Thông tin thi đấu giải WE - Hà Nội

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi NORMAN, 12/6/07.

1. NORMAN

NORMAN C O N T R A

Thông báo cuối ngày: Ngày mai chắc chắn sẽ thi đấu trên bản PES. Thể loại CLB tự chọn K0 lượt đi - lượt về vòng sơ loại (Được đổi CLB tùy chọn sau mỗi lượt đấu). Thông số kỹ thuật: như các giải trước + Luật cấm dừng trận đấu thay người, thay đổi chiến thuật, làm việc riêng etc...khi bóng trên sân chưa thuộc tình huống bóng chết (Ném biên, đá phạt, giao bóng giữa sân, kết thúc hiệp đấu...) Một chú ý nữa là: Xếp hạng vòng bảng sẽ tính đối đầu trực tiếp nếu có nhiều game thủ bằng điểm nhau. Chúc tất cả thi đấu thành công, fair-play và chiến thắng!.

2. datbeo

datbeo The Warrior of Light Lão Làng GVN

thông tin cho chú em vui là thằng Sơn nó đi đàn đúm rồi...( thằng này quậy thì tưng bừng lắm )...yên tâm nhé

3. kid_1211

kid_1211 Young Dragon

Anh Vũ thông báo giải trẻ ngày CN luôn để mọi người 9x còn biết :D.
    Hôm nay đá với pro nhiều sướng quá :hug: , dù chỉ được dừng lại ở vòng bảng =(( .Bảng B gặp anh Cường dê Ibre hay vãi đái , khán giả hét lên buồn cười vãi =)) , Ibra đấm nhau từ giữa sân rồi kết thúc là 1 bàn thắng =))

4. blossom_blue

blossom_blue Youtube Master Race

anh nào có thông tin giải ngày chủ nhật post lên mọi người biết với.Cám ơn trước

5. datbeo

cùng bảng với anh à...chú tên là j thế...??

6. kid_1211

kid_1211 Young Dragon

Hoàng Hà ạ :-< ........... (30 ký tự)

7. NORMAN

NORMAN C O N T R A

Giải hôm nay đông khủng khiếp, từ 8h30 con số đăng ký thi đấu nhích từ 25 người lên 68 rồi 94!. Dù có một cơn mưa rất to ngay sau đó nhưng cũng không làm giảm đi sự đam mê cuồng nhiệt của các fan hâm mộ WE tại HN. Con số chính thức là 115 người thi đấu. BTC cũng mong 7-8 tốp bạn trẻ đăng ký khi vòng loại 1 đã khởi tranh thông cảm cho BTC và thi đấu tại giải NetViet ngay sáng Chủ nhật tới.
    Trở lại với giải E-Sport WE Đội Cấn, vòng loại 2 lượt đi-về thực sự đã làm cho người thắng bạn thua tâm phục khẩu phục. Có nhiều bất ngờ ngay tại vòng loại này khi 1 số cao thủ đã bị rơi rụng ngay từ đầu và buộc phải quyết chiến để tranh vé play-off như cặp Mặt cười - Kendo, Tùng bưởng - Trí Phong...Dù thể thức K.O 2 trận tổ chức sẽ rất mệt cho BTC nhưng sự nhiệt tình của các bạn đã giúp chúng tôi quên đi sự mệt mỏi đó và điều hành thành công đến khi giải kết thúc lúc 18h45'. Kết quả: Nhất (500K) Đinh Việt Cường - Nhì (300K) Trịnh Hoàng Nam - đồng hạng Ba (100K) Nguyễn Viết Hải, Nguyễn Thành Sơn, BTC còn nhận thêm giải đặc biệt của trung tâm E-Sport 210/41/3 Đội Cấn. Xin cảm ơn vợ chồng anh Hiệp đã tham gia thi đấu, hỗ trợ và tài trợ giải thưởng, cảm ơn tấm thịnh tình giúp đỡ phát triển phong trào WE của anh chị rất nhiều!. Hẹn gặp lại các bạn tại giải NetViet sáng Chủ Nhật, 17/06/2007!.

8. CMzPro

CMzPro Mario & Luigi

Hoá ra vợ chồng Hiệp béo là bạn học của thằng bạn đi cùng em =))
    Giải này đông vui thật, mỗi tội ít máy nên hơi lâu :D

9. Erek_king

Erek_king Youtube Master Race

anh oi,bay gio em moi doc thong tin nay.vay em muon tham gia thi lam the nao ho anh???em da cung duoc lam day?

10. Erek_king

Erek_king Youtube Master Race

Anh Vũ ơi,post thông tin giải ngày chủ nhật lên cho mọi người xem cùng đi.Giải hôm qua vui thế mà ko đc tham gia,tiếc :(

11. (+.+)

(+.+) T.E.T.Я.I.S

Ôi , giải này 1st ko thành công lắm... tiếc là 1/16 có 3 nháy rùi mà 0 đc j:D em thì 0 nói làm j ...Trận đầu gặp anh royeyes tự thua thì phải chấp nhận...Có thêm cơ hội gặp anh kendo lại 0 biết tận dụng :'>Mà em thấy giải này gian nan quá :-? Đến chiều 3h em ngồi xem mà đã díp hết cả mắt... ko hiểu đá thì như thế nào ^:)^ Chủ nhật làm 1 cái thông báo nhanh nhanh anh Vũ :D Thể thức chính xác và thời gian .. địa điểm chắc netviet...
    Chủ nhật knock out thì sẽ có nhiều gay cấn thú vị lắm :-? Nhưng em nghĩ 0 đông ng` đc...

12. datbeo

Ơ..thế Cn có giải người lớn ko nhỉ...:-/

13. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

CN là giải chung , có phân biệt người lớn với trẻ em đâu :)) . Mà lại còn đá BO3 nữa ;;) , có vẻ vui.

14. datbeo

à...đc...tao khoái cái kiểu đối đầu trực tiếp..:D

15. kendo3010

kendo3010 Mr & Ms Pac-Man

hê anh mày đây cũng khoái cái giải đối đầu trực tiếp lắm,có lượt đi lượt về ko nhỉ.
    Mà giải này có thể lệ và phần thưởng như thế nào vậy anh Vũ.
    Phấn đấu được vào chơi trận CK,toàn về 3...

16. kid_1211

kid_1211 Young Dragon

Em tưởng CN là có giải trẻ và giải người lớn riêng cơ mà ( Giải trẻ là 9x đá CLB , giải người lớn đá Đội tuyển )

17. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

thế là lại phải đá với người lớn à :D

18. RockMan_PES

RockMan_PES Mr & Ms Pac-Man

Anh Vũ còn chưa thông tin về thời gian nữa chứ,địa điểm chắc Netviet

19. CMzPro

CMzPro Mario & Luigi

8:30 >> 9 sáng mai tại NETVIET

20. RockMan_PES

RockMan_PES Mr & Ms Pac-Man

Ko biết giải có kéo dài đến chiều ko nhỉ,chắc có,hic hic