Thông báo cho tất cả member Legion Elyos DragonS

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi 0din, 14/9/09.

1. dau_bo

dau_bo Play It Like You Stole It

em xin phép out clan nhá :) em chịu kô được mấy cái xoáy của mấy ông trong clan... nhặt được đồ vàng của class mình .. ông kia cũng muốn ... mình roll được thì ngồi xoáy mình rồi còn này nọ , em nãn lắm rồi :) chỉ là cái game với 1 món items thui mà như thế , xin lỗi mọi người vì kô chung bước đi chung nữa nhá :D
    Jessical

2. VNS_KingofGods

VNS_KingofGods Donkey Kong

Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Vào Clan, thấy ai hợp thì chơi, không hợp thì thôi. Đâu phải toàn Clan ai cũng hợp với tánh của mình.

3. huyzin

huyzin Dragon Quest

ơ hóa ra mày là con Jess cùi hả ...
    lúc nãy đánh con Andre "hợ" liên tọi =))

4. faith

faith C O N T R A

vụ chuyển server là do các server mới mở vắng hoe vì bạn bè pàkon người thân thích chơi chung nên chui vào 1 server, server mới ế. NCsoft dự tính mở dịch vụ chuyển server nhằm cân bằng lại nhân vật ở các server với 1 phí nho nhỏ :((, tuy nhiên chúng ta có 1 cơ hội chuyển free cho nên các leader có ý định change cả legion đi thì chuẩn bị sẳn 1 cái mail, và bàn bạc với member trg legion. Các bác đang bơ vơ ở server khác muốn về hồi nhập mà không phải cày lại cũng chuẩn bị. Thông tin chuyển thế nào thì giữa tháng 10 này mới biết chi tiết về quy định giới hạn :p

về vụ chiếm fortress trong lần off vừa rồi đã nói với leader, mình ko nên công thẳng từ cửa thành nữa mà đi đường hầm vào. tuy nhiên đi đường này thì cần templar và healer mạnh. Từ giờ tới lần seige tiếp các pác mạnh nên thử đường đi trc cho wen. Đợt rồi quánh thành hơi bị rối mà chiến thuật cũng ko rõ. Thêm nữa ta nên gom hết member lv 32+ qua để lấy damage chung thì mới mong có cửa chiếm đc thành :>

@Jessica: giởn thôi mà làm gì phải ra đi thế, ông lụm đc đồ vàng thì phải cho người khác ganh tỵ chứ =)) nhìn trong legion đi, bao nhiu người có đồ vàng từ boss rồi .... xoắn, xoáy là bình thường thôi mà :D

5. zzaakkaatt

zzaakkaatt Donkey Kong

ai bảo với bác turtle ko phải là rùa thế o_O

6. dau_bo

a mặt đặc sản mày cũng chơi à =)) con nào thế ?? sao tao kô biết ?
    @ Chuoi : mệt lắm ông à ... tự dưng trước khi nhặt đồ ai cũng cool... nhặt xong ông templar kô thèm nói chuyện với mình =)) trong khi 2 class đều cần và tôi roll được =))

7. -GaCoNDiLonTon-

-GaCoNDiLonTon- Mario & Luigi

người ta ko nhặt đc thì cho người ta buồn với chứ :( mình đi săn boss hoài chả bao rờ đc gì :(

8. faith

faith C O N T R A

:-< xổ số thì phải chịu thế thôi, nhưng vì nó không phải item vàng bình thường, hơi bị hiếm trên server mà; phải thông cảm người ta ko đc thì tức tức 1 tí, vài bửa hết thôi. chơi vui mà :>
    tui không lụm đc cũng tức nè ;;)

9. dau_bo

tui kô chấp cái đó ... tức là sau khi nhặt cái kiếm đó ... làm gì cũng bị móc hết... toàn xoáy vào cây kiếm rồi đổ thừa tui tùm lum

10. -ZiLong-

-ZiLong- T.E.T.Я.I.S

destroy mịe nó đi cháu...cho thằng ko roll được nó acay...

11. bloodomen

bloodomen Temet nosce GVN LEGENDARY ⛨ Empire Gladiator ⛨ Moderator

Có mỗi cây kiếm unique mà cũng làm rộn chuyện lên, mem vào đọc topic này cứ tưởng DragonS toàn dân ích kỉ ko đoàn kết. Jessical có về thì về thẳng PhoenixS nhé em.

12. hanglom00

hanglom00 The Warrior of Light Lão Làng GVN

muốn vô guild mà pm chả thấy ai trả lời hết nản =((

13. SkyDV

SkyDV Mr & Ms Pac-Man

Vào vent đi bạn. Vào đó la lên là có người invite mà. Lúc bạn pm chắc lúc đó mấy officers đang bận đó thôi. Mà tình hình mấy ngày gần đây sao có nhiều người rời legion quá.

14. dau_bo

ối giời chú ơi =)) ba cái đó kiếm lúc nào kô được ;;) có chú bảo kê mà ;)) ức chế là cái thằng đó lúc chưa gì thì cool với nhau sau rồi thì lại oàn oàn lên vãi cả đái =))

15. tastatur

tastatur Youtube Master Race

gì mà nóng tính thế, vì xích mích với 1 người mà Jessical out Guild chứng tỏ cái Guild này chẳng là cái quái gì với jess huh :)

16. dau_bo

ối giời chú ơi =)) ba cái đó kiếm lúc nào kô được ;;) có chú bảo kê mà ;)) ức chế là cái thằng đó lúc chưa gì thì cool với nhau sau rồi thì lại oàn oàn lên vãi cả đái =))

17. zzaakkaatt

zzaakkaatt Donkey Kong

tình hình là 2 ngày rồi ko train lvl được tại cái Aion ngu ngốc.. bưc bội quit luôn quá x(

18. tastatur

tastatur Youtube Master Race

ủa sao mà ngu ngốc. Hôm qua còn thấy Z login vô mà, hay là bị đứa nào chôm account roài O.O

19. zzaakkaatt

zzaakkaatt Donkey Kong

kêu thằng em ở nhà log vào bán items thôi chứ có train được đâu. Mấy ngày nay toàn OT trên công ty, mới mua máy mới bỏ trên công ty chơi mà install hoài éo được bực cả cái mình X(

20. 0din

0din C O N T R A

Chủ nhật này anh em cố gắng online . Legion se tổ chứ sìege và raid. Vì siege time không xác định chính xác và thường vào buổi sáng theo giờ vn nên mọi người cố gắng online và buổi sáng