Thiên hạ,mỹ nhân,nếu được,bạn chọn thứ nào

Thảo luận trong 'Kỷ niệm Hội Vườn Đào' bắt đầu bởi final angel, 21/8/04.

1. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

Tôi đang nói chiện trên mặt đất mà cậu lại bàn chuyện trên mây :)), đi mây về gió chưa tỉnh à, 1 tỉ đô ở đâu ra, trúng đề liên tục 10 lần chăng?
    Phải coi tiềm lực hiện có trong tay thế nào mới tính chứ, muốn câu được cá to (người đẹp+ngoan thêm nhà giàu thì tốt, ko thì cũng ko quan trọng) thì mồi phải thơm, chiến thuật hợp lí, kiên nhẫn, thiên thời địa lợi nhân hòa :). Chứ cứ động đâu khoe tiền đấy thì chỉ câu được cv thôi.
    Ở đây ko tính đến hạng gái xinh mà ít học, kiểu này thì cứ vung tiền là theo cả mớ, hết tiền là bai, như thế tầm thường lắm, bán nhà đi cũng đủ nuôi vài em một vài năm .

2. joly308

joly308 Youtube Master Race

Thường thì con người lòng tham ko đáy muh >_<. Cho chọn ai cũng chọn cả hai jang sơn + mĩ nhân (sướng jống thèng Liu Chan wá chứ), cho tui chọn thì chọn jang sơn, chứ con gái lấy mĩ nhân về làm gì:> , lấy jang sơn thik đì ai thì đì, tui mún hành hạ thằng Liu Chan lâu lém gòi ko bít chừng nào mơ ước thành sự thật;;)

3. nike2001

nike2001 Mario & Luigi

theo em thì em sẽ chọn anh hùng trước!! kếu mấy ANH HÙNG đi đánh chiếm giang sơn!!! có giang sơn rồi cướp MỸ NHÂn thiếu gì!!! ekekekekke
    còn thời nay thì có không cần anh hùng cũng có dc mỹ nhân
    có MỸ KIM $$$$ thì có MỸ NHÂn ahahahahaha

4. blue111

blue111 Mr & Ms Pac-Man

ặc câu nói cũa những thằng dâm dảng #>:)