Thông báo về những thay đổi trong Box FIFA + Cảnh cáo + Khen thưởng + Kiến nghị

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi ntha82, 14/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. barcano1

barcano1 Mega Man

@ thành thật chia buồn với U nhé. U cứ chửi thoải mái đi vì tôi chỉ làm đúng theo yêu cầu của Topic này thôi. U muốn nói sao đó là việc của U -> chẳng ảnh hưởng gì tới tôi cả. Chúc may mắn.
    @U nói vậy là có ý gì ??? Tôi chẳng cần U thích tôi làm gì ? Tôi làm thế vì tôi chỉ muốn cho GVN tốt đẹp hơn thôi , chứ tôi có được cộng điểm hay lợi lộc gì không ? Còn chuyện U Nói tôi có vấn đề về tâm thần học thì xin lỗi chưa chắc IQ của U đã cao hơn tôi đâu nhá. Dù sao tôi cũng đang là SV ĐH đấy nha.
    @All: Mọi người làm ơn nghiêm túc 1 chút có được không ?

2. Veronica.S

Veronica.S Mario & Luigi

vâng thưa cá bạn, anh hùng lực lương xì pam GVN thât đúng với chức danh của anh Lê, anh đang cố gắng phá kỹ lục GVN về thành thích bị lock nick, Vâng thua quý vị, với thành tích như trên, anh cũng hy vọng mình sẽ lọt vào chuyện lạ VN với kỹ lục bị lock nick nhiều nhất mà cũng đi xì pam. Thật đáng khâm phục anh Lê

-------------------------------------------------

Tôi thấy nên lập Topic với tựa đề : Địa điểm spam hợp lệ và có khuyến mãi spam 3 tặng 1...

3. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light

Mã:
    vâng thưa cá bạn, anh hùng lực lương xì pam GVN thât đúng với chức danh của anh Lê, anh đang cố gắng phá kỹ lục GVN về thành thích bị lock nick, Vâng thua quý vị, với thành tích như trên, anh cũng hy vọng mình sẽ lọt vào chuyện lạ VN với kỹ lục bị lock nick nhiều nhất mà cũng đi xì pam. Thật đáng khâm phục anh Lê 

-------------------------------------------------

Tôi thấy nên lập Topic với tựa đề : Địa điểm spam hợp lệ và có khuyến mãi spam 3 tặng 1...
    Anh Nam lập đi . Nếu bị cảnh cáo thì anh Nam đứng ra bảo kê nhá :'>

4. batis_248

batis_248 Mr & Ms Pac-Man

Mã:
    @ thành thật chia buồn với U nhé. U cứ chửi thoải mái đi vì tôi chỉ làm đúng theo yêu cầu của Topic này thôi. U muốn nói sao đó là việc của U -> chẳng ảnh hưởng gì tới tôi cả. Chúc may mắn.

@U nói vậy là có ý gì ??? Tôi chẳng cần U thích tôi làm gì ? Tôi làm thế vì tôi chỉ muốn cho GVN tốt đẹp hơn thôi , chứ tôi có được cộng điểm hay lợi lộc gì không ? Còn chuyện U Nói tôi có vấn đề về tâm thần học thì xin lỗi chưa chắc IQ của U đã cao hơn tôi đâu nhá. Dù sao tôi cũng đang là SV ĐH đấy nha.
    Mày lôi cái Đh ra để kheo ai ?? MÀy nghĩ mỗi mày là sv à :-? [-x thật là ..... chuối đíu chịu đc. LẠi 1 thằng ra vẻ đạo đức xin lỗi em nói thẳng là đạo đức giả

5. vinataba512.

vinataba512. Mr & Ms Pac-Man

----------------------------------------------------------------

Chú ko biết anh là ai àh ???? Chú dám lấy cái tôi đang học đại học đây nhé ra khoe ở đây àh
    Này con vẹo anh nói cho chú biết là ở đây toàn dân học hành tử tế và rất khá là đằng Ekhác chú đừng tưởng chơi game mà ko học hành nhé Toàn dân chuẩn bị đi du học để học cao học đó con vẹo àh hun :* con vợ 1 cái chia buồn với cái khoe ngu ngốc nhất

6. Veronica.S

Veronica.S Mario & Luigi

Spam không bị cảnh cáo mà cũng chẳng tăng MP,không biết có xìpamer nào muốn tham gia không?hehehe...

7. barcano1

barcano1 Mega Man

Tôi chẳng phải là khoe với ai chuyện tôi giỏi hay không mà chỉ muốn nói lên với bác kill... một điều rằng -> tôi đang học ĐH nghĩa là đầu óc tôi hoàn toàn bình thường không phải là có vấn đề về tk như bác kill... đã nghĩ. Bác không hiểu ý tôi hay cố tình không chịu hiểu vậy hả ? Còn nữa mấy bác xem tôi có lời nào nói rằng "chơi game mà ko học hành" không ?(tôi cũng là dân mê game chứ)
    => đó có cho mấy bác đốt đuốc soi thì cũng chẳng thấy câu nào tôi nói như vậy cả.
    Vậy thì bức xúc của bác vina... tôi cũng có thể hiểu được nhưng mong bác hãy suy nghĩ rộng hơn chứ đừng suy diễn nữa. Thôi chấm dứt tranh cãi ở đây nha. Lời cuối cùng tôi muốn gửi tới mấy bác là : Có gì tôi không phải thì tôi xin lỗi mấy bác, còn những gì tôi đúng thì tối sẽ bảo vệ nó đến cùng. Bác hiểu ý tôi rồi chứ ??

8. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    Tôi chẳng phải là khoe với ai chuyện tôi giỏi hay không mà chỉ muốn nói lên với bác kill... một điều rằng -> tôi đang học ĐH nghĩa là đầu óc tôi hoàn toàn bình thường không phải là có vấn đề về tk như bác kill... đã nghĩ. Bác không hiểu ý tôi hay cố tình không chịu hiểu vậy hả ? Còn nữa mấy bác xem tôi có lời nào nói rằng "chơi game mà ko học hành" không ?(tôi cũng là dân mê game chứ) 
    => đó có cho mấy bác đốt đuốc soi thì cũng chẳng thấy câu nào tôi nói như vậy cả. 
    Vậy thì bức xúc của bác vina... tôi cũng có thể hiểu được nhưng mong bác hãy suy nghĩ rộng hơn chứ đừng suy diễn nữa. Thôi chấm dứt tranh cãi ở đây nha. Lời cuối cùng tôi muốn gửi tới mấy bác là : Có gì tôi không phải thì tôi xin lỗi mấy bác, còn những gì tôi đúng thì tối sẽ bảo vệ nó đến cùng. Bác hiểu ý tôi rồi chứ ??
    Bình thường ngươi ta vào 4rom đóng góp ý kiến, còn đồng chí vào chỉ thấy.....đi mách lẻo linh tinh=)) =)):))=))

9. quachbachlong

quachbachlong Mario & Luigi

vâng thưa quý vị đồng bào chiến sỹ, tôi là người đưa tin của Bộ chỉ huy quân đội spam GVN, tui xin trân trọng thông báo với quý vị- những ai đã từng thể hiện đẳng cấp cũng như chiến thuật spam của mình tại đây rằng mod sẽ thuởng cho mọi nguời ít nhất 1 sẹo/ người tuỳ theo chức danh và kỹ thuật cũng như chiến thuật spam (đương nhiên là sau WCG này roài). Và người đặc biệt nhất : anh Lê sẽ được bộ chỉ huy trọng thường lớn và được đưa lên làm tổng tư lênh quân đội spam của GVN ;))

10. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    vâng thưa quý vị đồng bào chiến sỹ, tôi là người đưa tin của Bộ chỉ huy quân đội spam GVN, tui xin trân trọng thông báo với quý vị- những ai đã từng thể hiện đẳng cấp cũng như chiến thuật spam của mình tại đây rằng mod sẽ thuởng cho mọi nguời ít nhất 1 sẹo/ người tuỳ theo chức danh và kỹ thuật cũng như chiến thuật spam (đương nhiên là sau WCG này roài). Và người đặc biệt nhất : anh Lê sẽ được bộ chỉ huy trọng thường lớn và được đưa lên làm tổng tư lênh quân đội spam của GVN 
    tưởng đồng chí phải là...tướng chứ chỉ đưa tin thôi à;))

11. barcano1

barcano1 Mega Man

Thưa bác , bác cố tình chọc tôi đấy à. Tôi chỉ post lên những gì mà tôi thấy rằng vi phạm nội quy của GVN và box FF thôi nhé. Còn chuyện tôi có đóng góp ý kiến cho 4rum hay không ? -> thì cái này dường như bác cố tình phủ định sạch trơn những đóng góp của tôi đấy à. Tôi dám khẳng định lại 1 lần nữa tuy tôi chẳng phải chính nhân quân tử gì những những gì tôi viết đều rất văn minh , lịch sự , đúng mực và không hề có ác ý với ai cả (nếu họ không làm gì sai thì tôi có lí do gì để nhờ mod xử lí hay không ?).

12. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    Thưa bác , bác cố tình chọc tôi đấy à. Tôi chỉ post lên những gì mà tôi thấy rằng vi phạm nội quy của GVN và box FF thôi nhé. Còn chuyện tôi có đóng góp ý kiến cho 4rum hay không ? -> thì cái này dường như bác cố tình phủ định sạch trơn những đóng góp của tôi đấy à. Tôi dám khẳng định lại 1 lần nữa tuy tôi chẳng phải chính nhân quân tử gì những những gì tôi viết đều rất văn minh , lịch sự , đúng mực và không hề có ác ý với ai cả (nếu họ không làm gì sai thì tôi có lí do gì để nhờ mod xử lí hay không ?).
    Chả phải tôi chọc phá ai đâu;)), nhưng tình hình là thấy bác post bài trong mỗi cái topic này , mà toàn bài kiểu gửi thư tố cáo nên;)) buột miệng nói ra=))=))còn ko đúng thì thoai:))=))

13. saddam

saddam Mr & Ms Pac-Man

Cậu ntha82,tôi và cậu đều có thâm niên như nhau trên cái forum này.Việc cậu cố tình nâng mức cảnh cáo của tôi lên.Tôi đã gởi tin nhắn cho cậu để thắc mắc sao cậu không trả lời.Vậy có phải vì tư thù cá nhân nên cậu mới chơi tôi vậy không?Nếu không thì cậu cứ pót những bài ma tôi đã pot lên đây để mọi người coi tôi có đáng bị vậy ko?

14. Super Pippo

Để lâu nó tự hết cảnh cáo ý mà ;))
    Miễn sao ko bị lên 3 nháy trước khi giảm là được :D

15. blueghost

blueghost eS

Cảnh cáo là quyền lợi và trách nhiệm của mod, bạn làm sai thì nhận cảnh cáo, ko kể là thâm niên bao lâu. Bài post đó (theo tôi đoán, vì sau đó được xoá) tôi có đọc qua. Và công nhận là đáng bị cảnh cáo. Cảnh cáo và xoá, đó là luật của diễn đàn, cần có thể kiện Admin.

16. quachbachlong

quachbachlong Mario & Luigi

hic em thấy bài viết cảu bác Saddam chẳng có gì gọi là sai phạm cả ( câu bài, spam, chửi thề, ......) sao lại cảnh cáo anh ấy? (chắc sau bài này em cũng bị thêm 1 vạch nữa quá, mà thui hy sinh để hiểu rõ hơn ;)) )

17. ntha82

ntha82 T.E.T.Я.I.S

Việc cảnh cáo các thành viên trong forum là một trong những hình thức xây dựng một forum trong sạch và đoàn kết, cùng phát triển. Việc biết mình đáng hay không đáng bị cảnh cáo thì theo mình tự mỗi chúng ta cần xem xét lại bản thân mình trước.

@Saddam: Híc, tui và bác có hiềm khích với nhau bao giờ mà bảo là tư thù vậy. Tui nghĩ rằng bác đã đủ lớn để suy nghĩ một cách nghiêm túc hơn.

18. blueghost

blueghost eS

Bài vi phạm đã bị xoá. Nếu bạn vẫn mở ra đọc được thì quá giỏi :D

19. bánhmìPatê

bánhmìPatê Mr & Ms Pac-Man

kể từ nay , tên nào châm dầu vào lửa tui sẽ cho nó ăn Mã ... còn spam thì cứ thỏai mái , anh em spaaaaaaam đêêêêêêêêêêêêêêêê

20. Super Pippo

Anh Hiếu để lại cái topic chat chit cho anh em xì pam nhé
    Ko có chỗ lại xì pam lung tung
    Rác box
    mà bào ko xì pam nữa lại ko chịu :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.