Thông báo, kiện cáo, thắc mắc, ý kiến ý cò, đóng góp cho box [đọc kĩ bài 1]

Thảo luận trong 'Thể thao' bắt đầu bởi JakeSatan, 27/11/09.

1. kingofgamefox

kingofgamefox Dragon Quest

Chính bạn đang bẻ cong ngôn ngữ, vì bạn làm việc thiếu trách nhiêm, nên giờ thành bãi rác, bạn phải dọn, đó là trách nhiệm của bạn ... bạn quản lý kiểu gì mà mem chửi nhau loạn xạ, mang đủ thứ bẩn thỉu vào box, thậm chí có nhiềm mem tự hào về điều đó ... tư xem lại mình đi , bận quá, hay ngại va chạm thì nghỉ luôn đi

2. VN|MoUsE

VN|MoUsE Somewhere I belong Administrator Lão Làng GVN

Bẻ cong chỗ nào? Nếu mọi người muốn xem chỗ này là nơi tự trị, thì cứ thử xem tự trị nó sẽ ra như thế nào. Mình thiếu trách nhiệm, hay mọi người thiếu ý thức? Từ khi mình vào box này mình đã quá quen với hình ảnh của bạn cứ mỗi lần mọi người đang cãi nhau thì lại đi report, hay PM khắp nơi. Vốn dĩ topic EPL hay C1 là cái chợ để những fan của mọi đội bóng có nơi thảo luận chung, mà đã là cái chợ thì thi thoảng có đụng chạm, gây hấn, trong câu nói có chó có mèo, có cơm hoặc chất thải... cũng là chuyện thường tình. Miễn vẫn dừng lại ở mức lời qua tiếng lại, vẫn chưa đụng chạm gì nặng nề đến nhau, hoặc không vác những thứ mà bạn xem là bẩn thỉu đó vào nhà nhau chơi là được.

Mình quản lý box, bản thân mình biết tầm quản lý mình rộng rãi chỗ nào, hay chật chội chỗ nào. Như mình đã nói, mình không post bài, không reply bài bạn không có nghĩa là mình không theo dõi nơi đây. Và mọi người vẫn chỉ giao lưu với nhau qua topic chung EPL và C1 thì bản thân mình thấy mọi việc vẫn nhỏ tí teo trong lòng bàn tay, có chăng có thể bạn sống trong khu biệt thự quen rồi nên bị dội khi đi ra nơi chợ búa để giao lưu cùng mọi người. Vẫn còn hơn khoảng thời gian đầu và trước khi mình về làm Mod box này, mọi người còn đem những thứ bẩn thỉu đó ném vào nhà nhau chơi mỗi ngày, bạn thử nhìn lại xem.

Về việc bận quá, thì mình vẫn đủ thời gian để đọc hết từng bài trong box này như từ đầu khi làm Mod box này đến giờ. Về việc ngại va chạm, thì trong box này cũng chẳng ảnh hưởng gì được tới mình, cường độ va chạm với những lực lượng có quyền lực cao khác trong cái forum này với mình, bạn có thể tin là 1 tuần vài lần.

Cứ yên tâm về mọi thứ khi mình còn ở đây. Có chăng tuần này không có EPL nên để mọi người giải trí 1 tí :))

3. jimmyjckhoa

jimmyjckhoa T.E.T.Я.I.S GameOver

Tôi đề nghị các Mod nếu vẫn còn quan tâm box này thì cũng nên cẩn thận và sáng suốt với cái loại chuyên rình rập từ nhà này sang nhà khác để đi 5 vuông có tiếng từ thời NV cho đến Jake Satan với giọng điệu cực kì cao cả vì gamevn, vì box 53, ect....

4. traiswiss88

traiswiss88 Donkey Kong GameOver

Mình thắc mắc tí là bạn kingofgame gì đó lấy tư cách gì mà kêu mod nghỉ việc? Mình chỉ thắc mắc thôi.

5. wenming

wenming Dragon Quest Lão Làng GVN

bạn gamefox nếu muốn ko muốn bực bội thì đừng dính vào chuyện thị phi. trên đời này nhiều nơi thị phi, bạn cũng đâu biết vẫn sống tốt đó thôi. :9cool_haha:

6. VN|MoUsE

Chào mọi người, tình hình hiện tại thì mình vừa lên lon cho những dự án sắp tới của GameVN, có thể thời gian sắp tới sẽ khó có thể follow liên tục box Thể Thao nữa, lúc đó sẽ có người phát ngôn và quản lý chính khác thay Chuột (2 MOD còn lại), mong mọi người sẽ vẫn giao lưu thảo luận vui vẻ trong box Thể Thao này. Xin cám ơn.

7. intermilanfc-01

intermilanfc-01 Mr & Ms Pac-Man

Mog 1 ngày được nhậm chức mod box 53 :))

8. VN|MoUsE

Và bạn sẽ làm gì?

9. intermilanfc-01

^ mở 1 trò chơi nhỏ , thông qua đây để phát 1 lượng tiền ảo cho a e , rồi cho a e bét bóng vui vẻ , cuối tháng mở 1 chươg chình đổi tiền ảo đó lấy rep theo tỷ lệ . Hehe vừa có chỗ chơi cho a e , vừa thỏa mơ ước có nhiều rep :D

10. VN|MoUsE

Thế thì giống trước kia quá, có gì mới hơn không em?

11. Aasa

Aasa Mayor of SimCity

...mình góp ý cái này bảo đảm bạn làm mod liền...đổi tiền ảo thành tiền thật :>...chứ lớn hết rồi chơi rep là thế nào V_V...

12. intermilanfc-01

Hehe như vậy là mua chức à bạn :">

@chuot : Nếu ở các 4rum # thì không sao chứ ở GVN , để quản lý đã mệt nếu chạy thêm các kèo bóng thì ... . À cũng có ý kiến là cho các thớt fc làm 1 cuộc bỏ phiếu tín nhiệm tìm ra 1 tổ trưởng đội tự quản ( Captain 1 đội bóng ) giúp giảm bớt phần nào đó của những chiếc đầu nóng khi có war xảy ra :))

13. [C]ell

[C]ell Mr & Ms Pac-Man

14. TORRES 9

TORRES 9 The Warrior of Light Lão Làng GVN

thằng vô học , vô nhà ngta phá bị chửi xong đi report đúng là fan mờ u

15. [C]ell

[C]ell Mr & Ms Pac-Man

mod ơi bạn trên lại sỉ vả và sủa tiếp rồi kìa. lại phải cesnored V_V.

16. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Từ hôm nay mềnh chính thức nhận đao và chổi box ta, hẳn là @Tên truy cập cũng đã nhận đao giống mềnh. Nhưng với tình hình hiện tại của box thì có lẽ mềnh sẽ chỉ cần dùng chổi quét quảng cáo chứ không cần dùng đao mấy khi. Hi vọng box vẫn cứ tiếp tục yên ổn hòa bình thế này vì mềnh thật sự khá lười :v

Về phần nội quy, cá nhân mềnh không thấy có gì cần thay đổi, bác @Tên truy cập comfirm nhận đao xong nếu thấy cần thay đổi gì thì lại bàn thêm, hoặc bà con cảm thấy cần thay đổi gì thì cũng cứ góp ý.
    Nói chung post này chỉ là để lộ cái mặt để sau này bà con cần quét rác thì réo, cũng không có thay đổi gì mấy trừ việc box có thêm 2 anh công nhân vệ sinh kiêm dập lửa chiến trường :cuteonion37:

17. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

Nhất trí ý kiến với @Forever_HN.

Tiêu chí trên hết là tạo môi trường thoải mái tự nhiên nhất cho anh em sinh hoạt giao lưu, trách nhiệm của tụi mình là lao công quét dọn box và xử lý hạ nhiệt tranh luận nếu có thôi (những trọng tài rất ngại phát thẻ :))).

Mong tập thể anh em Thể thao luôn ủng hộ và giữ lửa nhiệt huyết tham gia box :D.

archimede thích bài này.
  18. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

Thông báo ngắn gọn với anh em: Thanks to Kron, Box Thể thao đã được mở tính bài trở lại. Chúc anh em bàn luận thêm nhiệt tình và vui vẻ nhé (nhưng khi war thì làm ơn tiết chế bớt cực đoan) :)))

Harry Kane thích bài này.
  19. Forever_HN

Forever_HN A ways away

20. Forever_HN

Forever_HN A ways away