THE WEST - WORLD 3 - THE ARMIES TOWN ( phần n + 1 )

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi Tidus_Lee, 29/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

Lavu xây chứ ko phải kid đâu. còn 1 tiếng nữa kid mới xây xong

2. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

term of Negociation của 2 town nằm trang 19, mọi ng đọc đi nha, cái này lee cũng post trong town forum rồi, tụi mình có 1 tuần để quyết định, trong tuần này ko ai dc đi dánh đối phương ::), ... mọi ng cứ đọc rùi nói lee.

3. redvirus

redvirus Mega Man

cái Negociation thì cũng đc , nhưng chỉ ko hiểu sao Lee lại xin vào UTW :| ....

btw .. ko chơi nên thắc mắc thế thôi :'>

4. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

lúc đầu cũng tính ko xin vào, nhưng vào UTW sẽ có nhìu lợi cho anh em, vì ta có thể xin vào town lớn nhất để mua đồ trang bị cho mình, ... nhìu lợi nên lee chỉ nghĩ tới lợi ích chung cho town ^^

5. redvirus

redvirus Mega Man

đúng thiệt là vào UTW thì mọi ng sẽ có đồ ngon xài , nhưng mình phải tuân theo rule của nó , ko đc tự do như trc , ko biết mọi ng sao , chứ tui ghét nhất là phải tuân theo rule của ng #
    btw , hình như Lee lần này quyết định hơi vội vã ^^ ... vấn đề này thì nên tham khảo ý kiến của mọi ng trc khi quyết định ^^

6. sorceress2410

sorceress2410 The Warrior of Light

Mọi người cũng thấy hỏa lực của San Diego không phải tầm thường đâu . Town mình vũ khí dỏm sẽ bất lợi lắm . Tạm thời vào UTW để tăng cường sức mạnh cho town mình trước đã . Shopping xong xuôi hết mạnh lên rồi mình có thể ra khỏi UTW cũng chưa muộn đâu . Town mình vẫn là của mình mà .
    Chà đi shopping 1 vòng các town nó tốn bộn tiền à nha .

7. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

=)). Xem ra vụ này thắng lớn. Cái term toàn lợi cho mình, nó cũng ko đòi hỏi gì =))

8. sorceress2410

Cái term này để thương lượng đàm phán giữa 2 bên nên chỉ iu cầu không gây hấn trong thời gian này thôi . Quan trọng là cái term để vào UTW kìa .

Town mình dueler không phải íu , chỉ cần được tăng cường thêm vũ khí mạnh + đồ đạc hỗ trợ tốt nữa thì ... ^^

Cứ nhớ lại lúc chuyển từ cây rusty shot gun dỏm sang cây muzzeloader trung bình bên world 2 thấy hạnh phúc gì đâu . Có hỏa lực mạnh hơn highest hit + max damage tăng vèo vèo ^^

9. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

Lee Cũng đã Thông Báo Cho Anh Em Là Sẽ Viết Thư Cho Nó, Vả Lại đây Là Thơi điểm Có Thể Thương Lượng Vì Nó Cũng đã Thấy Hỏa Lực Cộng Thêm Sức Mạnh Của Anh Em Ta, Nếu Bỏ Qua Cơ Hội Này Thì Cuộc Chiến Có Thể Kéo Dài Thêm Vả Gây Ra Bất Lợi Cho Cả 2 Bên.

Vào Utw Thì Lee Thấy Cũng đâu Có Gì Bất Lợi, Chỉ Có War Thì Chúng Ta Tham Chiến Chung, Còn Bt Thì Town Ai Thì Người đó Lo, Giờ Tăng Cường Hỏa Lực Với đồ đạc Cho Anh Em Ta Cũng Tốt Mà.

Uh. Town Mình Dã Có 1 Ng Shooting Trong Top 10, Arche Thi Top 50, Lee Top 70, Cũng Ko Phải íu ^^, Mấy Ng Khác Duel Cũng Dc Mà. Nên Giờ Chủ Yếu Trang Bi Vũ Khí Sẽ ổn, Nếu Mai Mốt Xin Ra Cũng Chắc Không Thành Vấn đề, Wan Trọng Trước Mắt Là Giải Quyết ân Oán 2 Bên ^^

Nhưng Chắc Gì Mình Dc Vào Utw đâu Mà Red Sợ :))

10. redvirus

redvirus Mega Man

hehe , tại tui chỉ thích tự do ko ràng buộc theo rule nên góp ý xíu ... chứ tui cũng đâu có bên W3 .. vào nhiều chuyện tí thôi :)), còn lại tùy mọi ng quyết định :D , bên W2 dạo này thấy yên bình quá :P

11. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

Thì Lee Cũng Giải Thík Tại Sao Lee Lại Gấp Vậy í Mà, Chứ đâu Có Nói Gì đâu, Red Cũng Chỉ Mún Tốt Cho Town Thôi Mà ^^
    Mọi Người Bàn Kỹ Nha, Có Thể Tối Nay Hoặc Ngày Mai Lee Sẽ Ký Kết Hiệp ước đóa :d

12. Leonhart_Squall

Leonhart_Squall The Warrior of Light

hớ hớ hớ =))
    đánh con người ta bầm dập, chết gần như sạch sẽ (còn vài em ko duel đc) rồi lại viết thư xin đình chiến nữa chứ =))

ko sao đâu, town mình mình quản lý, tụi nó làm gì đc mình :D

theo mình nghĩ, điều kiện có thể chấp nhận đc là:
    _ nếu cần, sẽ đánh nhau cùng nó
    _ có thể out town, join town tùy ý

cái này tớ nghĩ đặc biệt ko: tớ sợ nó muốn thâu tóm mình, nên có thể đòi người của nó làm thị trưởng, lúc đó thì chắc chắn là ko :D nói chung, khi thương thuyết, ai cũng muốn có lợi, tớ chỉ tính đc 1 số tình huống có thể xảy ra thôi, hy vọng là ko trúng :D

13. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

Okie, Vậy Lee Sẽ Thêm Vào điều Khoản đi Shopping Giống Bên W2 Và Yêu Cầu Rõ Là Chỉ Shopping Thôi. Và Chúng Ta Dĩ Nhiên Sẽ Theo Hiệp ước Liên Minh Thì Sẽ Giúp Nhau Trong War, Cái Này Là Bắt Buộc Khi Liên Minh Với Nhau, ^^

Ai Cho Nó Làm Thị Trưởng, Lee đây Cũng Chỉ Là Councilor, Thì Ai Cho Nó Làm Thị Trưởng =))

Thèng Cornel Lại Qua, đã Pm Cho Nó, Ai Bị Nó đánh Thì Báo Cáo Lên đây Nha, Lee Pm Cho Thằng Dragon Nói Nó

14. Leonhart_Squall

qua thì lại war... =))

thấy town mình giống như dân làng gauls chống lại đế chế roma hùng mạnh quá ;))
    đương nhiên kẻ chiến thắng là gauls :> :devil:

15. kid2110

Mua con mustang rồi :x chuẩn bị mua cái vòng :))

16. sorceress2410

BOOOM! You lose 280 health points.

Tự nhiên thấy mất 280 HP tưởng tên nào duel chứ . Ai dè là do làm job Transport Ammunition .
    HP có 430 tự nhiên đi mất 280 HP thấy ghê T_T
    Về hotel ngủ cho chắc ăn .

17. Leonhart_Squall

thế là muội mất hơn 10hp rồi nhé ;))

cái job đó nguy hiểm hơi bị cao, nhìn cũng sợ T_T

18. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

Lần Trước Lee Cũng Mất Tầm 200 Hp :))

Hum Wa Làm Exploration, Bị Rắn Cắn T__t Mất 160 Hp T___t

đừng Dánh Lại, Lee Có Gì Pm Cho Thằng Dragon Nói Nó, Chắc Thèng Cornel Nó Giận Lém Nên Khi Vừa Duel Lại Dc đã Chạy Qua đây :))

19. kid2110

nó mà giận cái gì . chính nó gây ra war mà dám giết cả founder mrkid. Cái thằng này thật là liều mạng quá đi mà :p

20. sorceress2410

Đang xui à nha . HP còn có 150 à nha . Nó mà óanh muội là muội đỡ không nổi T_T
    Đang cầm 65$ lận à . Chạy về ngủ lẹ lẹ nào .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.