thống lĩnh - chơi mới biết game nhãm

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi dungsirong1, 18/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. capone90

capone90 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Game này vừa ra đã thấy bên clb ầm ĩ về private server rồi :-< có khi nào bọn nsx nó cho saigontel game này free k :-<

2. odixe8x

odixe8x Dragon Quest

Tớ nghĩ rằng SGtel nó mua chọn bộ cả 3 game của bọn 91 nên có khi nó bán rẻ cho mỗi game 10 nghìn, 3 game là 30 nghìn :)) Game chất lượng thấp thế này nên giá vậy thôi hahahah

3. dungsirong1

dungsirong1 Legend of Zelda

đừng nói tới chém Thống lĩnh quá tay, chứ đả giống zero thì thôi đi đàng này hình ảnh còn xấu hơn zero =.=

4. khánh3chân

khánh3chân T.E.T.Я.I.S

sau 1 ngày test, cảm nhận đầu tiên là bản đồ ngu quá là ngu, NPC ẩn hiện dưới hàng trăm acc bu quanh ( may mà còn có tự dò đường chạy đến :-s )
    ức chế nhất là nhiệm vụ bay lên mái nhà lấy thư, hôm qua mới alpha test nên chúng nó xếp hàng dài trên mái nhà :-s
    đồ thì rơi tùm lum, hôm nay tự nhiên nhặt được 2 viên Trân Châu với cái lệnh bài gì ấy ngoài đường, lên trang chủ xem thì ~20k vnd, chẳng biết có ai vô tình quăng ra hay lại đại gia quá phát cho mọi người :-?
    lại còn có vụ về kho cất đồ kéo lệch 1 cái đồ đã bay ra đường
    nói chung là còn nhiều cái khuyết nữa, nhưng có lẽ mình sẽ gắn bó với game này, vì :
    _ Hình ảnh theo mình là đẹp so với 1 game 2D
    _ Skill đa dạng, vũ khí nhiều
    _ Hệ thống pet khá, nâng sao cho pet tạo nhiều hứng thú
    _ Ép đồ thử thách, theo mình thấy để lên + cao là rất khó, chưa kể muốn đập ngọc thì lại vnd vào bạn nhé
    _ Võ Công là điểm đặc trưng, tất cả từ đồ đạc, pet, cấp ... đều thể hiện ở Võ Công, đánh giá độ pro nhân vật như phi phong bên KThế
    mới chơi nên chỉ dám nhận xét từng này, và mình cũng đếch quan tâm nó giống game gì. các bạn anti cứ việc, chơi vài phút rồi nhận xét như đúng rồi ấy, nhưng nên nhớ lên lv 50 mới bắt đầu vào những phụ bản và nhiệm vụ mới, túi tân thủ cũng đánh dấu mốc nhận quà lv 50
    hiện tại mới lv 25 thôi, ông nào chơi hú add friend tăng kinh nghiệm nhé :">

5. dungsirong1

nhửng cái mới tới ko cần biết, vào game mà ko có phím tắt,và ức chế với cái chức năng lụm đồ của nó, cả bản đồ và hệ thống nv,các kill dc lấy nguyên si từ game mình đả chơi rồi (ko còn mới gì) và hơn thế nửa mang tiếng game 2D (2.5) mà ko có auto đả xấu mà kêu cài tay,thà chơi game 3D cài tay ko nói gì ( dc như cabal cài tay củng mãn nguyện) nhiêu đó là đủ bỏ game ko cần đợi thêm chức năng mới

Chỉnh sửa cuối: 19/11/10
  6. quydo2771987

quydo2771987 Mr & Ms Pac-Man

Bạn giới thiệu mình vài game chơi với. Mình cũng có ít thời gian thôi và cũng chả nhiều tiền, làm sao mà khi đi đánh win nó còn cười vô mặt nó bảo " 1 ngày tao chơi 1,2 tiếng, ko nạp tiền, vô cưỡi ngựa xem hoa làm vài q mà vẫn win thằng ngày chơi 24/24 set đồ vip vài chục chai như mày, đồ vip tao pro xài skill cho đồ vip mày thành sắt vun @@;)====> nghĩ đến cảnh đó mình thấy sướng rồi:P
    Cái đó là trong game còn ngoài đời thì " tao mỗi ngày đi làm 1,2 tiếng, ko cần quan hệ ... sống tà tà vậy mà còn ko thua gì thằng như mày đi làm ngày 12h, COCC" ôi 1 viễn cảnh trong mơ;))
    Nhưng mơ vẫn là mơ cái gì cũng có giá của nó:((
    @@ Nhận xét về game là khó sống lâu ở VN. Hy vọng nó đừng phá bỏ những kỷ lục của những game trước ^^

7. dungsirong1

muốn chứng tỏ đẩng cấp mà ko phí tiền thì chỉ có WarcraftIII, vào game này thì tiền củng chịu thua,nhưng 1 ngày chơi 1h , 2h thì khó mà pro dc,đả ko pro thì sẻ bị nói là gà :))

8. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Chúng tôi đã hiểu trình độ của bạn . :> :> :>

À ờ , so sánh khập khiễng

9. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

tôi cũng hiểu trình độ của bạn :">

10. Tri~

Tri~ Legend of Zelda

Cộng điểm VÕ CÔNG kiểu gì vậy bạn? Nó cứ hiện còn mấy điểm Võ Công chưa cộng mà ko biết làm sao, bó tay.

11. zFantasyz

zFantasyz Admin note: đây là nick của kẻ lừa đảo.

nhãm đừng hỏi, nói 1 câu nghe bất mãn thế

12. dungsirong1

vãi, ham soi mó thế nhỉ, chịu khó tìm tòi ghê thật, câu vậy mà củng tìm ra dc từ sai để soi mó, mình chịu thua bạn ( rảnh kinh)
    chả hiểu bạn nói gì cả mình hỏi ai bao giờ

13. Ova

Nói thẳng ra , 1 thằng mà cứ mở mồm ra là đòi auto thì không được sự tôn trọng của diễn đàn đầu . Tôi không soi mói chính tả của bạn .

14. 404

404 Mario & Luigi

Điểm võ công làm sao mà cộng được hả anh. Điểm này nó tăng lên là nhờ mấy con cận vệ í, cứ ép cận vệ cho lên nhiều tinh vân là nó cộng thêm điểm VC. Với cả sau này nhận thầy, nhận vợ nhận chồng nữa, nó cũng chia sẻ nhiều lắm. ~.~

15. minhtung21

minhtung21 Mr & Ms Pac-Man

Hi bạn này phán như đúng rùi ý nhỉ. Game nào chứ dota thi mình cũng lâu mới chơi ( chắc tháng chơi dc 1, 2h) vậy mà có ai kêu mình gà đâu nhỉ ... Quan trọng khi chơi dota là team work có tốt không chứ đâu cần cày hùng hục 20h mỗi ngày rồi vô game bật hack map chửi cha mắng mẹ người # và tự xưng mình pro!?
    Còn riêng game này thì mình chưa và chắc cũng kô có cơ hội chơi nên chẳng giám lạm bàn. Mà nghe đâu nó mới chỉ là bản test thui mà!

16. dungsirong1

tới ko vì ko auto mà ko chơi đâu nhé, game ko auto thì tới chơi rất nhiều ( HKGH Cabal Mu) vì nêu nhửng cái game nó ko có trong đó có auto nên cho nó vào, và tới củng muốn nói là auto ko có gì là xấu( ngược lại rất cần thiết),game ko auto mình vẩn chơi bình thường,(nhưng có vẩn tốt hơn) bạn đừng lấy lý do auto ra mà soi mó người khác
    hì riêng war thì ko cần nhiều thời gian là đúng, vì nó củng thuộc 1 nửa game ofline bạn đang chơi muốn nghỉ giờ nào nghỉ,vì nó ko lưu lại nhưng gì bạn đang có :D, bạn củng ko quá mừng khi lụm dc 1 món đồ hiếm nào từ quái rớt ra :D

17. Ova

Cái này dễ gây hiểu nhầm lắm bạn à .

Và điều mình muốn nói : Mình không nằm trong số những thành phần thích đi chọc ngoáy người khác , bởi vậy bạn cũng không nên đề phòng gì khi nói chuyện với mình

Và bạn cũng nên xem lại việc so sánh Thống Lĩnh với War3 đi , bạn đang biến mình thành cục nam châm hút tạ đó .

Điều cuối , NPH VN nhập game khựa về mình cũng chả mong đời gì nhiều .

18. dungsirong1

có lẽ bạn hiểu lầm mình hơn là mình hiểu lầm bạn, mình đả so sánh 2 game hồi nào đâu war3 là mình nói với bạn kia, bạn kia ko cần thời gian tiền bạc vẩn pro nên mình kêu ông chơi war 3 :D
    cái chử đó mình bấm nhằm , có bị hiểu nhằm củng chịu,mình hay bấm sai chử :P

19. Ova

thế do mình hiểu lầm , thành thật xin lỗi bạn :)

20. truelovely2411

truelovely2411 Mr & Ms Pac-Man

game này chỉ nói câu thôi chán+nản+hình ảnh+không phím tắt+bản đồ lỡm +nv quá nhảm+NPC thì không thấy đâu hết=không chơi nữa đợi game thần long ra rồi chơi luôn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.