko xài được

Coppy crack đó vào nhưng nó vẫn hiện lên thông báo đó .

Chỉnh sửa cuối: 1/12/10
  14. minhxxl85

minhxxl85 Guest

Nhìn hình thì mình thấy bản Sim 3 của bạn đã update lên ver mới nhất, 1.18, nên có lẽ crack của bạn dùng đã cũ, ko sử dụng được cho bản này
    Mình nghĩ bạn nên dùng cách crack bằng mini image, như vậy sẽ an toàn hơn và chắc chắn thành công . Mình cũng vừa cài lại toàn bộ sim 3 và EXP vào hôm qua và dùng cách này, rất ok .
    Have fun !

15. JamesWOL

JamesWOL Mr & Ms Pac-Man GameOver

ai có thể chỉ cho mình cách lấy lại các file .sim3pack đã cài vào game rồi không, cài xong mình xóa đi rồi bây giờ muốn lấy lại không biết phải làm thế nào?
    :(

16. kahoang_00

Mình làm được rồi ^^ tks bạn nhé

Chỉnh sửa cuối: 2/12/10
  17. tungbdien

mình xài cái mini crack của AM mà.Nhưng mình o hỉu sao nó vẫn hiện lên lỗi đó.

18. noalana1

noalana1 C O N T R A

thôi vậy giờ bạn chuột phải vào biểu tượng tia sét góc dưới bên phải màn hình chọn virtual cd-dvd rom => set number of devices ... rồi chọn 4 .
    xong bạn down thêm img của bản world adventure về mount cùng lúc với img của bản amb luôn

19. kahoang_00

[/COLOR]Em cài bản TS3 WA thành công rùi nhưng sao vào game lại bị thoát ra woai , ko chơi đươc :(( bị sao thế ạ ?

---------- Post added at 17:41 ---------- Previous post was at 17:37 ----------

Cài TS3 Wa xong !!! Vào game hiện lên cái này , nhấp vào thì bi văng ra ngoài hix la sao hở các bạn :(

20. quangkhung

quangkhung Mario & Luigi

Không hiểu do card VGA vẫn chưa đủ hay sao mà mình thấy con sims của mình răng cưa trong phần create a sims mặc dù đã max sims detail,VGA HD5670

Chỉnh sửa cuối: 2/12/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.