THIÊN LONG BÁT BỘ(KIM DUNG)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi m.phong, 6/6/03.

1. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

à. nếu có thể thì bác gửi vào địa chỉ sau cũng được nè.
    binhphuyen@yahoo.com nhá. mong nhận sớm.hehe

2. mimic

mimic Mario & Luigi

trời bác biết file patch dung lượng bao nhiêu không mà kêu tui gửi qua mail cho bác để coi ... hình như cỡ khoảng trên 20 mb gì đó à,có gì tui gửi tin nhắn qua yahoo messenger địa chỉ của tui và ngày giờ để bác qua lấy được không .

3. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

mimic: u cho tui địa chỉ đi tui qua đó lấy. Hoặc nếu bác có cái link thì cho tui, tui down cũng được. Mà patch này khắc phục điểm nào trong game vậy?

4. Kiều Phong

ok đúng rồi đó , nếu khắc phục hết thì tui hoan nghênh 2 tay lun. máy tui chỉ xài win me và win 9x à.mong là có thể patch được tất cả. sao bác micmic không cho địa chỉ????

5. mimic

mimic Mario & Luigi

đây là cái link nè http://chinamusicnet.com/Download/014/TL0705S.exe_ sau khi down xong mấy bác nhớ sửa cái đuôi .exe_ thành .exe để chạy nghen,tui cũng chưa biết ngoài cái vụ sửa lại để chơi được trong các win khác nó có còn sửa cái gì không nữa .
    to Kiều Phong: tui đã gửi tin nhắn địa chỉ của tui qua ym rồi chắc bác lâu mới mở nên nó tự động xóa luôn rồi cái link tui ghi ở trên đó có gì bác tự down nghen nếu không được thì đem cái cd trắng qua chỗ tui chép cho .

6. dongtrieu

dongtrieu Mr & Ms Pac-Man

các bác da xtim ra cách chơi chưa

7. dongtrieu

may bac toan noi chuyen dau dau thoi cai chinh la co choi duoc game nay khong con chu nhu the nao ma cha duoc toi thay game nay hoi bi chan ma khong ai chiu viet huong dan

8. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Hic.Trò này lúc trước tui có viết hướng dẫn đó chứ nhưng lúc đó không có ai chơi cùng với tui hết với lại nó hơi bị khó nữa vì mình chỉ cần trả lời sai 1 câu là bí đường luôn nên đến bây giờ chưa dám chơi tiếp đây.Nếu đông anh em chơi thì tui sẽ chơi lại xem sao mong rằng sẽ có kết qủa tốt hơn trước.Hic.

9. tklinh

tklinh Mr & Ms Pac-Man

sao mình mua về chơi.. nó báo you sýtem ngon ngu is unsupported

SM: Nếu bạn dùng patch thì theo lời mimic chắc chắn được. Còn nếu ko dùng thì dùng winxp hay win2000 sau đó chuyển system language sang chinese

10. Kiều Phong

đó là bịnh chung của game này mà. không có cách gì ngoài cách xài Win tiếng Hoa. hiện tại có bản patch của bác micmic rồi. tuy nhiên còn để xem có hiệu quả hay không nữa

11. tklinh

tklinh Mr & Ms Pac-Man

mình xài winxp tieng hoa muh.. ky wá . anh em chỉ mình đi

12. Kiều Phong

vậy có thể là bác xài bản tiếng Hoa của Đài Loan rồi, bác phải mua bản tiếng Hoa của Trung Quốc cơ, vì mấy cái game này là của Trung Quốc mà. chúc bác mau chóng chơi được.

13. tklinh

tklinh Mr & Ms Pac-Man

kỳ wá .. phài cài lại nữa chán ghê. có cách nào ko. mình có cái chương trình chuyển đổi ngôn ngữ. ai thích thì cứ lấy .chơi được ở win xp tw\ luon nhưng lại ko thấy chữ

SM: Khổ quá, nói hoài. Dùng patch thì chơi trên mọi win. Ko thì chơi trên win2000 trở lên là ok. Tui chơi trên winXP Eng hiện chữ ngon lành

14. namff

namff Fire in the hole! ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Mấy bác nói sao chứ tôi cài winxp bản tiếng anh chơi ngon lành mà. Có lúc đầu chưa biết mò mò một hồi cũng ra thui, vô chỉnh phần ngôn ngữ của win riết nó cũng cho chơi.

15. tklinh

tklinh Mr & Ms Pac-Man

uh
    de minh thu xem .. bye . neu choi duoc thi thank 

16. tklinh

tklinh Mr & Ms Pac-Man

sao kỳ wá. mới vô ko đánh lại ai. sao chơi.. mình dánh nó có 8,9..con nó đánh minhthì 300.400.. kỳ wá . bác nào chỉ mình chơi đi

17. namff

namff Fire in the hole! ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

ừ, nó mạnh vật vã, mới lết ra bản đồ nó dập die lun, hix, tui tạm ngừng chơi, coi lại bộ ttbb đã.

18. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

To All:
    nếu ông nào mới chơi trò này thấy nó mạnh quá thì có thể luyện với thằng lính ở trong nhà lúc mình mới xuất hiên,thằng thứ hai tính từ trái qua nếu đánh thua vẩn được exp không sao cả,chỉ cần luyện ở đó level khoảng 3 hay 4 gì đó là có thể ra ngoài đánh được rồi

19. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

xin hỏi mấy bàc game này có trên ps2 không vậy hả và bác nào có đĩa này không cho minh buy với đi và nhó cho dc liên lạc

20. dongtrieu

bây giờ mới có hướng đẫn à tôi chờ mãi