Thời gian và Câu trả lời

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi numbway, 4/9/09.

1. blacklady123

blacklady123 Youtube Master Race

Dẫu xảy ra chuyện gì, bạn đánh người yêu, tuy bạn đau nhưng ngta cũng bị tổn thương k nhỏ! Lời khuyên, 1 cái tát có thể trả giá = 1 trái tim đó bạn!cần thận đừng bao giờ lập lại hành động thế nữa, nếu k muốn bị đánh giá là vũ phu và hơn thế nữa...
    Nếu bạn muốn níu kéo, chỉ còn 1 cách là âm thầm chờ đợi, k quên nhắn tin mỗi ngày cho cô ấy dù là 1 tin.
    Và từ từ, mưa dầm, thấm đất....chúc bạn sớm ổn

2. gjnn0o

gjnn0o Youtube Master Race

ặc, đến pâm tui mà ta't tui là tui còn giận điên lên đếy ko nói chuyện lun. coan zai đánh coan gái đã wa' đáng đằng ny cón ta't àh, :-o ko lẽ nghiem trng đến phải tát sao?=((

3. cry_2k5

cry_2k5 Mario & Luigi

mới yêu nhau đc 1 năm mà đã tát bạn gái.mà cho dù có lấy nhau đi nữa thì cũng không bao giờ đc phép đánh bạn gái ,đánh vợ không nên ngụy biện tất cả bằng 1 lý do nào đó,bọn mình yêu nhau đc 3 năm mà mỗi khi tức nhau điều gì cũng không bao giờ nói to câu nào cả không nói bậy vẫn nói chuyện tử tế.thế mà bạn mới yêu 1 năm mà đã học đc cách làm tổn thương bạn gái mình về thề xác và đặc biệt hơn là về tâm hồn.bạn nên có thái độ ăn năn thành khẩn đừng nghĩ hành động của mình là đúng

4. popkoo

popkoo Youtube Master Race

nếu mình là con gái, mình bỏ ngay. nếu đã tát dc 1 lần thì sẽ có lần sau thôi

5. uocjcao1m

uocjcao1m Youtube Master Race

bỏ,bỏ,bỏ,bỏ, tôi mà là người yêu ông thì cũng bỏ rồi, giờ chỉ hi vọng vào số phận thôi.

6. TokyoAkazukin

TokyoAkazukin Donkey Kong

các bạn ở đây quý trọng phái nữ ghê, ko bao h đc phép tát phụ nữ :(. Tớ ko có bạn gái (có bạn hơn bạn là con gái 1 chút, tớ cũng chẳng yêu nó, chắc nó cũng thế, mà cũng ko thân thiết lắm, tại cách xa quá), nhưng nhiều lúc thấy nhiều đứa con gái phải bị ăn tát (ăn đánh cho nó nặng) vì nó b1tch+kêu ca quá nhiều (bạn gái của thg bạn là 1 ví dụ) :-w. (đoạn này ko liên quan)
    Tớ tự nhận tớ có 1 chút ghét con gái, nhưng hoàn toàn khách quan rằng bạn làm ko hẳn là quá đáng đâu, vì có yêu thật sự gần gũi thật sự mới dám tát người yêu, còn chỉ lúc nào cũng nhỏ nhẹ sweet talk, ko bên nào dám vượt quá lằn ranh để mà chịu nhịn, sẽ ấm ức dồn lại, cũng chẳng hay ho gì. Đừng dằn vặt, dĩ nhiên là thời gian sẽ trả lời, nhưng 1 người con gái mà ko biết bỏ qua chỉ 1 cái tát thì cậu nghĩ cậu có yêu đc mãi ko?

7. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Có 2 trường hợp để tát
    - Cô ấy xúc phạm đến gia đình và người thân của mình
    - Đi với thằng khác, khi bị phát hiện mà hối lỗi, ân hận hay cùng lắm là thừa nhận mình ko tốt bằng thằng kia thì chỉ chia tay trong bình yên mà thôi. Còn nếu chửi rủa, dùng lời lẽ quá đáng thì cứ "Bốp" cho một phát rồi đá đi là xong
    Còn tất cả mọi chuyện đều có thể giải quyết bằng thương lượng và kết thúc trong hòa bình :>