Thiên Kiếm v5.4 - Kiếm Tỏa Giang Sơn

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi Diệp Thanh, 20/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [NF]LoveAngel

[NF]LoveAngel Mr & Ms Pac-Man

her her không phải chém gió cậu à mà Sự Thật Mất Lòng :))

2. ayebk0123

ayebk0123 Youtube Master Race

Em cũng là một fan của trò warcraff3, mới gia nhập diễn đàn. Dạo gần đây em thấy gamer Việt rộ lên phong trào chơi map kiếm thế, tìm hiểu ra thì biết do anh RexAnthony bên đây làm. Em cũng chơi thử và có 1 ý kiến thế này, nếu có gì sai sót mong các anh bỏ qua nha ^^. Ban đầu em tìm trên epicwar thấy cái map kiếm thế ver 0.197 của Lucifekit làm, chơi thử trước, vì em cứ nghĩ đấy là bản kiêm thế do mọi người nói. Rồi em cũng tìm chơi bản kiếm thế của anh Rex. Em thấy map của anh Rex nên có cái vụ đi Tống- Kim với liên đấu hay tổ chức đấu cho các tướng với nhau khi người chơi ở chế độ single, cho tự động nó chọn tướng như bên Dota ý ạ. Tuy bên Lucifekit không hay bằng của anh nhưng lâu lâu lại chen vào lượt đi Tống- Kim, còn ép được đồ bằng huyền tinh nữa, em thấy như vậy sẽ vui hơn. Anh Rex nếu ngó thấy bài của em thì làm ơn tốn chút công sức cho những con gà như em. Em chỉ là dân chơi offline nên không rành lắm, có gì sai sót mong các anh bỏ qua ^^.

3. bongomez

bongomez Donkey Kong

gặp vài chú chơi HM còn custom kick thì thấy cái ah của map 5.0 thực sự cũng chả để làm gì con đường war gian nan vậy à ;))

4. phd1192ls

phd1192ls Youtube Master Race

tớ là 1 mem đã chơi KT từ phiên bản đầu tiên. Nên nếu cậu thích ép đồ = huyền tinh or thỉnh thoảng có tống kim, liên đấu thì cậu download mấy phiên bản đầu của map KT do rex làm về. Tớ cũng chẳng nhỡ rõ lắm hình như bản đầu tiên đã có ép đồ = huyền tinh rồi hay sao í,thêm khoảng 5,6 bản nữa có Tống kim.ok? chơi cũng zdui lắm mà còn có nhiều công thức ép đồ mình phải tự tìm hiểu đó.Ah mà còn có lưu ý nhé : mấy phiên bản đầu cậu mún mạnh thì pick cái bang chưởng, đao thúy hay là bút võ ý mấy con đó mạnh vô đối thời bấy giờ đó :))

5. ayebk0123

ayebk0123 Youtube Master Race

vậy hả? cảm ơn đã cho biết. nhưng nếu vậy thì tại sao mấy phiên bản nâng cấp sau này anh rex lại bỏ vụ đó đi thế nhỉ? sợ nặng map hay sao vậy?

6. Thaiquya

Thaiquya Youtube Master Race

Tình hình là mấy bản sau a Rex cho thêm phi phong vô song chí tôn vô shop đi , thấy còn dư đầy ô mà có làm jì đâu. Hay cho thêm vài món hàng độc đổi bằng uy danh cũng đc ^^

7. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Thừa :| Ko phải lúc nào đánh cũng dư tp lên TL đâu bạn. Mà với cả trong tất cả những trận war từ trước đến h mình tham gia thì có rất rất ít trận đánh lên dc TL, nên nếu cho các vật phẩm rất ít khi dùng tới thì thừa => nặng map, với lại dung lượng map bây giờ đã gần đạt đến max rồi, nên nghĩ cái gì đó thiết thực hơn :)

8. jollyjoker0305

jollyjoker0305 Youtube Master Race

hôm nay đánh map 5.0 thấy bọn nó lên đc vũ khí tần lăng ai biết lên kiểu gì ko chỉ em với

9. mrkleven

mrkleven Mega Man

10. _Elfangor_

_Elfangor_ Mr & Ms Pac-Man

ver5.0 này rex giảm cái chiêu hồi máu của kiếm đoàn hay sao vậy:-? hồi trước mấy ld đầu it khi đanh kiem doàn bị chêt giờ chết liên toạch :">

11. nguyentrungduc12

nguyentrungduc12 Mr & Ms Pac-Man

Tình hình la dao này room kt trên garena rất khó zo, vào được thì toàn lag với lại chẳng có ai không bit bao h mới bt lại vậy anh rex?

12. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Chiêu hồi máu vẫn giữ nguyên như cũ. Lúc đang hồi thì chạy ra đã, cứ đứng tank hồi được nhiêu đâu.

Mình cũng đang bực mình như bạn thôi. Còn khi nào thì bình thường lại mình cũng không rõ.

13. _Elfangor_

_Elfangor_ Mr & Ms Pac-Man

giờ vào gg room kt vắng tanh :)) ai k vào được thử cách này xem

- vào room khác chơi linh tinh rồi vao lại
    - hoặc là để gg đấy rồi ra đọc báo 1 lúc sau vào lại room

14. Quanghau_ht

Quanghau_ht Mr & Ms Pac-Man

gg giờ lỗi các room đầu thì phải , vào 1 lúc thoát ra đăng nhập lại thì vào đc các phòng 11 trở lên
    1 lúc sau thì vào đc room 5 trở lên ,
    ko biết mọi người có như vậy ko

15. TaeYeon^kute

TaeYeon^kute Donkey Kong

Anh cần cải thiện tốc độ farm từ 1x - 4x của các con sau: Chùy Vương, Đao thiếu, Kiếm Côn, Đao côn, Tiêu Dao, MGTC... phải sửa mấy con này vì nó farm quá chậm vào war team ko bao h được pick, thì map mới balance được, cái này là em góp ý chân thành đấy...

16. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Mấy con này ít được pick vì thường war team tốc độ đánh diễn ra quá nhanh, early game rất quan trọng nên đa số pick tướng nội công. Chứ thực sự giờ mà nâng tốc farm mấy con này lên thì game thiên về late quá.

17. mrduc92

mrduc92 Mr & Ms Pac-Man

mẹ cậu cho toàn những con có MT thì điên loạn vl ra. cho nó fam nhanh thì mấy con gank ăn cháo hết a... MGTC ma tốc độ đánh nhu băng mấy con như kiếm võ thì vcc. . lại còn dame to nữa chứ.. lv 16 dame vàng 1k7 đấy .. CD tiếc máu là vè thủ khố ngay

---------- Post added at 00:10 ---------- Previous post was at 00:08 ----------

tiêu dao fam 1x len 4x nhanh mà. kon đấy dame to thỉnh thoảng còn chảy máu nữa chứ. tiêu dao khổ o đoạn 4x len 5x thôi. nỗi công không có. dame 4x 2 cai mới chết wai 2x

18. mrkleven

mrkleven Mega Man

3 ^ Đao thiếu vẫn đc pick đấy còn gì, Đao côn sụp quá ngon
    có cái thằng MGTC early đúng là bị chúng nó đè đầu cưỡi cổ :-<

19. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

^ Nếu bên nó ko có phái đánh xa thì MGTC cưỡi cổ đè đầu ;))

20. tatsuyarai00

tatsuyarai00 Youtube Master Race

Pots hình xả stress chơi. Đừng chém mình nhé :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.