THIÊN LONG BÁT BỘ(KIM DUNG)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi m.phong, 6/6/03.

1. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to Xp-Virus:
    Tại sao khi tui đi đến nhà của Chung Linh Chỗ có 2 tấm bia mộ tui đã làm như hướng dẫn của ông mà vẫn không mở được vậy,tui đã xắp sếp theo những câu đó"người vào họ Đoàn,vạn kiếp bất phục"nhưng cửa vẫn không mở,ông coi lại coi có nhầm lẫn gì không vậy,vẫn sắp xếp từ trên xuống

2. bearhn

bearhn Mr & Ms Pac-Man

bác mimic ơi:
    tui tải về rùi nhưng mà luc bung nó ra thì bung vào đâu
    vào Pro ổ C hay là vào game

3. mimic

mimic Mario & Luigi

bạn hỏi về vấn đề gì nói rõ hơn chút đi,bạn tải cái gì về mới được chứ không biết làm sao giúp bạn được.

4. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Không nhầm lẫn gì đâu vì tui đã chơi được đoạn ấy rùi mà, Yu cứ sắp xếp cẩn thận là được. (nếu YU biết chữ Tàu thì thui còn không biết thì nên ghi ra giấy những chữ đó và đem so sánh, đừng ấn ALT_tab vì dễ bị nhầm lắm.)
    Uh , nhưng đó là các chữ ở hàng giữa thui. Yu thử xem lại xem...
    Chúc Yu thành công

5. bearhn

bearhn Mr & Ms Pac-Man

à tui hỏi về cái chương trình patch ở trang 11 ý tui load về rùi bung vào program files ở ổ c nó chỉ có mỗi 2 files
    là 00001 và 000288 ý bác nhớ chưa
    còn font thì ngon rùi toàn chữ tàu hết á

6. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Heh heh tui quên mất là tiếng hoa phải đọc ngược lại,qua được rùi,nhưng sau đó lại ko biết đi đâu nữa đang đi tùm lùm kiếm thêm dược mấy cái tâm pháp mới nhưng nhiệm vụ chính thì chả biết đi sao nữa,sau khi Đoàn dự bỏ đi với Vân Trung Bàng thì mình được Mã Lão gia cho biết là tứ đại ác nhân đã tới rồi phải đi đâu nữa vậy

To all:
    cho hỏi ngoài lề chút có ai chơi trò chú bé rồng ko cho tui xin cái file save lúc đầu được ko,máy của tui lúc Kokichi rơi cuống thì nó bị văng ra,xin cho tui cái file qua đoạn đó chút xíu đi

7. xp_virus

xp_virus

to tiêuthiênvũ : tui viết đúng òi ! không nhầm đâu ! hổng tin bác hỏi mimic coi ? còn vụ save thì nhiều lắm ! muốn mấy cái ?

8. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Ủa sao ông XP-virus không viết tiếp hướng dẫn đi.Tui đang nốn nóng đợi ông viết tiếp nè.Nhanh nhanh lên cho các anh em nhờ với anh ơi.

9. bearhn

bearhn Mr & Ms Pac-Man

bác XP_virus ơi cho hỏi tý tui đọc hổng hiểu tiếng tàu mà bác bảo tui xếp chữ thì toi à
    còn mấy cái chưởng nữa yếu xìu à
    tui đánh mấy thằng ngoài map mất có tý máu à
    tui đã đến chỗ 2 con rồng ở vô lượng phái nhưng chẳng thấy bí kíp nào hết còn chỗ vạn kiếp cung hổng xếp chữ được bác post chữ tàu cho anh em xem cái được hông

10. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to bearhn:
    để mở được chỗ con rồng ở vô lượng phái thì bác phải thực hiện hết 1 số nhiệm vụ lúc trước thì nó mới hiện lên dấu hiệu bàn tay cho mở nếu không thì nó không cho mở đâu,còn nếu bác mở được rồi thì bác đi vào thêm chút nữa sẽ tới 1 cái động băng kiếm trên cái tủ sẽ có được hai bí kiếp,còn muốn hiển thị tiếng hoa thì bác phải sử dung winxp thì diễn đàn gamevn mới hiển thị font chữ tiếng hoa
    to xp_virus:
    tui cần mấy cái save lúc đầu lúc mà kokichi rơi xuống giữa trận chiến đó,bác gởi cho tui 2 cái đi,còn vụ thiên long bát bộ sau khi diễn ra trận đánh cờ giữa tứ đại ác nhân và ông hoà thượng rồi thì mình đi đâu nữa vậy(ở cốc vạn kiếp đó nhe khi trận cờ đang diễn ra thì có 1 thằng đi ra từ căn nhà bị xích)

11. bearhn

bearhn Mr & Ms Pac-Man

cám ơn bác tiêu thiên vũ nha thảm nào mà tui in ra nó cũng [][][][] thế có bực không
    hihihi nhưng chỗ cái giá sách tui lấy được rùi nhưng chỗ cái bàn tay bên phải làm gì có thêm môn nội công gì đâu chỉ có mỗi môn đầu tiên thui à còn chỗ mấy quyển sách (cuộn sách ý) thì có thêm mấy môn nữa nhưng mà có môn thì đỏ môn thì trắng àh chẳng hiểu ra sao nữa còn đứa con gái đi theo mình( hình như là đào nhi) thì nó toàn tự đánh à mình chẳng điều khiển được nó gì cả

12. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Hic,ông Xp-virus sao kông viết tiếp hướng dẫn cho anh em nhờ vậy?Tui đợi bác viết tiếp mà dài cổ rồi nè,hôm nọ bác nói sang hôm sau viết tiếp mà vẫn chưa thấy đâu cả.

13. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Đúng rồi mấy nhân vật đi theo mình thì nó auto không à,mình không điều khiển được đâu nhưng mình lựa chọn cho nó đánh phép thì được nhân vật của tui là CHUNG LINH ,đừng lo tụi nó mạnh hơn mình mừ.Còn nếu bác muốn xài quyển sách thì nhấn chuột rồi kéo nó về phía nhân vật,chỉ xài được cho Lôi Chấn thôi

14. xp_virus

xp_virus

xin lỗi mấy bác vì tui phải dịch từ tiếng hoa wa tiếng vn nên có hơi chậm ! mấy bác thông cảm cho !
    to tieuthienvu : vụ ông nói thì thế này ! mấy nhân vật đi theo chia ra thành nhiều loại ! loại trì tuệ ! loại cuồng chiến ! loại kĩ thuật.........chọn cái nào có thuộc tính riêng hết !

15. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to xp_virus:
    cái này thì tui biết rồi,hỗng lẽ tới giờ này rồi mà còn đợi ông chỉ cái này sao,cái tui cần thì ông chả đã động gì tới là sao hả
    thứ nhất:là sau khi 1 trong tứ đại ác nhân đang đánh cờ với ông hoà thượng ở cốc vạn kiếp thì có 1 thằng đi ra từ căn nhà bị xích sau đó thì đi đâu nữa
    thứ hai:ông hứa gửi file save chú bé rồng cho tui sao ko gửi làm mấy hôm nay lên mang hoài chờ file save của ông mà hông thấy gì cả,ông gửi cho tui file save chương 3 luôn đi,sao đầu chương 2 của tui cứ đi ra chỗ quan vũ luyện võ là bị văng ra àh(chỉ cách khắc phục đi) X( X( X(

16. bearhn

bearhn Mr & Ms Pac-Man

hehe
    cảm ơn các các bác nhé hihihi nhưng chẳng nhẽ không có cách nào để chỉnh lại hay sao cứ để nó auto thế thì khó đánh lắm mà mình muốn nâng cấp phép cho nó cũng không được hay sao

17. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Không đươc đâu bác ơi mấy nhân vật này của mình tụi nó toàn auto ko àh,tui đã lục tung rồi ko có cách nào cho tụi nó học phép đâu mỗi nhân vật đi theo mình đều có chưởng lực riêng biệt thôi

18. sword2003

sword2003 Donkey Kong

tuy rằng nó Auto nhưng ta cũng có thể chuyển chế độ đánh cho các nv đi theo.
    Đánh nhanh : dùng chưởng bình thường.
    Đánh chưởng thì sẽ đợi lâu hơn...

19. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Hic,bác Xp-virus dịch xong cái hướng dẫn chưa vậy?Sao lâu qúa vậy,nhanh nhanh lên cho anh em nhờ với.Tui đợi hướng dẫn của bác lâu lắm rồi đó.

20. jackalcodon

jackalcodon Mr & Ms Pac-Man

Hi, tui cũng ghiền games chưởng lắm, nhưng ko biết nó chơi ra sao theo thể loại gì, mấy u post vài tấm screen len được ko ? Thanx trước