Think you're skilful enough at FFVIII? Try this!!!

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi Umi, 19/12/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Nhưng mà 2 bác MOD đồng ý rồi chứ gì.Ok!!!!tui sẽ gửi tin và tìm cách liên lạc cụ thể với bác Syvil.Nhớ nhé tui đặt tất cả số EXP tui có đấy...kekekeke

2. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

chà, vụ này hay đoá, lại giống ông huynhminh gì đó lên đài thì vui lém

3. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

không thể được, tui chơi bao nhiêu lâu để tạo spd up , rùi xài triple spd20,40% mới lên được 255
    bạn dùng mới có 1 tí thế kia mà đã xấp xỉ 255 rùi à

4. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Chẳng nhớ là mất bi nhiêu lâu ,nhưng mà lâu lắm,dù chơi CW nhưng mà để đạt cao như thế cũng lâu lém

5. Shuu_shirakawa

ừ, mình tin rùi ........chúng mình là bạn mà hè hè . chữ kí bạn có thằng nào đang lăn quả bóng hay ghê nhỉ ^^

6. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Kiện tướng bóng rổ Hanamichi đoá ..thế U kô đọc bộ Slamdunk hả....Thế là U bỏ qua 1 niềm vui rồi đoá....Bỏ lỡ kô đọc Slamdunk coi như Bỏ lỡ FF8 zậy.........kekekek
    XIn lỗi Mod nhe....tha cho iem lần này .....Nếu kô trả lời thì ng ta bảo mình tinh vi..trả lời thì lại đắc tội với mod....thôi tha đi mà

7. Final000

Final000 Donkey Kong

Hic, diễn đàn về game mà các bác lại đem manga ra đây nói làm chi, hổng sợ bác ul sờ gáy à ?

8. -Babyvox-

-Babyvox- Youtube Master Race

That la vo ly.Moi phien ban FF deu co mot cach choi rieng,neu nhu trong FF8 khong dung GF,FF7 khong dung Material thi tat ca deu co cach choi giong nhau la co moi Attack a?nhu the thi con gi la thu vi nua?neu muon biet ai co kha nang hon thi phai su dung mot cach co hieu qua nhat cach choi cua moi phien ban FF,chang han trong FF8 thi dung GF nhu the nao de tieu diet Omega nhanh nhat. Noi chung la toi khong tan thanh voi y kien la choi khong can dung GF

9. -Babyvox-

-Babyvox- Youtube Master Race

Phan doi!DAy la mot y kien khong on!Moi phien ban FF deu co mot cach choi rieng,neu choi FF8 ma khong dung GF thi con gi la FF8 nua,cung giong nhu choi FF7 ma khong dung material vay...noi tom lai la chi co Attack!nhu vay thi ai choi ma cha giong nhau,nhu vay nghia la lv cao thi chi so cao thoi ai choi cung vay ca

10. thiendaokiemta

thiendaokiemta Youtube Master Race

Bác BINPINPIN ơi , cho tui hỏi là bác dùng chương trình gì để quay video màn hình thế , bác tìm ở đâu dzậy , chỉ cho tui dzới !!

11. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

quay video màn hình là cái gì, phần mềm tách phim ra ấy à

12. deadly

deadly C O N T R A

Có thì có nhưng đây lộn chỗ rồi , qua box phần mềm mà hỏi cũng với xin luôn , nếu cần tui send cho

13. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Kô tui dùng máy nghe nhạc Archos để quay phim,đây là 1 khả năng phụ của máy ....Tui gắn vô ghế rồi chỉnh ống kính vô Màn hình Computer rồi quay thui,máy tự định dạng files Avi..Quay xong thì là...xong thui

14. davidcampell

davidcampell Youtube Master Race

Mới phát hiện ra cáh giết Omega , không biết có ai post chưa:
    Dùng Rinoa, speed 255 ( cách tìm speed thì chắc các bạn biết rồi ), cho cô nàng chỉ mỗi phép meteor ( 1 Magic Meteor 1 phép cũng được ). Chú ý chỉ số Speed là 255, Magic trên 150, auto haste, protec, shell.
    Cách này dùng khả năng phù thuỷ của Rinoa, nàng ta khi biến thành phù thuỷ thì chỉ cần đánh khoảng 10 phát Meteor ( với chỉ số Magic tôi nghĩ là 500 :d ) là con Omega chết ( khi con Omega chết thì nó chưa kịp sử dụng khả năng Terra Break. Các bạn không tin thì cứ thử, nhưng đừng để các nhân vật khác làm chậm khả năng của Rinoa và nên chuẩn bị Full-Life, Double để cứu sống đề phòng trường hợp xấu nhất là con Omega nó khùng nó sử dung Terra Break.
    Các bạn không tin thì cứ thử. Mình dám bảo đảm, Rinoa là nhân vật mạnh nhất trong Fantasy ( sau khi học được khả năng biến thành phù thuỷ).

15. davidcampell

davidcampell Youtube Master Race

quên nữa, sau khi nàng ta dùng limit biến thành phù thuỷ, bạn nhớ Full HP cho nàng ta nhé. ( hay là Full HP trưóc, sau đó dùng Aura)

16. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Này ông ơi câu bài nó vừa vừa thui chứ...May cho ông là lính mới nên tui kô kiện lên Mod đấy....Cái cách của ông tui post lên từ cái đời nào rùi...Xem Trang "BÀI TỔNG HỢP" đi

17. Shuu_shirakawa

đúng vậy tui cũng nghĩ vậy, tui biểu dương bác binpinpin ^^
    cách này không hay lắm đâu, làm như vậy thì Rinoa sẽ không junction được nhiều
    như vậy sẽ rất bất lợi khi dính những chiêu mạnh đó

18. high summoner

high summoner Fire in the hole!

xài hero cho bả ,vậy là xong
    còn pa nào đó post lần 2 topic mà topic coi như quên post 2 bài qua đây cũng không rút kinh nghiệm câu bài nữa là sao

19. Shuu_shirakawa

mình không hiểu ý HS lắm, nhưng mà vụ rinoa kia thì hơi mệt xài hero thì không hay ho cho lém, nếu để rinoa đánh thì cần gì mà chơi algelwing, chơi angelo vẫn sướng hơn nhiều, à HS xài wishing với omega được bao nhiêu HP vậy, mình xài mới được có 4000 HP thui...

20. high summoner

high summoner Fire in the hole!

có nghĩa là có 1 cách đánh chết omega bằng rinoa= angel wings ....nếu xài angelo thì đợi đến mai cũng chưa kill được nó đâu ..hiểu hông...
    tui ko có đánh omega bằng rinoa ,chán lắm ..chỉ đánh irvine,squall và zell thoai

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.