Thông báo về cuộc thi kiến thức Fm: LEGEND MANAGER

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi cuonglongzero, 17/1/07.

1. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

(^.^) hỏi 1 ,2 ý kiến thôi và warn nhẹ nhàng nhé :((,

1.(^.^) tưởng đưa ra 10 câu hỏi là 0 đc làm thí sinh nữa nên thôi ... 0 bít thế nào... Nếu đưa ra 10 câu mà vẫn đc làm thí sinh thì (^.^) sẽ thử đưa ra xem ... Nhưng 0 làm thí sinh thì tiếc lắm...

2.Lúc công bố kết quả nên công bố tên người thắng cuộc thôi :D đừng nói ai đúng sai mấy câu làm j , ngượng lắm :((

3.Bây giờ thời đại trắc nghiệm nên có thể đưa ra câu trắc nghiệm đc 0 (tầm 5-6 ý nên nếu 0 bít thì cũng 0 trả lời đc đâu) kiểu như là (ví dụ thôi nhé) :
    Trong Fm ,Owen Hargreaver đá đc mấy vị trí
    a.AMC , DMC, MC , MR , DR
    b.AMC, DMC , MC, MR ,ML
    c.AMC , DMC , MC, AMR,MR
    d.DMC, MC , MR, DMR, DR
    e.MC , DMC , MR , DC , DR
    Hay như 1 câu hỏi dạng chiến thuật thì đưa ra trắc nghiệm là rất hợp lý vì 0 phải mất công nghe lí luận sẽ gây ra tranh cãi về sau ... Ta chỉ cần chọn đáp án hợp lý nhất trong số các đáp án thôi :DNếu sợ "rùa" thì tăng thêm số lượng câu a,b,c ... đừng mong có người mò đc :))Cái hay nhất ở trắc nghiệm là tính minh bạch dễ tìm ra người thắng cuộc .. có thể soạn ra tầm 40-50 câu trắc nghiệm... Thôi nếu cần thì (^.^) sẽ vào giúp bên giám khảo .. 0 cần title với spam nữa :((

2. Beckhamtuly

Beckhamtuly Youtube Master Race

Tôi cho câu hỏi này
    1.Tiêu chuẩn để xin được giấy phép lao động ở Anh là như thế nào.(Cầu thủ ngoài EU)
    2.Dong Fang Zhu kí hợp đồng chính thức với MU vào năm nào(Đừng coi trong FM hay CM là ko trả lời đúng đâu nhé)
    <br>
    Mấy ông ra câu hỏi này thì nếu ai ko biết chỉ cần xem trong CM hay Fm la biết rồi.Chán quá.Phải cái gì mà phải là những câu hỏi chỉ trả lời được qua kinh ngho va sự hiểu biết về bóng đá thì mới hay chứ.

3.Ai là cầu thủ Anh gần nhất được phong tước Hiệp sĩ.
    4.D.Beckham và S.Gerrard ai có chức to hơn(hiệp sĩ đó)
    5.Hãng nước hoa của Becks & Posh tên gì?Nó chính thức xâm nhập vào thị trường Mỹ khi nào?

AxL: cảm ơn những góp ý của bạn cho cuộc thi. Nhưng nếu có những câu hỏi, bạn có thể gửi tin nhắn cá nhân đến mình, hoặc Email cho mình Novemberrain1341987@yahoo.com
    Thêm nữa: câu hỏi của bạn o phải người chơi FM, CM nào cũng có thể trả lời đc ( điển hỉnh là tớ). Câu hỏi về chuyện ngoài lề sân cỏ như vậy phù hợp với những cuộc thi của mấy báo lá cải chuyên moi móc chuyện đời tư hơn. Tớ thực sự o quan tâm Thằng Beck là cái thằng nào, vợ nó đẻ mấy cháu hay nước hoa, lăn khử mùi nó hàng ngày dùng hiệu gì, mua bao nhiêu. Bạn có thể đầu tư hơn vào kiến thức Fm được o. Cảm ơn

3. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

ngày nay là hạng cuối nộp câu hỏi rồi mà chả có động tĩnh gì hết nhỉ :-<, hay là thôi nhỉ >"<, tui cũng muốn nộp câu hỏi mà giờ chưa có ai ủng hộ hết, chán ghê

4. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Có lẽ thế rùi :-s thôi lùi lại 1 thời gian nữa vậy.. chả ai sẵn sàng cả.. Tết sắp đến để mọi người ăn tết xong đã :'> Ai lại bắt ban giám khảo chấm thi khi Tết cận kề đc... Tuy nhiên (^.^) thấy sẽ ít người tham gia .. có lẽ chờ lúc nữa xem ....