Thời đi đêm oánh ts, nay còn đâu?

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi what!!!, 7/2/06.

1. what!!!

what!!! Youtube Master Race

kể ra nếu nói bot và hack ý tôi là những người sử dụng chương trình đó là xấu thì cũng không đúng, vì game onlien nổi lên nhờ sự cạnh tranh thi đua, cũng khá ức khi mình cật lực luyện level rôi rồi tụi nó ngái ngủ cũng vẫn lên, thế nên cũng không trách họ được, có trách hãy trách cái đứa khởi xương vụ này. Nhơ hồi trước cả party 6x cố qua Trường An, con naly tui quý thế mà cũng đành phải lôi nó vào, đánh bạt hơi tai, đánh đi đánh lại, đến lần thứ 6 thì nản thôi đi về, nhìn naly thảm thương mà tội. Rồi mấy hôm sau nghe có đưa hack tọa độ vèo cái qua trường an, nghĩ cũng ức bỏ mẹ :( .Haizz, giờ tôi vào diễn đàn, thì tán trong đấy thôi, tuy không vui như ngày tháng ts nhưng cũng bớt phần nào, ai muốn chat với tôi thì ok liền ^^

dreamayf@yahoo.com , bác nào tính tuyên truyền hack cũng ok, vào gặp tôi chỉ tôi cách hack rồi tao chửi thẳng vào mặt mày ^^

2. JiuLiET

JiuLiET Youtube Master Race

ôi chao ôi xúc động ức hix nhớ ngày nào củng như các bạn thôi Ts là 1 niềm hăng sai, và mình củng thix lắm từ hồi Beta kìa lv 1x réo nhau pt wa cầu giới kiều chí chóe ai hên thì đc wa còn ko thì cứ vẩn long nhong ngoài TQ . cái thời đó dù ko mạnh thật nhưng niềm vui là 9 ... còn giờ đây ai củng chán nãn ( hầu như thôi nhe còn anh nào còn chơi em ko dám nói ) rồi bỏ Ts , bỏ ko phải vỉ ko mún chơi nữa mà vì Admin làm ăn chẳn ra đâu member thì chửi rũa là nhiều . Em củng chia tay Ts nay củng gần 2 tháng rồi .. buồn + chán = ?
    Chúc những anh nào chị nào còn chơi Ts thì hãy chơi vui vẻ nhe :-p

3. Cute_Buzz

Cute_Buzz Donkey Kong

Chời ::( điều đó có thể thật sao ( Amen ) #>:)

4. victran

victran Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi, wa forum TS post đi, post bên này chả thèng nào quan tâm hết,tui nó đọc xong nói có 1 thằng khùng đó, tui nó không còn cảm giác trông chờ từng điểm để up lv nữa rùi, không có cảm giác sung sướng khi up lv. giờ chỉ mở mắt ra thì thấy lên lv thôi, bạn wa form TS đi nha.

5. KingGhost

KingGhost Mr & Ms Pac-Man

hên là hồi đó luôn có 2 thằng . kiếm thêm 1 pác atak trâu tí là luyện được rồi ( 2 gà ) nên cũng không đến nổi đợi như mèo #>:)

6. meoandpie

meoandpie Donkey Kong

đâu đang nói là ko tìm được đại yêu sư chứ ko phải là team. :-" .

7. ZVuHaiNinhZ

ZVuHaiNinhZ Mario & Luigi

hic mình chơi đêm mà 3 tiêng ko tìm đuợc DYS>,<
    mãi sau có cái bài mồi tọa độ hay thật
    giờ vào đi lang thang><< nhớ lại hồi xưa:((

8. hoang945

hoang945 Youtube Master Race

nghe mà não ruột tui hien gio van con choi ts nhung đã quá chán ngán cái cảnh chĩ train-treo may-train suốt ngày nện cuối tuần này bán nick
    còn đâu những ngày chửi lộn cua gái tai ts còn đâu những ngày làm bỏ độc những con đệ mới đã kô còn hấp dẫn khi bao nhiu chiến hữu năm xưa cùng chen vai sát cánh luyện lv cùng đi đánh nhị kiều giờ đây dù đã up vs 5.0 nhưng khi ko còn bạn bè bên cạnh ko còn những lời châm chọc kô còn những ngày đi dạo cùng bạn bè
    Giờ đây chỉ còn là cảm giác cô độc trong đêm 1 mình ngồi treo máy
    sự hấp dẫn của ts ngày nào kô còn nữa vì ts chỉ vui khi có anh em cùng nhau chơi và noi chuyện như những người bạn thân thiết

9. Tri~

Tri~ Legend of Zelda

Sau thời hoàng kim là thời kì thoái trào , cuộc vui nào rồi cũng có lúc phải tàn thôi bạn ơi ... cái quan trọng là phải biết chấp nhận và tiến lên ....
    Nào anh em !!! Tiến lên , Tiến lên ,Tiến lên !!!!
    Maple Story :D

10. 111111-x

111111-x Donkey Kong

hix cảm động wá nói thật thì trong chúng ta ci cũng có mỗi kỉ niệm với ts cả chứ
    kể ra tui còn noob hơn các bác, khi đánh ở phong 49( chưa biết địa 80 ở đâu) khi mà bọn kia 2x cả mình còn 1x fải van xin nó chinh agi 0 để mình mới đánh chung đc
    giờ nghĩ lại thấy mắc cười wá khi mà chúng rũ nhau nang agi như bây giờ
    còn ngày xưa mà nâng agi thì chúng bảo là mài nâng sai rùi bỏ chơi lại đi nếu ko mài đánh trước tụi tao thì mài ko có điểm đâu, lúc đó thật tức cười muốn vỡ bụng
    bùn wé khi " ngày ấy,bây giờ" ôi còn đâu
    hĩhixhixhxihxihxihxihx

11. KangTadatinh

KangTadatinh Youtube Master Race

hic may nguoi dunglam tui nho lai ki niem hoi do nua bun wa ha`
    hic gio tui vhi bit dong tien de bot thui that la chan
    botbot bnot
    hic ma bit sao dc hun bot hun len lv
    luc truoc con o hcdt anh em vui voi nhau ghe lma treo nick den sang ma
    4 5 gio sang cung con nguoi choi nua
    nhungm a thu hoi coi gio co thang dien nao chiu choi dem hun
    1 la hun co ai