Thông báo và đóng góp ý kiến

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi Black Mckenzie, 18/11/05.

1. koylife21190

koylife21190 Youtube Master Race

tại em là mem mơi hay là tại các su phụ dây , sao em dô dowload giả lập pcsx2 của HM> rar cài pass mà sao lại ko nói cho nguoi ta biết nhỉ, down về rồi ko có pass để làm gì đây :)

2. devil_hell

devil_hell Youtube Master Race

Pass là rom mà bạn ?
    Mình có ý kiến là mod (nếu có thể) thì chuyển các link sang link khác dễ down hơn (như mediafire) không :( Có mấy game mà 1 đống link rapid với mega thì chịu rồi :( Mình nghĩ cũng không nhiều người có acc premium để download :( Cảm ơn đã đọc bài. :D

3. Mộng Hân

Mộng Hân The Warrior of Light

http://ifile.it/bj3lvzdđó là link download của Harvest Moon DS Cute
    Nhưng vào đó nó nói là file đã bạn chuyển đi chổ khác rồi

4. chuotcoi

chuotcoi Bảo Kê Làng Mineral

Em có thể down lại bình thường rồi đó.
    Chụt mới bổ xung thêm link down của pé Darshia .

5. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Mong 2 bạn trên chú ý đến cái tên của topic này giùm cho :)

6. romrumrira

romrumrira Harvest Moon Moderator ♞ Blade Knight ♞

ss ơi, sao mấy link em up cho vài game đã bị thay thế thành karakope, và click vào down không được. SS có thể lấy link của em từ trong chữ kí để update vào ^^, cái này hình như hồi đó ric làm nhưng ss lo cũng được ^^

7. chuotcoi

uhm :-s
    giờ mới để ý thấy :-s

Còn vụ lấy link từ chữ kí thì hơi có vấn đề nên ss chưa muốn làm lắm ;))

8. billhainh

billhainh Persian Prince

PM/Ss Chụt: đã update HM: Sugar Village trong Preview HM :D Mong Sis + Rep :)

9. chuotcoi

hix, đã tiếp nhận ý kiến !
    Vấn đề của bạn mình sẽ hướng dẫn tận tình cho đến khi nào bạn chơi dc game thì thôi !
    Còn để tránh cho bạn bị mang tiếng spamer. Tất cả các bài viết sau chuyện này mình sẽ xóa hết, vừa tránh mang tiếng cho bạn, vừa là để tích kiệm nguồn tài nguyên cho diễn đàn. Nếu cần thiết thì mình sẽ gom cả lại vào 1 bài viết.
    ok chứ !
    Còn lý do tại sao mình nói bạn là spamer: Đó là vì khi kiểm duyệt lại các bài viết của bạn, thì theo như con mắt nhìn nhận của mình, bạn hoàn toàn biết cách xử lý khi chơi game cũng như các thao tác về giả lập ( biết chỉnh cả cheat thì ko có nghĩa lý gì là ko biết cách config giả lập đúng ko ? )
    Tất cả các câu hỏi bạn có thể post trong phần thảo luận và giải đáp rom, giả lập.
    Nên gom lại 1 thể mà hỏi, đỡ công Chụt phải ngồi xóa ^^.

10. Mộng Hân

Hân không rỏ là đã có luật này chưa nhưng Hân xin có ý kiến một chút :)
    Tình hình là lúc được một câu trả lời thì các bản hỏi lại tìm các spam bằng cách post thêm một bài nữa với một nội dung như nhau là một chữ [thanks]
    Hình như Hân nhớ là DAC cũng đã post bài với nôi dung tương tự như bài post của Hân rồi nhưng thỉnh thoảng Hân vẫn thấy tình trạng này xảy ra ở box Harvest Moon

11. chuotcoi

thường thì ss bỏ qua ko chém, nhg cuối tuần thì ss dọn dẹp và xóa các bài spam đó đi, thực tình cũng mún chém chết mí đứa spam như thế lắm, nhg nhiều khi ss hiền, ko nỡ chém nặng tay...
    vd điển hình như em HM17 ở trên kia kìa ... ss đảm bảo ko bao giờ lên dc nổi 50 bài trong box HM đâu !
    ss đi dọn đây ^^

12. DAC

DAC Space Marine Doomguy

13. boobee

boobee Youtube Master Race

Mod ui, cho lính mới ý kiến ý cò xíu nhe :D

Mới tham ja làm thành viên of box, thấy mấy topic trong box mình rất đa dạng và fong fú (ko những để bàn luận mà còn có link để down game về chơi nữa, đỡ mất công ra tiệm mua đĩa về cài;))). Vì vậy mình mún box có thêm 1 topic, 1 topic để mọi người yô post những video clip về HM cho các thành viên cùng thưởng thức, và cũng để minh hoạ cho các event trong các fiên bản HM riêng. Như vậy mọi thành viên vừa đc xem jải thích bằng lời, vừa đc xem clip minh hoạ để "áp dụng" & "học hỏi" nhanh hơn nữa...

Mod thấy ý kiến của mình đc hem? ;;) Hehe...

14. billhainh

billhainh Persian Prince

Video clip về kinh nghiệm thì ít người làm lắm =='' phần lớn toàn là mấy thằng nước ngoài. Nói chung nói = lời cho nhanh cậu à ==''

15. boobee

boobee Youtube Master Race

Vậy huh? Nhưng mình thấy mấy nhỏ kon gái nó làm từng event 1, có nhạc nền lạ hay lắm bạn ui. Tự nhiên coi mấy cái mình muốn trên này cũng coi chung lun hehehe...:D

16. buomtataxoa

buomtataxoa Donkey Kong

À làm clip cũng dễ, ko khó, có thể làm trên giả lập nhưng có 1 điều kím từng sự kiện để quay clip lại hơi khó....;));));))

17. Mộng Hân

Hihi theo ý của Hân thì nên lập một forum nhỏ nhỏ của forum HM có nuội dung như một nhà kho như là : hướng dẫn , hình ảnh , ...

18. DAC

DAC Space Marine Doomguy

^ Cái đó phải được Admin cho phép chứ không phải muốn mở là mở đâu, gọi là sub-box. Box mình đã có 2 sub-box là đã được ưu tiên lắm rồi đấy, muốn xin mở thêm cũng không được đâu. :)

19. Mộng Hân

Cách đây không lâu Hân có vào Text game Harvest Moon của mình để đăng kí làm thành viên cuối cùng là có một thành viên khác nào nói là text game đã ngừng hoạt động cũng được một thời gian lâu rồi
    Hân tự hỏi rằng không biết các Mod có thể dựng text game được không nhỉ

20. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Text Game làm mất rất nhiều thời gian, vả lại thiếu người chơi, có nhiều người đăng ký cho có, khi quản lý tốn rất nhiều thời gian tạo thông tin tài khoản cho những người này nhưng rút cục chẳng ai them chơi, số người thực sự tham gia chỉ tính trên đầu ngón tay. Lý do chủ yếu là vì chẳng ai rảnh mà tham gia hết. Đó là lý do Text game ngưng hoạt động. :)