Thông báo về tình trạng server GAMEVN

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi tlbbvosong, 4/12/11.

1. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

thế để nói rõ cho mà nghe nha, nếu chửi SLH có nghĩa là bang dẫn đội đi đánh, lúc đó chửi cả bang thì đc, còn đằng này là 2 thằng loắt nhoắt trong bang nó đi train, ks cướp bãi thì chửi nó chứ, có phải SLH sai chúng nó đi đâu, ví dụ bây giờ m đi đánh ng ta, ng ta chửi m, chứ chả lẽ chửi cả dòng họ m à, ví dụ thế thôi, ko có ý khích đểu

2. huyenkg112

huyenkg112 Youtube Master Race

Ko cho dc lý do ak.......:(tv)

3. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

lý do đánh huyền dragon là do acc đó chửi cả bang SLH trong khi chỉ là 2 thằng vớ vẩn nó đi ks bãi đánh, nếu do cả đội ae trong SLH đi giết, ok chửi ko ai nói gì, đằng này khác, vì thế huyền chửi cả bang sún mới ức, ko làm bị chửi ko tức à

4. huyenkg112

'+_+thì lúc đó tui có nói là SLH xem sét lại thì sún đi PK tui tui ko chửi mới lạ%*-{

5. iamspartan

iamspartan Youtube Master Race

loắt nhoắt =)) ks bãi =)) nó đi gít người thì có =)) ko bít thì người ta nói cho nghe phát ngôn bừa bải quá :))

6. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

vâng anh đại gia anh ngọc kinh, trc giờ em có dám rủ ai solo del acc đâu:puke! anh víp anh giữ trong lòng ấy, chắc gì anh víp nhất sv ko, mà anh gạ em solo,'@^@|||

7. huyenkg112

tui có nói ro~ ràng là 2 tên người đánh tui mà cha~ thấy SLH lên tiếng mà sún lại di PK tui cha~ tức ak....:::^^:::

8. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

nhưng xin lỗi ko phải SLH sai 2 đứa nó đi nên đừng sàm là SLH này nọ, nói cho đúng ng vào

9. MrNgok

MrNgok Youtube Master Race

lèm bà lèm bèm,chết thỳ đầu thai,đập ngọc cho khỏe vào lên mà cướp lại bãi,có thế thôi mà cũng nói nhiều,chơi game để giải trí mà cứ như là muốn ăn thua đủ vs nhau,haizzzzzz :-j

10. .::becks::.

.::becks::. C O N T R A

chơi mấy cái pri VN ghét nhất là có cái kiểu chơi 1 đống thằng khỏe toàn đi giết yếu hơn đ' cho train =))

11. huyenkg112

thế thì xem sét lại đi nếu đi PK lung tung nữa là tui chửi Banh cái severo|\~

12. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

nó có bang thì trách cả bang, lúc nó ko có bang thì chửi nó, thằng nào làm nói thằng đó, liên quan gì tập thể, có phải cả bang đi đánh đâu mà chửi bọn này

13. iamspartan

iamspartan Youtube Master Race

bạn là bang Chủ SLH hay sao mà bit SLH ko "sai" nó đi, lại phát ngôn bừa rồi, càng nói cang lộ cái "khôn" ra =))

14. huyenkg112

tôi chã pro hơn ai nhưng dc cái khoẻ về LOa #3

15. Imnobody

Imnobody Youtube Master Race

ăn thua với nhau cũng để giải trí mà :D

16. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

thằng nào làm thằng đó chju, chửi cả tập thể chỉ khiến những ng ko làm bị ức chế, còn vô lý thì xin lỗi huyền nha, nc vs ng hiểu lý lẽ còn có tác dụng chứ như cái thằng ngu IQ njken thì miễn sún xin thua

---------- Post added at 17:41 ---------- Previous post was at 17:39 ----------

ngu như heo. bộ chưa chơi sv lần nào à, bộ chưa thuộc tên những ai chăm chỉ pk nhất SLH à, chơi mấy ngày mà vào bang mới biết tên 2 thằng đó,

17. huyenkg112

theu vụ việc này thì sún về nói lại với Vjtieubao đừng cho Thành viên đi PK lung tung nữa toàn mang tiếng xấu #21

18. Imnobody

Imnobody Youtube Master Race

Cái cái tập thể mà không quản lý đc cái cá nhân thì theo mình bị chửi là đúng ;)

19. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

thực ra bạn ko train HHL ko biết, SLH còn nhường slot cho ng ko ở bang train, chẳng phải nói để khoe, nhưng thử tính xem có bao nhiêu ng bên TM train ở HHL trong khi SLH đi bãi khác, lên HHL có khi chỉ thấy ng` ko có bang, nếu SLH sai đi đánh thì ng đánh đầu tiên là những ng ở HHL kìa

20. huyenkg112

GM làm ăn kỳ quá cho anh em số phone đi khi nào sever gặp chuyện còn PM dc cho GM gắp giải quyết ( chắt gì h` nay GM còn đang bao gái #3)