Thiên Long Việt Nam _- Đẳng cấp chuyên nghiệp

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi pgame, 22/5/11.

1. luandaik

luandaik T.E.T.Я.I.S GameOver

chỉ có thể nói sv lag kinh khủng =.=!

---------- Post added at 13:14 ---------- Previous post was at 13:07 ----------

chỉ có thể nói sv lag kinh khủng =.=!

2. 8375600

8375600 T.E.T.Я.I.S

chuyển cảnh, đi ái.. ái xong ra chưa chuyển xong :)
    ------
    với lại sao mấy set full.. lại ghi là TLAnhHùng ?

Chỉnh sửa cuối: 22/5/11
  3. luanc0ngtu

luanc0ngtu Donkey Kong

sever sắp sập đến nơi rồi.....

4. lyhaothienduong

lyhaothienduong Mr & Ms Pac-Man

SV nay choi cung dc ma lag qua nhất mà dịch chuyển :( Định nạp 500k để chơi ma kiểu này chắc :(

5. ngothanhtung1990

ngothanhtung1990 T.E.T.Я.I.S

gamer đã ko vào game đc nữa :| ;))

6. HoDuyQuocBao

HoDuyQuocBao Youtube Master Race

Thông báo serve này chỉ là dạng múa rều qua mắt thợ không hay ho gì vài phát đã dei ko thể tin được anh em rút quân sớm.
    định vào chơi mà vài lần đăng nhập thấy lo trong người rút sớm cho bớt đau khổ.
    web thì lỗi không thể đếm được index thì k bắt mắt mà hệ thống thì ko bằng các private hiện nay chỉ được cái giới thiệu tại các forum lớn mà giới thiệu đông thì % attack càng cao vì nó hét

7. lyhaothienduong

minh xin có góp ý GM nên xem lai việc đổi phái :( nhiều lúc khi CS cao bi ai đó chơi xấu log acc đổi phái sẽ mất CS có nước bỏ game như thế rất đau :( GM nên cho CS trên 10 hay 20 lần thi ko Đổi Phái đc sẽ hay hơn nhiều....thân

8. pgame

pgame Youtube Master Race

Mình xin lỗi, không biết bạn giỏi hay pro thế nào mà phát biểu câu múa dìu qua mắt thợ.
    Bạn la thọ mộc hay thợ thueyefn thì mình ko rõ. Server không hề die. Hiện tại vẫn đang hoạt động BT. Hơn nữa do server mới mở mình không thể tránh khỏi những trục trặc. nhưng việc sập server thì cả gamer lần người phát triển đều không muốn.
    Dù thế nào các bạn cũng sẽ cần xem lại cách nhìn về Pgame. Chúng mình sẽ cố gắng để các bạn có 1 sever tốt. Hơn nwax các bạn chuẩn bị đón chờ những game mới, những tính nắng mà chỉ Pgame mới có. Đảm bảo đây không phải là chém gió. Bọn mình đnag chuẩn bị update môn phái thứ 10. Code đã có trong tay rồi. Chỉ còn phần chỉnh sửa và việt hóa cho hợp lý thôi.
    Hy vong các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ Pgame
    Thân

9. boyss39

boyss39 Donkey Kong

Mong Gần Sever Sẽ Phát Triển Bền Vững Và Ngày Càng Mạnh Mẽ ................

10. pgame

pgame Youtube Master Race

Bạn cho mình hỏi mình mình lỗi ở đâu Bạn đã vào wweb mình chưa? hay chỉ muốn phá người khác. Còn việc index có bắt mắt hay không chỉ là một vấn đề nhỏ. Nếu vì thế mà nói câu bỏ chịu cậu.
    hơn nữa mình phải nói là có mấy server có tính năng auto như nạp thẻ, mua pet như hiện tại?

---------- Post added at 16:40 ---------- Previous post was at 16:39 ----------

Thank cậu cám ơn cậu ủng hộ Pgame
    Hiện tại Thiên long Việt nam mới hoạt động chưa đựoc 12h, không thể tránh được một số lỗi. Mong các bạn thông cảm

11. lyhaothienduong

Pgame chấp nó làm gi giỏi thi làm 1 SV hay hơn nguoi ta đi rồi hãy chém gió ... Đúng là ngu mà tỏ ra nguy hiễm ... Pgame nếu có update MP thứ 10 thi UP sớm nhé để ae chơi mắc công chơi phái khác CS cao thi uổng :D

12. 874823

874823 Youtube Master Race

sv kiểu này bảo mật kém lắm chơi được vài hôm lại sập sv thui chỉ phí tiền vô nó thui AE ah

13. zzzzz11111

zzzzz11111 Youtube Master Race

cái thể loại lập nick mới để đả kích người khác thì chỉ có mấy thằng cũng mở sever ra để kiếm lời mà thôi, đọc mấy cái kiểu đả kích thế này vừa nhàn vừa thấy tiểu nhân làm sao, sever mới tui chưa biết thế nào, nhưng nếu ổn định và liên tục up mới và bảo mật cho người chơi thì mới thực sự cần thiết đó admin, hi vọng bạn cố gắng phát triểu sever, chứ đừng để ý đến mấy thằng tiểu nhân thể hiện mấy trò con gà đó.
    Chúc sever ngày càng phát triển như Pgame hứa hẹn, thank

14. ngothanhtung1990

ngothanhtung1990 T.E.T.Я.I.S

Mỗi lần chuyển máp mất đến 20-30s, sửa đi GM ơi :@:@

15. HoDuyQuocBao

mới cb thôi mà đâu cần phải ùa theo làm gì.nếu mà một ngày mình có mở server cho bạn chơi thì thà mình BNet

---------- Post added at 16:40 ---------- Previous post was at 16:39 ----------
    tính năng nạp thẻ thì có thể dùng http://autovcoin.com/ còn mua pet & chuyển khoản vào game shop online thì coder ko khó nhưng tùy thuột vào trình. mình thì không mở server online nhưng chắc là web của các pri khác còn ở xa mình.bạn chỉnh hàm ẩn display_errors = Off nên mới được nguyên vẹn chứ show ra thì phết thề nào được.
    nick này của mình ở trong 4rum này lâu oy mà mình củng ko phải admin của server nào cả chỉ gớp ý thôi cần gì chém gió.

16. luanc0ngtu

luanc0ngtu Donkey Kong

gê nhỉ? free TQ+FPT còn chưa up môn phái thứ 10 mà sever này đã up đc môn phái thứ 10 liệu có loạn hay chém gió ko GM?nghe bạn nói như bạn đang làm 1 điều ko tưởng?...................dù sao cũng chúc bạn thành công...............

17. HoDuyQuocBao

môn phái thứ 10 ư??:
    xin thưa nhiều skill buff đánh khống chế và khó sử dụng nên một các server private ko add vào chứ ko ai mà ko thích đem cái mới về server mình. server offline p` net của tôi có add vào rồi có cả pháp bảo, hiệu ứng pháp bảo, hiệu ứng thần khí và các hiệu ứng khác, skill 8x full, skill võ hồn.. định vài ngày nữa share bên clbgame nè.

18. HoDuyQuocBao

lag forum ra nhiều bài del bớt.

19. rinh123456

rinh123456 Legend of Zelda

gm đã post ảnh trong game chưa các bạn cho tớ xem hình in game với

20. 8375600

8375600 T.E.T.Я.I.S

thêm hình đi GM.
    cho thong tin mấy con pet donate với