Thiên hà Entropia - Vũ trụ ảo , kinh tế thật .

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi mixter, 26/5/06.

1. Yugond

Yugond Mr & Ms Pac-Man

lol,đc HoF thì ko phải là quá hiếm,quan trọng là tiếp theo bạn sẽ làm gì với 320 peds đó.Thằng bạn tui chơi ngày đầu minning cũng hof >400 peds ,nhưng chỉ sau 2 tuần là hết tiền,quan trọng là income đều,còn chuyện đột biến như hof thì rồi bạn cũng tiêu hết thôi.
    cách đóng tiền và đổi tièn bạn đọc kĩ các bài trên sẽ có mà,đại khái là làm cái visa card hoặc master card thì sẽ đóng đc tiền.Rut tiền thì nó sẽ chuyển vào tài khoản cho mình,mất khoảng 2 tháng,nhièu nhất là 90 ngày.
    Nó bỏ sweat limits là để khống chế giá sweat thôi mà,giá sweat sẽ giảm còn force nexus sẽ tăng,cụ thể là giờ FNexus lên cỡ 180-190% rồi,trước có 140% thôi.
    Ai mới chơi vào game tui vứt cho mấy miếng goblin, tui có nhiều lắm,bán shop thì phí mà bán người thì chẳng ai mua :D.Có amp 103A nữa,bán cho vietnam với giá tt+0 luôn :)

2. gunz

gunz Legend of Zelda

Tôi chơi PE từ hồi giá của 1 cây Improved Justifier MK II còn chưa đến tt+100 , ông nói tôi không biết cái gì ah ? Tui còn sợ ông còn không biết DAMAGE/PED là cái gì , coi radar nhìn range ra sao , cách săn + áo giáp thích hợp khi đi săn ra sao , cách đặt bomb khi mining còn ra sao nữa , mà sao nói chuyện shock thế .
    Ông nói nghe dữ lắm, nhưng qua lời nói cũng thấy ông cũng chẳng chơi gì nhiều, toàn đi sweat với hunt rats bèo , đã hunt altrox bao giờ chưa, mining chưa , lên vũ trụ chưa ? lol ! Mở lại cái trang 1 topic này xem bài hướng dẫn hunting và mining là do ai viết lol !
    uhm, coi như là ông hiểu biết nhiều, còn tôi thì ít hiểu biết vậy đi . Hi vọng ông vui vẻ với game mình thích .

Chơi PE vui là chính, còn nếu muốn kiếm tiền thì lo học hành đi .

3. Yugond

Yugond Mr & Ms Pac-Man

ai có tiền vào đầu tư mua đất đi ,giàu lắm đó.Vừ rồi nó bán 1 loạt đất mới,mảnh rẻ nhất khoảng 10k$ ,đắt khoảng 20k$,có thằng vừa mua 10K$ hôm sau bán đc trên 30K$ luôn :D,mỗi mảnh đấy 1 tháng thu về khoảng 3-7000 USD,siêu lợi nhuận,bán nhà vào mua land đê :D

4. tap_doan_titan

tap_doan_titan Youtube Master Race

May ông thuong online gio nao` vay nick gi the, toi moi vo choi co the chi dan tui chut it ko, cho hoi ong choi o dau vay cho dia chi den tho giao coi, ai cung toan pro ma ko giup newbie gi het, cai nay chi la hoc hoic ach choi thui ma, dau co xin tien dau

5. Yugond

Yugond Mr & Ms Pac-Man

tui hay chơi tối và đêm,dạo này ít chơi vì đang sửa nhà,mà trò này phải vào game gặp nhau add friend mới chat đc chứ ko PM theo tên đc đâu.Tui ởHN,các ông toàn HCM sao mà chỉ giáo đc :D

6. Yugond

Yugond Mr & Ms Pac-Man

7. tap_doan_titan

yugond ban cho minh nick yahoo nha. ko tho. giao o tan noi duoc thi minh co the trao doi wa mail

8. Rinboy

Rinboy Youtube Master Race

spam kiếm điểm hay sao mà rảnh quá trơi` vậy . giới thiệu game kiểu này có al_qeuda hiểu

9. tap_doan_titan

hic thật tình mà nói đây là một game rất khó khănđối vơi newbie, nếu chỉ hiếu kì vào chơi cho biết thì ngay cái phần đầu tiên la cài đặt game đã bỏ rùi.Mình mới chơi vài ngày nên cũng không dám nhận định nhiều về game này. nhưng đây đúng là một thể loại game khá là thú vị. Một khi bạn đã quá nhàm chán với những game cày level thì một game cày tiền như thế này là một lựa chọn hàng đầu.

10. Minh Đế

Minh Đế Youtube Master Race

cho hỏi , cài xong rồi thì game báo là not contact server ftp, vậy tiếp theo nên làm gì để chơi

11. Yugond

Yugond Mr & Ms Pac-Man

quit game ,chạy lại,nó báo thế có nghĩa là bạn chưa connect đc với server game

12. CongNT

CongNT Youtube Master Race

Chán chưa, đọc bài của chú anh chỉ thấy chú là thằng ích kỷ, trẻ con, bạn abc gì gì kia khi bốt bìa đã nêu rõ tên chú và cả link đến bài viết của chú rồi, nếu chú hiểu biết thì vào và chia sẻ kinh nghiệm tiếp cho mọi người, ai lại nhảy vào bù lu bù loa lên như thằng trẻ con thế. Càng đọc càng ghét, cái loại chú, anh khinh.

13. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

oo game nghe có vẻ hay nhỉ.... để download về chơi thử xem thế nào ^^

14. ThePlea

ThePlea The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Muốn đổi tiền thì đổi với ai nó có máy chủ ở VN đâu.

15. bodoichien

bodoichien Mr & Ms Pac-Man

À ừ chung quy là các cậu cũng máu tiền

16. choemhoai

choemhoai Guest

À - nhân tiện trong các bạn có ai biết giá bán Sweat hiện nay là bao nhiêu không vậy ??? - chỉ mình với - nghe tụi nó rao bán là 1.2 .v.v.. loạn cả lên mà chả biết là bao nhiêu :)

Game này chơi cũng vui - 1 là có "hơi tiền" nên ít ngán :P - 2 là để giết t/g chờ game khác - 3 là luyện Anh văn cũng được (vừa chơi vừa ôm tự điển dò :P )

17. duongbg

duongbg Youtube Master Race

ai chi minh cach down game nay voi

18. tap_doan_titan

hic anh yugond van con choi game nay ah
    em nguyenkim ne

ko biet anh gau nguyen con ko

luc truoc may em bi loi
    fai cai lai sao do' ko vao duoc
    ^^

19. NewPlayer007

NewPlayer007 Mr & Ms Pac-Man

AI có thể chỉ mình cách tạo Acc dc ko? Sao mình tao ko dc! Tao xong nói nói kểm tra Mail kich hoat acc mà có thấy cái mail nào dau? +_+?
    Ai có lòng chỉ mình với!

20. NewPlayer007

NewPlayer007 Mr & Ms Pac-Man

Ai chỉ mình cách tạo Acc với! Helppppppppppppppppp!