The Witcher - Thợ săn quái thú và người đẹp- ESRB M, pegi.com 18+

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Keitaro, 26/9/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DevVn

DevVn The Warrior of Light

Cấu hình máy cậu thế là thừa đủ chạy rồi. Vấn đề chắc là ở hệ điều hành hoặc là bản game cậu cài đặt có lỗi thôi.

2. ROMEO_MUST_DIE

ROMEO_MUST_DIE Youtube Master Race

tui vừa cài lại win, vừa ra hàng đĩa đổi đĩa DVD khác về cài vẫn ko ăn thua. potay thật. có ai bị như tui không nhỉ? xin chỉ tui cách khắc phục với!

3. minh_thang_pham

minh_thang_pham The Warrior of Light

Bạn hãy thử lên http://gamecopyworld.com/ xem down cái crack khác về xem , vì cùng ` đĩa nhưng ở 1 hàng có thể là hỏng hàng loạt file crack hoặc file exe
    khi chơi chú ý phiên bản nhé

4. ROMEO_MUST_DIE

hi, thanks bạn nhé! minh lên địa chỉ ban cho và đã sửa được lỗi rồi, chuẩn bị khám phá game thôi! :D

5. darkwolf

darkwolf Dragon Quest

ông cài game version mấy !? dùng crack hay demon !?

6. ROMEO_MUST_DIE

tui dùng v1.1a, chỉ cần tải bản sửa lỗi về là chạy ngon lành. tuy nhiên vẫn có nhiều lúc đang chơi bị bật ra ngoài.

7. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Dùng win gì mà bật ra ngoài ? Witcher chơi trên Vista kén lắm hay out

8. minh_thang_pham

minh_thang_pham The Warrior of Light

hiện giờ đã có lên patch 1.2a , chắc là cải thiện đc khá nhiều lỗi
    Việc bị văng ra khi choi , bạn thử hạ cấu hình xuống nếu máy tính hơi yếu , ngoài ra tắt hết các chương trình nền đi để chạy cho nhanh

9. darkwolf

darkwolf Dragon Quest

tớ down về đã là 1.1a ,lên gamecopyworld down crack+fix Russ về thì click về chả hiện j` lên cả.Xóa hết cài lại rùi update lên 1.2a,down crack+fix về thì http://gamevn.com/showthread.php?t=361640&page=48 >"<
    máy tớ AMD Athlon 64x2,1.9 Ghz,Ram 1Gb,card HD 2600 Pro

10. ndkhoa

ndkhoa Youtube Master Race

mình xài con Sony Vaio core 2 duo 2.2Ghz,Ram 2Gb,Geforce 8400GS,cài xong the witcher,nhưng vào game ko đc,nó cứ báo:minimum system requirements not met...Có người nói là do con laptop màn hình 13.3 inches nên game ko hiểu độ phân giải.Bros nào biết cách khắc phục thì chỉ giúp mình với.

11. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

CHán quá ,game hay cảnh đẹp thế này mà cóc chơi được :((

12. ncuong866

ncuong866 Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi chút về vấn đề camera trong game này: mình thấy khi để góc nhìn từ trên xuống thì có thể dùng nút Scoll hay còn gọi là nút cuộn của chuột để xoay camera bằng cách bấm vào nút Scoll và xoay chuột, nhưng cho mình hỏi mình có thể thay nút Scoll đấy sang nút chuột phải hay không, tại mình hay choi gameOnline nhu L2 hay SilkRoad thì toàn dùng bấm nút chuột phải rồi xoay Camera nên quen rồi, bay giờ bấm nút Scoll để xoay thì thấy khó xoay lắm, ai biết cách chỉ mình với nha. thank all.

13. Đăng Serie

Đăng Serie A Promise Can Change Your

ôi, Kezath của tôi đâu rồi???

tình hình là đã kiếm đủ 10 viên nhưng lúc kiếm được viên kwzath nhắm mắt nhắm mũi bỏ vô cái obelisk khác (nó nhân luôn mới khiếp chứ) tuy nhiên obelisk o sáng lên, bỏ viên đúng thì nó sáng-->bi h o tài nào chơi tiếp được vì mất bà nó cái kezath rồi

cho hỏi là có phải kezath kiếm đc trong nhiệm vụ giết mấy con drowner cho mụ vaska o? nếu đúng vậy thì chắc chắn là game bị lỗi rồi

vậy huynh nào có file save lúc đã có đủ 10 viên đá mà chưa bước vô mage tower thì cho em xin(hảd, medium hay easy gì cũng đc) chứ bi h mà chơi lại từ đầu thì vật vã quá

14. Đăng Serie

nếu mà save có tùy chọn là đi theo triss và cứu abigail thì càng tốt...thx trc

15. Đăng Serie

nếu mà save có tùy chọn là đi theo triss và cứu abigail thì càng tốt...thx trc

16. ncuong866

ncuong866 Mr & Ms Pac-Man

đã có ai choi xong thì làm 1 cai hướng dẫn hoàn chỉnh post lên đây cho anh em đi.

17. su0350

su0350 Youtube Master Race

Tui đang chơi đến gần hết chương 3 rồi, đến đoạn giết thằng Bác Sĩ trong cái động của đám SALAMENDER , sau đó đánh với con Kilkimore Queen thì đánh ko được nó, nó cắn 1 cái hết 80% máu, dùng Chưởng lửa thì nó mất 200+ máu nhưng chưởng mấy cái tiếp theo thì nó ko mất giọt nào hic hic, bó tay.Ai Pro chơi qua rồi chỉ tui cái. thx trước.:D

18. su0350

su0350 Youtube Master Race

Nếu bạn chơi gần cuối chapter 2 thì ko mua được đâu (nó bán trong cái trại có cái nhà INN đó thằng Traveller mập đứng phía ngoài nhà INN thì phải), cứ để đó qua Chapter 3 làm cũng đc.

19. DARK ARAGORN

DARK ARAGORN Dragon Quest

8400GS yếu xìu mà chơi gì hả trời :-s
    Lại thêm thằng nào nói vớ vẩn, màn hình 13,3 inches thì sao, vẫn là 1280x800 thì chơi được rồi.
    Nói túm lại là 8400GS thì khỏi chơi, bench được có ~1300 3DMark06 mà chơi gì.

20. DevVn

DevVn The Warrior of Light

Dành cho những ai gặp khó khăn với Kikimore Queen.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.