Thông tin về Ninedragons - Cửu Long Tranh Bá, bản Việt ngữ

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Thachsanh, 15/4/06.

1. flame1602

flame1602 C O N T R A

Kiểu này thì đành bỏ con bí cung dậy làm tùm lum mà chẳng được gì. Tăng điểm cũng không biết. Tính chơi con vòng nhưng cũng chẳng biết nó theo hướng gì. Chịu

2. phicau

phicau Youtube Master Race

Lượn đi cho nước nó trong. Đã léo giúp được gì thì thôi còn ngồi chê bôi này nọ.

3. Thachsanh

Thachsanh Dragon Quest

Thêm mấy hình mới này, cross post với bên gamethu.net, xin lỗi trước :)

Chưởng pháp này

Ma Giáo thờ thần lửa, luyện nội công

Quái vật này, heheh, đâu chỉ đánh trâu với chó thôi đâu

4. Thachsanh

Thachsanh Dragon Quest

Để tránh tạo nhiều topic tràn lan, các bạn nào muốn post screenshot có thể post vào trong topic này của tôi.

Muốn post bài về CLTB mà không biết post ở đâu cũng có thể dùng topic này để bàn luận. Không nên tạo nhiều topic mới quá, bà con không biết đọc ở đâu.

5. Nanh_Bạc

Nanh_Bạc Guest

0
    bác thanhsanh cho em hỏi tí, đến level bao nhiêu mới được nhận job vậy bác.À em đang chơi lục lâm nhưng đến cái quest của thằng mà nó bán mấy cái giống như lương thực ấy, quest phân thưởng là 1 cái lá màu xanh cây, 1 màu xanh da trời và kinh nghiệm ấy, quest đấy bác biết không chỉ giúp em luôn ^_^

6. haylachinhminh

haylachinhminh Fire in the hole!

graphic không tệ đó chứ nice nice

mong mong cho VNG nhanh chóng việt hóa để còn ra mắt thay cái VLTK nhảm nhí đi

7. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Chơi thử trò này rồi, vào game chỉ biết múa may 1 tý, đập mấy thằng lục lâm thảo khấu, rồi chạy lung ta lung tung chẳng biết làm cái gì nữa. Bực quá xóa mất rồi, acc cũng chẳng nhớ nữa vì lâu quá không vào. Nói chung nếu mà có bản Tiếng Anh hoặc tiếng Việt thì chơi, chứ cái anh Tiếng Hàn này thì chịu thua 100%. Mong sao nó ra sớm sớm 1 tý để chuyển sang chơi cái anh này thôi, SR nhàm quá rồi.

8. Nanh_Bạc

Nanh_Bạc Guest

0
    vậy mà chỗ em chơi mấy anh em ngồi chơi với nhau vẫn làm quest vẫn tìm hiểu được nhiều thứ lắm đó bác ạ.Kể cả việc làm quest em cũng phải đi xem cái tên ở trong quest đó và tên con quái mình phải đánh là còn nào đó bác, hơi mất thời gian nhưng vẫn vui lắm:D. Mấy bác ngồi bên cạnh cứ trêu là ông học tiếng Hàn khi nào thế ^__^, vui cực kì luôn.

9. Thachsanh

Thachsanh Dragon Quest

hahah, hỏi thế thì chết tôi rồi, làm sao mà biết được nó là cái gì :D

10. Nanh_Bạc

Nanh_Bạc Guest

0
    thế bác không nhớ là đến levle bao nhiêu thì được nhận job hả bác, em ngồi chơi mà nhìn có thằng nó nhận được job rồi còn em thì vẫn chưa được nhận nên tủi quá, định chạy lại hỏi nó thì nó xổ cho 1 tràng tiếng Hàn luôn :((. Em cũng pó tay luôn.

11. Thachsanh

Thachsanh Dragon Quest

Khoảng level 7-8 là có quest để vào tổng đàn. Level 13 là nhận được job. Level 25 là chuyển job đi vào các dòng chuyên sâu.

12. sunny303

sunny303 C O N T R A Lão Làng GVN

hình như là phế bỏ võ công rồi mới nhập môn được ...ko biết cóa đúng ko nhưng mấy ông cóa để ý chỗ máu và lvl còn có cái % ko khi 100% là trở về lvl1 luyện tiếp cứ như đả thông kinh mạng ấy .Còn nhập môn thì cứ train tới khi nó hiện lên cái giới thiệu về môn phái của mình... 1 chút kiến thức hy vọng giúp ích cho các bác.

13. Langtudondoc18

Langtudondoc18 Youtube Master Race

Anh em chắc phải lập box riêng thôi còn nhiều vấn đề phải bàn quá.Đang test thử 3 con Thiếu Lâm,Cái Bang với Bí cung mà chả biết tăng point thế nào(tăng đại hết vào dòng đầu với 1 ít máu,mana).
    Kinh nghiệm 12lv đầu nên dùng skill combo,đỡ tốn mana mà đánh nhiều nhanh lên cấp skill.Anh em có ji chỉ bảo thêm nhé tôi chơi sv nào cũng tên heomi ^_^.

14. lanhthehung

lanhthehung Youtube Master Race

co ai biet cach dowloard cltb moi ko